ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 18339 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 22:35:57 »
ขอบคุนคับพี่กิต พี่เอก :L2900: งานนี้มีอะไรให้ศึกษาเยอะเลยไม่มีความรู้เกี่ยวกับรถรุ่นนี้เลยคับ :sd23:

ที่ใช้อยู่ก็อีคาร์เก่าๆ...หัวใจ4g63 จับแปลงร่างเป็นอีโวเจ็บไปเยอะเหมือนกันคับ :L2905:

ที่ตัดสิ้นใจออกปาเจโร่ เพราะแฟนกำลังตั้งท้องลูกคนที่2อยู่อ่ะครับ เลยอยากได้รถครอบครับ...อิอิ

ขออนุญาติเล่าเรื่องส่วนตัวนิดนึง555เนี่ยแระคับที่มาที่ไปของปาเจโร่คันเนี่ย :sd10:

4G63 turbo ก็เคยนอนอยู่ใน กาแลนท์ ซิกม่า ตากลมของผมเมื่อนานมาแล้ว แต่งแบบเชื่อช่าง จนออกทะเลเหมือนกัน  :sd06: :L4387: :L4386:

แต่พี่เข้าถูกบ้านแล้ว ตามอ่านในบ้านให้ทั่ว รับรองรถใช้ได้ดี ใช้ได้ยาว ไม่มีออกทะเลแน่นอนครับ :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 22:46:07 »
สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ผมชื่ออาร์ม อายุ35 บ้านอยู่แถวปากเกร็ดครับ

วันเสาร์ที่23 นี้ได้ฤกษ์ไปรับรถ เป็น2.5GT สี่ขาวมุกคับผม

ปล.อยากถามพี่ๆว่าสิ่งที่ผมควรจะดูเป็นพิเศษก่อนรับรถมีอะไรบ้างครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :sd23:

ขออภัยที่มาล่าช้า   แต่ก็มาก่อนรับรถนะครับ  ขอให้หลับฝันดีและมีแต่ความโชคดีในวันพรุ่งนี้นะครับ

ขอต้อนรับสู่ปามาเนียครับ  พอดีช่วงนี้ผมงานเยอะหน่อยเลยไม่ค่อยได้ไล่ตอบกระทู้ครับ   ขอเชิญเยี่ยมชมบ้านปามาเนียหรือถ้าวิธีลัดก็อ่านที่ลายเซ็นต์ของผมได้เลย

*ที่ปามาเนียนี้ อาจจะมีระเบียบยุ่งยากมากไปนิด  แต่เราเอาข้อเสียของที่อยู่มาหลายๆบ้าน มาพัฒนาปรับแก้และป้องกันทุกอย่างเพื่อความสบายใจและลดความวุ่นวาย

*พวกเราไม่เน้นปริมาณสมาชิกแต่เน้นคุณภาพของสมาชิกและจริงใจเปิดเผยให้ความเคารพซึ่งกันและกัน  รักในความจริงใจต่อกันมากกว่า

ขอต้อนรับอีกครั้งและยินดีที่ได้รู้จักครับ
 :L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ อาร์ม ปากเกร็ดคับ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 23:19:49 »
4G63 turbo ก็เคยนอนอยู่ใน กาแลนท์ ซิกม่า ตากลมของผมเมื่อนานมาแล้ว แต่งแบบเชื่อช่าง จนออกทะเลเหมือนกัน  :sd06: :L4387: :L4386:

แต่พี่เข้าถูกบ้านแล้ว ตามอ่านในบ้านให้ทั่ว รับรองรถใช้ได้ดี ใช้ได้ยาว ไม่มีออกทะเลแน่นอนครับ :L2900:
ขอบคุณคับพี่กิต คันเนี่ยคงจะใช้กันไปอีกนานแน่ๆ :sd23:

ขออภัยที่มาล่าช้า   แต่ก็มาก่อนรับรถนะครับ  ขอให้หลับฝันดีและมีแต่ความโชคดีในวันพรุ่งนี้นะครับ

ขอต้อนรับสู่ปามาเนียครับ  พอดีช่วงนี้ผมงานเยอะหน่อยเลยไม่ค่อยได้ไล่ตอบกระทู้ครับ   ขอเชิญเยี่ยมชมบ้านปามาเนียหรือถ้าวิธีลัดก็อ่านที่ลายเซ็นต์ของผมได้เลย 
*ที่ปามาเนียนี้ อาจจะมีระเบียบยุ่งยากมากไปนิด  แต่เราเอาข้อเสียของที่อยู่มาหลายๆบ้าน มาพัฒนาปรับแก้และป้องกันทุกอย่างเพื่อความสบายใจและลดความวุ่นวาย

*พวกเราไม่เน้นปริมาณสมาชิกแต่เน้นคุณภาพของสมาชิกและจริงใจเปิดเผยให้ความเคารพซึ่งกันและกัน  รักในความจริงใจต่อกันมากกว่า

ขอต้อนรับอีกครั้งและยินดีที่ได้รู้จักครับ
 :L4399:
ขอบคุณสำหรับคำอวยพร และ คำชี้แนะคับพี่นะ ขอบคุณครับ :sd23:
ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกท่านครับ