Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Technics, Maintenance & Problem solving

แนะนำ : วิธีเก็บรักษากล่องหรรษาทั้ง 3 กล่อง ปิ่นโต SMGและผีบอก ไว้กับรถ

<< < (9/9)

ต๋อง_มาบตาพุด:
 :L4365:กระทู้ ...กระตุ้นต่อม :L2734: :L2901:

พี่นะ [Na ratchada]:

--- อ้างจาก: หมูน้ำตาล ที่ 14 สิงหาคม 2014, 22:08:23 ---ถ้ายังไม่ติดแบบพี่นะ ส่วนมากเราจะใส่หรือซ่อนไว้ตรงไหนกันครับ

--- End quote ---
ตรงที่คนนั่งข้างมองไม่เห็นและไม่ถามว่านี่อะไรนั่นแหละ  รัศมีจากสายที่เข้ามาในรถมีให้เคลื่อนย้ายได้ไม่เกิน 0.5-1.5 เมตรจากคอนโซลเกียร์

--- อ้างจาก: (เก่ง) Keng ケン ที่ 19 สิงหาคม 2014, 10:10:26 ---อยากจัดเหมือนกันครับ พี่เจต และพี่ใหญ่ ถ้าติดตั้งแล้วยังไงแนะนำกันมาบ้างนะครับ  :L4399:

--- End quote ---
ถ้าจัดแบบท้องตลาดทั่วไปเมื่อไหร่ก็ได้ที่เงินพร้อม

แต่ถ้าจะจัดแบบปามาเนีย  ต้องพร้อมตั้งแต่ทีมงาน/สมาชิก/ทีมติดตั้ง/ทีมปรับจูน/ทีมเชียร์/คนที่จะติดตั้งพร้อมกันประมาณ10คันขึ้นไป...ถึงจะจัดให้ได้

ลองพิจารณาดูครับว่าจะรีบสร้างเงื่อนไขแล้วตามเข้าขบวน   หรือจะศึกษาจากคันอื่นๆที่ไปติดตั้งกันมาก่อน  ??

:L2736:

ใหม่ Mai & tu:
กล่องดันราง ราคาเท่าไร ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version