ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่านไปแล้ว....ปรี๊ดดดดด ...Sun 22.12.13 - Code ลับของความแรง " Today Welcome"  (อ่าน 135721 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
งานนี้สงสัยจะล้นทางเท้าเป็นแน่แท้

:L4398:  :L4398:  :L4398:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ขอตามไปเพิ่มเติมความรู้ ความแข็งแรงของน้องปาด้วยคนคับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอเรียนเชิญทุกท่าน  ใครจะเพิ่มยอดอะไรก็เพิ่มนะครับ   :L2736:

ครั้งนี้น่าจะกลุ่มใหญ่เต็มถนนอีกแน่ๆ  รู้สึกว่าการเติบโตของปามาเนียได้รับการสนับสนุนรอบด้านจริงๆครับ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ช่วยให้เกิดกิจกรรมเช่นนี้
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เอ๋. สาย1

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอเรียนเชิญทุกท่าน  ใครจะเพิ่มยอดอะไรก็เพิ่มนะครับ   :L2736:

ครั้งนี้น่าจะกลุ่มใหญ่เต็มถนนอีกแน่ๆ  รู้สึกว่าการเติบโตของปามาเนียได้รับการสนับสนุนรอบด้านจริงๆครับ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ช่วยให้เกิดกิจกรรมเช่นนี้

คราวนี้จะไม่ให้พลาดครับ  :sd10:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
Re: ปรี๊ดดดดด ...Sun 22.12.13 - Code ลับของคนอยากแรง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2013, 22:58:21 »
แวะไปแจมด้วยครับถ้าไม่ติดอะไร  :L2736:
พักผ่อน พักผ่อน ตามสไตล์ :L2734:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: ปรี๊ดดดดด ...Sun 22.12.13 - Code ลับของคนอยากแรง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2013, 22:59:23 »
แวะไปแจมด้วยครับถ้าไม่ติดอะไร  :L2736:
พักผ่อน พักผ่อน ตามสไตล์ :L2734:
อย่าลืมกระติกนะ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
เสียดายอยากได้กล่องคันเร่งอยู่เลย  แต่ 22 ธ.ค. 2556 ไปไม่ได้ลูกสอบนะครับ

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Pa Mania
  • *
  • บอล บีบีคอม
 :sd10:  :sd01: กำลังจะทักเลย ว่าช่วงนี้มันช่างเงียบเหงา โดยส่วนตัวขอคิดแป๊บหนึ่งนะครับ และก็ยังอ่านข้อมูลที่พี่นะให้อ่านไม่ครบเลย

ปล.เห็นรถยี่ห้ออื่น และอุปกรณ์ยี่ห้ออื่น มีความร้อนขึ้นสูง กับคันเร่งค้าง เลยยังไม่ค่อยมั่นใจครับ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ผมโทรไปทุกอาทิตย์ครับพี่ดล... จน คุณปอนด์ จำเบอร์ได้ และ บอกกับผมว่า เดี๋ยวของมาแล้วจะโทรแจ้ง ... :sd21:
ใกล้ ๆ วัน คงเช็คอืกรอบครับ

ไปทำพร้อมกันพี่ชิน ผมจองปอนด์ไว้แล้ว......หลงเชื่อพี่ดล :L6425:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2013, 23:56:18 »
อย่าลืมกระติกนะ  :L2736:

แล้วของในกระติกล่ะ พี่อ้วน   :L2901: :L2901:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:sd10:  :sd01: กำลังจะทักเลย ว่าช่วงนี้มันช่างเงียบเหงา โดยส่วนตัวขอคิดแป๊บหนึ่งนะครับ และก็ยังอ่านข้อมูลที่พี่นะให้อ่านไม่ครบเลย

ปล.เห็นรถยี่ห้ออื่น และอุปกรณ์ยี่ห้ออื่น มีความร้อนขึ้นสูง กับคันเร่งค้าง เลยยังไม่ค่อยมั่นใจครับ

อ่านจบ มามิตติ้งดูและลองของจริง แล้วค่อยตัดสินใจได้ครับ ใช้สิทธิ Full Member Pa Mania ให้เต็มที่ไปเลย  :L2756:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มาครั้งนี้ติดสติกเกอร์ปามาเนียแบบ D Type มาเลยนะครับ   จะได้สิทธิ์พิเศษกว่า :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
ได้เวลา ของความแรง แน่น นึบ แล้วครับพี่น้อง แล้วพบกันครับ :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
รบกวนพี่ๆคับ :sd23: ถ้าพอจะเพิ่มทันรบกวนSMGสีฟ้าเพิ่ม1ที่คับ ไหนๆก้อไปแล้วไม่ทันไม่เป็นไรนะคับ เพราะใช้ทำอะไรผมยังไม่รู้เลยเอาไว้ก่อนจะได้ไม่เสียเที่ยว ;D

ออฟไลน์ ใหม่ เมืองอุบล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
อยากไปร่วมงานด้วยครับพี่ๆ :L4387: แต่อยูไกล๊ไกล
หากมีโควต้า Smart Gaugeสีแดง เหลือ ขอสำรอง 1ที่ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ถ้ามีเวลาจะไปใส่วัดบูสท์ด้วยครับ  :L2901:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
เค้ามีอุดอีจีอาร์ป่าวครับ ต้องจอง ต้องนัด แล้วอุดนานป่าวครับ ถ้านานผมจะแวะไปอุดวันหลังจะได้ไม่เสียเวลาโปรเจคหลัก

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
มาครั้งนี้ติดสติกเกอร์ปามาเนียแบบ D Type มาเลยนะครับ   จะได้สิทธิ์พิเศษกว่า :L2739:

จริงป่าวพี่นะ ยังป้ายแดงอยู่ สติกเกอร์ สั่งไปกำลังเดินทางมาอ่ะคครับ

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ขอบคุณพี่นะ พี่กิตครับ.
สติกเกอร์คลับผมยังไม่มีเลย เอามาเผื่อผมได้ไหมครับติดวันนั้น จ่ายวันนั้นได้ไหมครับ
แต่คงเย็น ๆ นะครับพอดีไปแข่งแบดมินตันกับลูกสาวที่ระยองวันที่ 21-22 จะพยายามมาให้ทันครับ
จากเจอสมาชิคเพราะอยู่ใกล้บ้านผมด้วย....
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ กิตติฆร1886

• Pa Mania
  • *
  • ปาน้ำตาล/ฆร1886
จากนครสวรรค์ เดินทางไปทางไหนได้ครับ :sd21: