ผู้เขียน หัวข้อ: กุญแจสำรอง น้องปาหาย  (อ่าน 10739 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
Re: กุญแจสำรอง น้องปาหาย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 15:48:44 »
เปลี่ยนถ่านรีโมตก้อนใหม่ครับ  :L2736:
พี่ปรี พี่เอ อย่าชะล่าใจนะครับ
พี่ต๋อง ขอบคุณครับเด๋วจะลองดู

ไม่ต้องเปลี่ยนแล้วพี่ต๋อง เมื่อวานเอาดอกที่มีปัญหาไปสตารท์รถ แล้วบังเอิญลองกดเปิด/ปิดประตูดูมันดันใช้ได้ครับ สงสัยมันเกี่ยวกับการต้องอัพเดทรหัสอะไรในอิมโมป่าวไม่รู้ สรุปตอนนี้ดอกที่มีปัญหาใช้ได้แล้วไม่ได้เปลี่ยนถ่าน

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 17:40:40 »
พี่ปรี พี่เอ ผมรอดตัวแล้วเจอกุญแจสำรองแล้ว แต่เกิดปัญหาว่ากุญแจสำรองใช้เป็นรีโมทเปิด/ปิดประตูไม่ได้แต้เวลากดมีไฟแดงโชว์ที่ดอกกุญแจ แต่ลองสตารท์เครื่องเครื่องติด พี่ๆคนไหนเป็นแบบนี้บ้างไหมครับ

ผมเคยเป็นครับพี่พรเทพ เป็นแบบเดียวกับพี่เป๊ะเลยคือเวลากดมีไฟแดงโชว์ที่ดอกกุญแจแต่ล็อคประตูรถไม่ได้  :L6425:  สาเหตุคือปิดประตูบานใดบานหนึ่งไม่สนิทครับ  :sd42:  ปิดประตูสนิทดีแล้วกุญแจก็ใช้ได้เป็นปกติ ลองดูนะครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2013, 19:08:34 »
:L4398:
ผมเคยเป็นครับพี่พรเทพ เป็นแบบเดียวกับพี่เป๊ะเลยคือเวลากดมีไฟแดงโชว์ที่ดอกกุญแจแต่ล็อคประตูรถไม่ได้  :L6425:  สาเหตุคือปิดประตูบานใดบานหนึ่งไม่สนิทครับ  :sd42:  ปิดประตูสนิทดีแล้วกุญแจก็ใช้ได้เป็นปกติ ลองดูนะครับ :L2736:

อืมหรือเป็นอย่างพี่หยกว่า ชักสับสนชีวิตครับ