Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Car audio, Security alarm, GPS & In Car Entertainments

ซับหน้า bass up front แบบไม่ต้องจูน

(1/14) > >>

โกโก้-chainat:

กระทู้นี้ขอรายงานแบบย้อนกลับ
เริ่มจากเจ้าของรับรถตอนเสร็จ แล้วย้อนกลับไปดูขั้นตอนการติดตั้ง

ชล สุพรรณบุรี:
ขอติดตามด้วยคนครับ

99% ในวันที่ผมส่งมอบรถให้กับเจ้าของ
ได้เห็นรอยยิ้มเจ้าของรถ...ผมสบายใจมาก ที่ผมได้พิสูจน์ ทฤษฎี แนวคิด ความรู้ ประสบการณ์ จูนเสียง...และที่สำคัญได้พิสูจน์ว่า เสียงดีนั้นจะต้องดีตั้งแต่วันแรกที่รับรถจากร้าน โดยที่ไม่ต้องรอเบิร์นอีก 2-3 เดือน

ชัยนาทซาวด์ เสียงดีไม่ต้องรอเบิร์น

ชล สุพรรณบุรี:
 :L2900: เลยครับพี่โก้

ผมพยายามออกแบบให้กับรถ big แต่ละท่าน ให้แตกต่างกันออกไป
เพื่อเป็นทางเลือกให้กับสมาชิกทั่วไป ที่ยังคิดไม่ออกว่าจะเอาไงดี

คันนี้เป็นระบบที่เวลาน้อย งบน้อย แต่ได้เสียงคุณภาพคับแก้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version