ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ MidNight Meeting ค่ำคืน 26 นี้ กับ " ก้าวขึ้นบันใดปามาเนียสู่ปี 57 "  (อ่าน 36445 ครั้ง)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
นั่นดิ พี่มะไปโดนไรมา ขอให้หายไวๆนะครับ
แตะบอลมาครับแล้วล้มเอ็นไขว้หน้าขาดครับพี่ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
งานนี้คงอดแน่นอนครับกว่าจะเลิกงาน..
ขอให้หายไว ๆ นะครับพี่บังมะ
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ ตู่ >>Nikon

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
รับทราบครับผม...ไปแน่นอนครับ :sd10:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
แตะบอลมาครับแล้วล้มเอ็นไขว้หน้าขาดครับพี่ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

หายไวๆ นะคร้่าบพี่บังมะ  :L2734:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

หายไวๆครับพี่บังมะ จะได้กลับมาลงสนามเร็วๆ :L2756:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

หายไวๆนะครับพี่บังมะ :L2732:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เป็นปกติในเร็ววันครับพี่บังมะ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :L2736:  เจอกันครับพรุ่งนี้ครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ของผมคงต้องฝากพี่ลีโจไว้ก่อนนะครับ ช่วงนี้ต้องเคลียงานก่อนสิ้นปีนะครับ ปลีกตัวไม่ได้  :sd21:  :sd21:  :sd21:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ขอให้บังมะหายไวๆนะครับ

:sd23: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
วันพุ่งติดเลี้ยงลูกค้า :'( เลิกเร็วจารีบเข้าไปช่วยออกแรงคับ :sd27: อยากชมทั้ง2แบบเบย :-*

ออฟไลน์ ก๊อต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

หายไวๆ นะคับพี่บังมะ

ไปไม่ได้นะคับ เสียใจจัง

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
กลับไม่ทันครับอดเจอพี่ๆเลย :L4386:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ขอหั้ยบังมะหายจากอาการเจ็บปวดไวๆนะครับ.  :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ไม่ได้ติดบันไดแต่จะไปหา ว่าจะไปช่วยลุยผมเคยถอดใช้ประแจแหวน กับปากตาย เบอร์12มั้ง ถอดใส่ไม่ยากครับ  แต่แนะนำอีกอย่างครับแว่นใสครอบตาครับ เพราะต้องนอนมุดแล้วแหงนขึ้น ฝุ่นจะเข้าตาครับ

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ไม่มีรถไปดูครับ อดเลย
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ เอ๋. สาย1

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ตกลงผมตัดสินใจให้เอง  ขอเลื่อนเป็นค่ำคืน  26 / 12 / 56  นี่กันเลยครับ 

26 นี้กว่าจะกลับถึงกรุงเทพฯคงไม่ทัน
ขอฝากไว้ก่อนละกันนะครับ
 :L2758:  :L2888:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอเป็นเหาฉลามเกาะ meeting ด้วยตรับ

11. พี่ปรี                    กันแมลงใส + หางออสซี่ ........... จำนวนการโอน 9400.11
14. พี่ eak Attiwat       กันแมลงใส                  ............ จำนวนการโอน 4200.14     โอนแล้ว
15. พี่แบงค์ Chanathorn กันแมลงดำ                ............ จำนวนการโอน 4200.15
24. พี่บังมะ                   กันแมลงใส                ............. จำนวนการโอน 4200.24     โอนแล้ว
25. พี่ตู่ Nikon               กันแมลงใส+หางออสซี่.............. จำนวนการโอน 9400.25     โอนแล้ว
26. พี่อั๋น ราชพฤกษ์       กันแมลงดำ+หางออสซี่.............. จำนวนการโอน 9400.26     โอนแล้ว
30. พี่ลิต                      หางออสซี่                 ............... จำนวนการโอน 5200.30     โอนแล้ว

สำหรับพี่ๆที่ยังไม่ได้รับของแต่งออสซี่ เชิญรับของได้ที่ midnight meeting เย็น-ค่ำวันพรุ่งนี้ 26  ธค 2013นะครับ

:L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ไม่มีรถไปดูครับ อดเลย
พี่ชล ไปเพิ่มอะไรอีกครับที่ชัยนาท  :sd42: