ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญ MidNight Meeting ค่ำคืน 26 นี้ กับ " ก้าวขึ้นบันใดปามาเนียสู่ปี 57 "  (อ่าน 36446 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประกาศด่วน !    MidNight Meeting ค่ำคืน26 นี้ กับ " ก้าวขึ้นบันใดปามาเนียสู่ปี 2557 "สืบเนื่องจากพี่บอลและคุณปอนด์ 4Street ได้ช่วยกันสร้างสรรค์งานพิเศษของพวกเราเพื่อเป็นงานชิ้น Limited surprise เป็นของขวัญในปีใหม่นี้  จาก 2 กระทู้นี้

* เยี่ยมชมและออกแบบ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2013.0.html
* รวบรวมและร่วมใจสั่งจอง http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1938.0.html

จึงขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมงาน MidNight Meeting ค่ำ26 นี้ กับ " ก้าวขึ้นบันใดปามาเนียสู่ปี 57 " ที่ป้อมพี่ลีโจ   ถนนบางขุนเทียนทะเล   เพื่อมาใส่บันใดปามาเนีย พร้อมก้าวขึ้นสู่ปี 57 พร้อมๆกันและร่วมรับทานอาหารเย็นแบบแชร์กัน ช่วยกัน   เช่นเคย   ดังนี้

สถานที่ : ป้อมพี่ลีโจ
ตั้งอยู่ :   เส้นเทียนทะเล   ตีนสะพาน
เวลา :     18.00-24.00+ น.
ค่าใช้จ่าย : แชร์กันคันละ 300 บาท (ค่าอาหารและเหลือบำรุงเวป)
กิจกรรม : ร่วมแรงร่วมใจกัน มุดใต้ท้องรถ
สิ่งที่ต้องเตรียมมาด้วย :  เสื่อ + ชุดบล็อก + เสื้อผ้าสบายๆ + เสื้อหนาว
สิ่งที่แนะนำ 1 : เตรียมพับเบาะกันมาเลย  เพราะต้องใส่บันใดเก่ากลับ
สิ่งที่แนะนำ 2 : ถอดบันใดกันมาเลย  แล้วมาใส่ของใหม่กลับ  (แบบนี้ไม่ต้องพับเบาะมา)
หมายเหตุ : บันใดจะถูกส่งมาถึงช่วงเย็นๆใกล่ค่ำ

**และสำหรับใครที่พลาดโอกาสนี้  อาจต้องแวะมารับไปจัดการเองหรือหากมีคนที่ไม่สะดวกเยอะ อาจมีจัดรอบสองในวันที่  5/01/57 อีกครั้ง

ของสั่งพิเศษของพวกเราพร้อมแล้ว

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
รับทราบครับ :L2904:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมมีงานเลี้ยงแผนกช่วงเย็น อาจไปถึงประมาณ 20.30-21.30 น.ครับ :L2739: :L2739: :L2739:

2 6 / 1 2 / 5 6    ไม่คชติดแล้วคราบบบบบ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
สถานที่ ตามนี้เลยครับ

แผนที่ด้านล่าง ปากซอยเทียนทะเล 20 บ้านเลขที่ 486 ครับนะครับ อยู่ทางเดียวกันกับร้านพี่แอน ปองพล ครับแต่จะถึงก่อน    :L4398:

พี่ๆที่จะใช้ทางด่วนในการเดินทางแนะนำใช้ทางด่วนเฉลิมรัชมงคล มุ่งหน้า สมุทรสาคร
ลงทางด่วนแล้วมให้วิ่งช่องทางด่วนมาจนเลย BigC (อยู่ช้ายมือ)ไปจะมีช่องออกคู่ขนานให้ออกมาใช้คู่ขนาน เตรียมเลี้ยวเข้าถนนบางขุนเทียน-ชายทะเล(สังเกตุจะมีสะพานข้ามถนนพระราม2อยู่ตรงทางเลี้ยว)เมื่อเข้าถนนบางขุนเทียน-ชายทะเลแล้วตรงอย่างเดียวเลยเลยปั้มบางจาก ลอดใต้ท่างด่วนสุขสวัส-บางพลี ก่อนกลับรถใต้สะพานมองทางขวาจะเป็นป้อมผมครับถึงแล้วครับ

ส่วนพี่ที่ใช้เส้นทางถนนกาญจนาภิเษก ให้มุ่งหน้า สมุทรสาคร  แต่ก่อนจะตัดเข้าสมุทรสาครให้วิ่งชิดขาวตรงไปจะมีช่องทางเล็กๆป้ายบอกว่าชุมชนวังกุ้งให้มาตามป้ายนี้เลย เส้นนี้เป็นเส้นทางลัดจะวิ่งเลียบทางด่วนบางพลีสุขสวัสดิ์ วิ่งจนสุดจะบังคับเลี้ยวช้าย เมื่อเลี้ยวช้ายแล้วชิดขวาไว้เลยนะเตรียมกลับรถแยกข้างหน้าเลย ใกล้ถึงแหละ

ต่อครับ กลับรถอีกทีใต้สะพานข้ามคลอง ก่อนกลับรถให้มองทางขาวตีนสะพาน จะเห็นบ้านเลขที่486ชัดเจนครับ
087-803-2393

เส้นทางถนนกาญจนาภิเษก ให้มุ่งหน้า สมุทรสาคร  ก่อนขึ้นสะพานจะมีป้ายใช้ช่องทางขาวสุดสะแกงาม

ชุมชนวังกุ้งเข้าช่องช้ายถึงแยกบังคับเลี้ยวขวา ให้วิ่งคู่ขนาน

วิ่งผ่านร้านอาหารเหนือแล้วตรงผ่าน4แยกไปเลยครับ

บังคับเลี้ยวช้าย เลี้ยวช้ายแล้วชิดขาวกลับรถเลยนะครับ

ชิดขาวกลับรถถ้าไม่ทันกลับข้างหน้าได้ไม่ไกลกันครับ

กลับรถที่ใต้สะพานนี้นะครับ

รูปนี้พี่โยทำให้นะครับ

[/url]
พี่ๆที่ว่างมาเจอกันได้นะครับ เรียนเชิญครับ ที่จอดรถจอดได้เป็นร้อยครับ  :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
 :L4398:
:L4365:  :sd21:

พี่x. เอา  :L6419:  พี่นะจัดให้ได้นะจ๊ะ  :L2734:
ผมอีกคนละที่จะช่วยถอดให้พี่  :L2754: :L2754: :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
:L4398:

พี่x. เอา  :L6419:  พี่นะจัดให้ได้นะจ๊ะ  :L2734:
ผมอีกคนละที่จะช่วยถอดให้พี่  :L2754: :L2754: :L2754:
งานจี้ต้องขอตัวที่ไม่ได้ร่วมครับ  :L4399:
 27 น่าจะอยู่อีสานแล้วคร้าบพี่ๆ
หนีรถติดไปก่อนล่วงหน้าคร้าบ

ถ้่าไำม่ไปจะไปช่วยถอดอีกคนคร้าบ  :L2732:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ของผมเก็บไว้ก่อนครับพี่ยังอยู่โรงพยาบาลอยู่เลยผ่าตัอเอ็นเข่าขาดครับพี่

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
 เห็นไหม ไม่มี " ครั้งสุดท้าย " สำหรับปามาเนียจริงๆ เห็นบอกมิตติ้งครั้งสุดท้ายของปีนี้หลายรอบล่ะ  :L2900:  :L2888:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
บันไดระดับตำนานเลยคับพี่คับ.  สุดยอดคับ มีเงินก็หาซื้อไม่ได้คับมีที่นี่ที่เดียวคับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ของผมเก็บไว้ก่อนครับพี่ยังอยู่โรงพยาบาลอยู่เลยผ่าตัอเอ็นเข่าขาดครับพี่

อ้าว...ไปโดนอะไรมาล่ะครับพี่บังมะ แล้วเป็นยังงัยบ้างครับ ขอให้หายไวๆนะครับพี่  :L2753: :L2753: :L2753:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
***หลายท่านติดธุระเย็นวันศุกร์ที่ 27  หลายท่านออกเดินทาง   งั้นเลื่อนเป็น คืนพรุ่งนี้เลยไหม   26/12/56

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L4373: :L2758:
แล้วเจอกันนะครับ
และขออนุญาตพา ลูกมือติดไปด้วย(ลูกชายคนโตครับ)
 :L2900: :L2904: :L2758: :L2897: :L2901:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2013, 18:08:12 โดย พี่ตุ้ย_Yindee »
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
***หลายท่านติดธุระเย็นวันศุกร์ที่ 27  หลายท่านออกเดินทาง   งั้นเลื่อนเป็น คืนพรุ่งนี้เลยไหม   26/12/56

ตกลงผมตัดสินใจให้เอง  ขอเลื่อนเป็นค่ำคืน  26 / 12 / 56  นี่กันเลยครับ 

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

อ้าว...ไปโดนอะไรมาล่ะครับพี่บังมะ แล้วเป็นยังงัยบ้างครับ ขอให้หายไวๆนะครับพี่  :L2753: :L2753: :L2753:

นั่นดิ พี่มะไปโดนไรมา ขอให้หายไวๆนะครับ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ใกล้บ้านเดี๋ยวแวะไปชมน่อยเนียนๆๆ.  :L4398:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
พี อย่าลืมถ่ายทอดสดด้วยนะคะ ท่าจะหนุกหนาน   :L2900: พี่ๆ