ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 191201 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
2 ชิ้นครับแบบใส 2 ชิ้นเบย เสี่ยต้น 2335 และ ลีโจ  :L2736:  :L2758:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2013, 16:58:31 โดย พี่ลีโจ »
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ton_2335

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365: :L4365: :L4365:
พี่ตามได้สั่งมาเผื่องานครบรอบ 2ปีไม๊ครับ จะได้รอ :L4384:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผมด้วย 1 ชิ้นครับ

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE
ขอลงชื่อแบบใสด้วย 1 ชิ้นครับพี่ตาม  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ตอนนี้ที่นับดูก็ 7 ชิ้นแล้วนะครับเนี่ย อีกแค่ 3 ชิ้น   ช้า หมด อด ชิ้นปลามัน :sd25:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เมื่อตอนแรกลงราคาผิดนะครับ ลงครั้งแรก 4800 ราคาจริงต้องเป็น 4200 ครับ กราบขออภัยพี่ๆทุกท่านนะครับ .... ผมแก้ราคาแล้วครับ รอบนี้ให้ราคาเดิมที่เคยสั่งเข้ามาครับ 4200 บาทครับ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
 :L4365:  :L2901: เพิ่งจะโดนบ่น

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ update นะครับ

พี่ๆที่สนใจลงชื่อได้เลยครับ .... ช่วยระบุแบบที่ต้องการด้วยนะครับว่าจะเอาแบบใสหรือดำ .... และช่วยระบุวิธีการที่ต้องการรับสินค้าด้วยนะครับ ว่าจะมารับใน meeting หรือ จะให้ส่งสินค้าไปให้ครับ เบื้องต้นมีแค่ 10 ชุดก่อนนะครับ เพราะที่ออสเตรเลียหาของได้เท่านี้ครับ ถ้าจะต้องการมากกว่านี้ต้องรอเช็คของอีกทีครับ

Condition สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ ใน 10 ชุดนี้ ผมขออนุญาติให้สิทธิกับสมาชิก Full Member ของบ้านปามาเนียเราก่อนนะครับ ดังนั้นจะรับจองเฉพาะที่หน้ากระทู้เท่านั้น ไม่รับจองทางโทรศัพท์ หรือ email นะครับ ดังนั้นฝากถึงสมาชิกบ้านอื่นๆที่อยากได้ รอก่อนนะครับ หาก 10 ชุดนี้มีเหลือจะแบ่งไปให้ครับ แต่หากไม่เหลือก็เสียใจด้วยครับ

1. พี่มัติ แบบใส
2. พี่เล็ก เด็กมีนฯ แบบใส
3. พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์ แบบใส
4. พี่ลีโจ
5. พี่ต้น
6. พี่นุก ปทุมธานี
7. พี่โย
8.
9.
10.

ปล. สำหรับพี่ พี่นึก ที่ประมูลได้ในงานครบรอบปี ไม่ต้องลงชื่อนะครับ ผมสั่งแยกไปให้ต่างหากแล้วครับ และใน lot นี้จะมีหางออสซี่ของพี่ชล ลำลูกกา มาด้วยครับ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ตั้งแต่ประกาศเป็นรางวัล 1 ชิ้นในงานครบรอบ 1 ปี ... ผมได้รับการติดต่อจากผู้ใช้ Triton มา หลายรายแล้วครับ สนใจอยากสั่งบ้าง .... แต่ผมยังไม่ได้รับปาก เพราะของมีไม่มากนักต่อรอบ .... เลยให้สิทธิสมาชิกบ้านปามาเนียกันก่อนนะครับ ... เหลือเดี๋ยวเอาไปให้พี่น้องไทรทันได้ใช้กันบ้าง

:L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
 :L4365: ของดีๆมาอีกแว้วววว ..... อยากได้นะครับเนี่ย 

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
เลข 8 พอดีเลย เอาด้วย 1 ชิ้นคับ สีดำ  :sd23:

ปูลู : ไม่ได้ไม่ว่ากัน

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
1 ชิ้นสีใสครับ :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
เพิ่มเติมนะครับ 1 อัน สีใส รับมีทติ้งครับ

พี่ตามถามหน่อยครับ หางออสนี่ทางโน่นยังมีของป่าวครับ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ครบยังครับ   ขอ1ครับ   ;D

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ไส 1 ครับ
พี่ตาม เหมือนมันจะยังขาดๆอะไรซักอย่างนะครับ ไหนก็จัดแล้ว จัดให้ครบเลยครับ รักพี่ตาม รักเดียวใจเดียวนานแล้วนะเนี้ย  :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ อั๋น ราชบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2

• Pa Mania
  • *
 :L2900: :L2900: สุดยอดมากๆครับ .... เปิดตัว 2 ชั่วโมง ... ที่นั่งเต็ม .... ต้องเปิดที่นั่งสำรองกันแล้ว .... ผมจะพยายามจัดของมาให้ได้มากที่สุดครับ พี่ๆที่นั่งสำรองจะได้ไม่ผิดหวังครับ

:L2756: :L2756:

พี่ๆที่สนใจลงชื่อได้เลยครับ .... ช่วยระบุแบบที่ต้องการด้วยนะครับว่าจะเอาแบบใสหรือดำ .... และช่วยระบุวิธีการที่ต้องการรับสินค้าด้วยนะครับ ว่าจะมารับใน meeting หรือ จะให้ส่งสินค้าไปให้ครับ เบื้องต้นมีแค่ 10 ชุดก่อนนะครับ เพราะที่ออสเตรเลียหาของได้เท่านี้ครับ ถ้าจะต้องการมากกว่านี้ต้องรอเช็คของอีกทีครับ

Condition สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ ใน 10 ชุดนี้ ผมขออนุญาติให้สิทธิกับสมาชิก Full Member ของบ้านปามาเนียเราก่อนนะครับ ดังนั้นจะรับจองเฉพาะที่หน้ากระทู้เท่านั้น ไม่รับจองทางโทรศัพท์ หรือ email นะครับ ดังนั้นฝากถึงสมาชิกบ้านอื่นๆที่อยากได้ รอก่อนนะครับ หาก 10 ชุดนี้มีเหลือจะแบ่งไปให้ครับ แต่หากไม่เหลือก็เสียใจด้วยครับ

1. พี่มัติ                      แบบใส
2. พี่เล็ก เด็กมีนฯ         แบบใส
3. พี่ชิน ปาดำ บุรีรัมย์    แบบใส
4. พี่ลีโจ                     แบบใส
5. พี่ต้น                      แบบใส
6. พี่นุก ปทุมธานี          แบบใส
7. พี่โย                       แบบใส
8. พี่เจมส์                    แบบสีดำ
9. พี่หยก                    แบบใส
10. พี่น้องเอก              แบบใส

ที่นั่งสำรอง
11. พี่ปรี                     แบบใส
12. พี่อั๋น                    แบบใส
13.
14.
15.