ผู้เขียน หัวข้อ: จัดส่งของค้างแล้ว : ขั้นตอนการติดต่อรับรางวัล สำหรับคนที่ไม่ได้รับในงาน  (อ่าน 10386 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
พี่นะครับ ช่วย pm คู่มือการติดตั้งให้ผมด้วยนะครับ เผื่อผมไปต่ออะไรเล่นอีกแล้วมันเดี้ยงอะไรประมาณนี้ครับ
แล้วเจ้ากล่องคันเร่งมันสามารถใช้ SMG มาเปลี่ยน mode ได้ด้วยหรอครับ ขอวิธีทำด้วยนะครับเผื่ออยากเล่นมั่ง  :L2758:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พี่นะครับ ช่วย pm คู่มือการติดตั้งให้ผมด้วยนะครับ เผื่อผมไปต่ออะไรเล่นอีกแล้วมันเดี้ยงอะไรประมาณนี้ครับ
แล้วเจ้ากล่องคันเร่งมันสามารถใช้ SMG มาเปลี่ยน mode ได้ด้วยหรอครับ ขอวิธีทำด้วยนะครับเผื่ออยากเล่นมั่ง  :L2758:

ถ้าเป็นอย่างที่พี่ตู่เข้าใจ ขอผมอีกที่ 1 ครับ :L2759:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
คืนนั้นมึนๆงงๆ ระหว่างประมูลกะลังถกเรื่อง "ยอดชา" อยู่กับ "พี่ตุ้ย" กับ "น้องเจ๋ง" .... ของรางวัลก็เยอะแยะไปหมด

สำหรับผมรับผิดชอบของรางวัล 1 ชิ้น ที่ต้องนำส่ง คือกันแมลงออสซี่แบบใส

ตัวสินค้ายังไม่เดินทางออกมาจากออสเตรเลียนะครับ กำลังตรวจสอบความถูกต้อง และรวบรวมให้ครบจำนวนที่เหมาะกับค่าขนส่งก่อนนะครับ รอซักนิด คาดว่าของน่าจะเข้ามาช่วงปลายเดือนพฤศจิกายนครับ

ตอนนี้เพื่อนผมที่เป็นผู้ดำเนินการที่ออสเตรเลีย กลับมาเมืองไทย มางานศพพ่อ เดี๋ยววันเสาร์นี้จะได้ไปเจอกัน คิดว่าน่าจะ confirm ข้อมูลได้มากขึ้นครับ (ตอนนี้มันยุ่งๆงานศพ เลยไม่อยากโทรไปกวน)

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ส่งให้แล้วนะครับน่าจะถึงวันศุกร์

สามารถตรวจสอบสถาณะสิ่งของฝากส่งที่ www.thailandpost.co.th หรือโทร 1545

พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ (ที่อยู่ใหม่)    EK 3908 1798 6 TH
บังมัติ ณ.จรเข้บัว                      EK 3908 1801 0 TH
พี่บูรณ์ (@Betong)                    EK 3908 1799 0 TH
พี่บอย-81                                EK 3908 1800 6 TH
พี่น้ำเชื่อม                                EK 3908 1802 3 TH

รับทราบครับ

ขอบคุณมากครับ

:sd23:  :sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
" You Will Never Work Alone "

• Pa Mania
  • *
ผบ. แจ้งว่า ของถึงบุรีรัมย์ เรียบร้อยครับ วันอาทิตย์คงได้ลงมือ  :sd23: :L2736: :L2760:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ผบ. แจ้งว่า ของถึงบุรีรัมย์ เรียบร้อยครับ วันอาทิตย์คงได้ลงมือ  :sd23: :L2736: :L2760:
พี่ ชิน ใช้ไปสักพัก แล้วมาอัพ หัวเบอร์ใหญ่ นะ   :sd42: รับลองจะติดใจ  :L2901:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ได้รับของแล้วครับ คงหาเวลาจัดการซักวัน

:sd23:  :sd23:  :sd23:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Pa Mania
  • *
พี่ ชิน ใช้ไปสักพัก แล้วมาอัพ หัวเบอร์ใหญ่ นะ   :sd42: รับลองจะติดใจ  :L2901:

ช่วงเช้าวันที่พี่ดล เข้าไปเปลี่ยนหัวฉีิด ที่ ifrit เค้าเข้าใจว่าผมเป็นพี่ดล...  ถ้ามีอีกชุด ผมชิงตัดหน้าพี่ดลไปแล้วครับ...
ผมโทรไปเช็คที่พี่ปอนด์แล้ว ของขาดครับ ... ก็เลยอด..  ผมจัดแน่นอนครับ  :L2754:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ตอนนี้ ขาด ผีบอก อย่างเดียว  ต้องหาโอกาศ ขึ้นไปหา ผีบอก  :L4384:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
ตอนนี้ ขาด ผีบอก อย่างเดียว  ต้องหาโอกาศ ขึ้นไปหา ผีบอก  :L4384:

ผมว่าแค่นั้น ก็หาตัวจับยากแล้วครับ พี่ดล  รอๆกันบ้าง  :L2739: :L2739:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update  08.11.56

ของรางวัลมาถึงแล้วนะคราบบบบบบบบบ

ของรางวัลตกค้างงานปีของลงเครื่องมาแล้ว

และขอพี่ทศที่สนับสนุนของรางวัลงานปี 5 รางวัลมาถึงแล้ว  ผมยืมของใครไปบ้างมารับคืนได้นะครับ

จำได้ว่า   ผม 1,พี่สุ1,พี่ตาม2,พี่กิต1 (ใช่หรือป่าวครับ)

ผมจะนำไปงานติดโช๊ค ที่ป้อมพี่ลีโจ   ใครมาร่วมงานรับไปได้เลยตามกระทู้นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2228.msg68824/topicseen.html#msg68824

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัล Digital Antenna (BNC)  จำนวน 3 รางวัล[รอของจากต่างประเทศ]

ได้แก่ผู้ที่มีรายชื่อต่อไปนี้
1. พี่หนุ่ม บางแค
2. พี่อ้วน  แก๊งค์ อ อ่าง
3. พี่เอก yensira

วิธีการขอรับรางวัล
- ส่งรายละเอียดที่อยู่จัดส่ง PM ให้ผมโดยตรง
- สินค้ามาแล้วจะจัดส่งให้อีกครั้ง

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัล Carbon fiber retractable anterna  จำนวน 3 รางวัล[รอของจากต่างประเทศ]

1. พี่บอย  pamania
2. พี่ข้าวโอ๊ต  จันทบุรี
3. พี่แม็ค  พัทยา
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ปิง ZeerRangsit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ ตัว spotlight ที่เป็น auto cover ตอนนี้สั่งซื้อได้ที่ไหนพอจะทราบมั้ยครับ อยากได้ครับ
ลองค้นหาในเน็ตแล้ว ไม่มีขายเลยครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ ตัว spotlight ที่เป็น auto cover ตอนนี้สั่งซื้อได้ที่ไหนพอจะทราบมั้ยครับ อยากได้ครับ
ลองค้นหาในเน็ตแล้ว ไม่มีขายเลยครับ

ชุดสุดท้ายในประเทศไทยที่อยู่กับผม ผมได้มอบเป็นของประมูลในงานครบรอบขวบปีเพื่อสมทบเป็นเงินบำรุงเว็บ และได้มีผู้โชคดีประมูลได้ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  :L2900:

เห็นมีพี่ๆแจ้งว่ามีขายอยู่ใน ebay ราคาไม่มากไม่น้อย ประมาณเงินที่ประมูลได้ x 2 ครับ
  :L2739:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update การส่งมอบของรางวัลตกค้าง 10/11/55
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัล Digital Antenna (BNC)  จำนวน 3 รางวัล[รอของจากต่างประเทศ]

1. พี่หนุ่ม บางแค.................................................ฝากไว้ที่พี่ลีโจ
2. พี่อ้วน  แก๊งค์ อ อ่าง.........................................รับของแล้ว
3. พี่เอก yensira.................................................ใส่ไว้ในกล่องโช๊คฝากระโปรง จากพี่X

- ส่งรายละเอียดที่อยู่จัดส่ง PM ให้ผมโดยตรง
- สินค้ามาแล้วจะจัดส่งให้อีกครั้ง

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัล Carbon fiber retractable anterna  จำนวน 3 รางวัล[รอของจากต่างประเทศ]

1. พี่บอย  pamania  ...............................................เมื่อวานหาตัวไม่เจอเห็นหลังไวไว  ....จะส่งทางพัสดุให้ครับ
2. พี่ข้าวโอ๊ต  จันทบุรี ..............................................จะส่งทางพัสดุให้ครับ
3. พี่แม็ค  พัทยา ................................................ฝากพี่X ส่งไปกับโช๊คฝากระโปรง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ขอบคุณในน้ำใจพี่พงษ์ที่ได้ของรางวัลแล้วบริจาคเข้ามันเลยเป็นผลพวงตกทอดลงมาถึงผม
มันทำให้ผมมีหางหล่อๆแบบพี่ๆทั้งหลายครับ

:sd10: :sd10: :sd10:

ยินดีมาก ๆ ครับพี่อ้วน

:sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
Update การส่งมอบของรางวัลตกค้าง 10/11/55

1. พี่หนุ่ม บางแค.................................................ฝากไว้ที่พี่ลีโจ
2. พี่อ้วน  แก๊งค์ อ อ่าง.........................................รับของแล้ว
3. พี่เอก yensira.................................................ใส่ไว้ในกล่องโช๊คฝากระโปรง จากพี่X

1. พี่บอย  pamania  ...............................................เมื่อวานหาตัวไม่เจอเห็นหลังไวไว  ....จะส่งทางพัสดุให้ครับ
2. พี่ข้าวโอ๊ต  จันทบุรี ..............................................จะส่งทางพัสดุให้ครับ
3. พี่แม็ค  พัทยา ................................................ฝากพี่X ส่งไปกับโช๊คฝากระโปรง

ขอบคุณพี่เอ็กซ์และพี่นะด้วยนะครับผม  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ