Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Miscellaneous

ว่าด้วยเรื่อง ว.ดำ / ว.แดง ข้อมูลต่างๆเอามารวมไว้ที่นี้

(1/17) > >>

tod:
ขอเปิดกระทู้ใหม่แล้วกันนะครับ ใครมีข้อมูลอะไรดีๆเอามาแชร์กันที่นี้ครับ

tod:
การขออนุญาต มี /ใช้

tod:
สถานที่ติดต่อ ยื่นขออนุญาติต่างๆ

tod:
จะค่อยๆนำข้อมูลมาเพิ่มนะครับ  มีอะไรสงสัยสอบถามได้ครับ ตอบได้จะช่วยๆตอบให้ครับ  ;D
หรือใครพอมีข้อมูลก็เอามารวมๆกันที่นี่นะครับ จะได้ค้นหาสะดวกครับ  ;D ;D

tod:
มาโหลด คู่มือผู้ใช้บริการงานวิทยุสมัครเล่นและความถี่ภาคประชาชนไปศึกษากัน

ให้สังเกตุข้างหลังจะมี 2 ช่อง แยกเป็น ว.ดำ และ ว.แดง

โหลดตามลิ้งค์นี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version