ผู้เขียน หัวข้อ: เต็ม-กล่องคันเร่งไฟฟ้าจำนวน 10 ชุดสำหรับ 10 คัน ในงานปีปามาเนียนี้เท่านั้น  (อ่าน 30372 ครั้ง)

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 23
" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
มารอลุ้น ว่า หลังวันอาทิตย์นี้ จะมีเหลือหรือเปล่า  :L4387:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103

**ถ้าในงานปีไม่มีใครแอบมาสอยไปก่อน   10 อันดับนี้   ก็ตามนี้ครับ[/color][/size]

เลยเที่ยงวันแล้วก็ขอแสดงความยินดีสำหรับลำดับสำรองทั้ง 5 ด้วยนะครับ   :L6419: :sd10:  :L6415:  :L2904:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เลยเที่ยงวันแล้วก็ขอแสดงความยินดีสำหรับลำดับสำรองทั้ง 5 ด้วยนะครับ   :L6419: :sd10:  :L6415:  :L2904:

คงต้องรอหลังวันงานครับพี่ตู่ ถ้าวันงานไม่มีใครรับเพิ่มจากรายชื่อ ตัวสำรองก็จะเป็นตัวจริงตามลำดับกันไปครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
สวัสดีครับ ดีใจมากครับที่ติดที่สำรอง ผมจะโอนตังค์ได้เมื่อไหร่ ยอด ขอบคุณมากๆเลยครับผม..... :sd10: :sd10:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สวัสดีครับ ดีใจมากครับที่ติดที่สำรอง ผมจะโอนตังค์ได้เมื่อไหร่ ยอด ขอบคุณมากๆเลยครับผม..... :sd10: :sd10:

รอฟังข่าวดีหลังวันอาทิตย์นะครับ  อิ  อิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่นะ คร้าบ....
สอบถามเพิ่มเติม เรื่องกล่องเนี่ย จูนพร้อมใช้งานเลยใช่หรือเปล่าครับ
ได้มาเราติดตั้งเองได้ไหม หรือต้องเก็บไว้ใพ้ พี่ๆ ช่วยติดตั้งให้ หรือเอาไปให้ร้านติดครับ
ขอบคุณคร้าบ.....

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่นะ คร้าบ....
สอบถามเพิ่มเติม เรื่องกล่องเนี่ย จูนพร้อมใช้งานเลยใช่หรือเปล่าครับ
ได้มาเราติดตั้งเองได้ไหม หรือต้องเก็บไว้ใพ้ พี่ๆ ช่วยติดตั้งให้ หรือเอาไปให้ร้านติดครับ
ขอบคุณคร้าบ.....

พร้อมทุกอย่างครับ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
    • -
ขอบคุณคร้าบอาจารย์ครับ รอแหกวันอาทิตย์ครับ... ..... :sd10:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

• Pa Mania
  • *
พี่นะ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ

• Pa Mania
  • *
พี่นะคร้าบ ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ และ PM ที่อยู่ไปให้แล้วนะครับ
Project ต่อไปก็คง โช๊ค กับ สปริง ดีๆๆ สักชุด กำลังเก็บตังค์ อยากเป็นสาวกนกเหลืองครับ

• Pa Mania
  • *
ปิด job ครับ

กล่องคันเร่งไฟฟ้า จำนวน 11 ชุด   ในงานปีปามาเนีย

ได้สิทธิ์ที่อยู่ในงาน  7 ชุด   ดังไปนี้
1. พี่หยก
2. พี่โอ   ปาขาวแม่กลอง
3. พี่ข้าวโอ๊ต  จันทบุรี
4. พี่เต้ย   แม่กลอง
5. พี่เอก yensira
6. พี่ตู่   นครสวรรค์
7. พี่ไซ  ZAI

และได้สิทธิ์ที่อยู่ทางบ้านอีก   4 ชุด   ดังไปนี้
1. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
2. พี่มัติ ณ.จรเข้บัว
3. บูรณ์ (@Betong)
4. พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *

ขออภัยครับพี่สุนทร   พอดีในงานมีคนใช้สิทธิ์เพิ่มมาอีก 2 คนและบังเอิญผมได้มาเกินอีก 1

จึงมีผลทำให้พี่สุนทรตกรอบครับ

• Pa Mania
  • *
    • -
.... :sd10: ไม่เป็นไรครับอาจารย์.....ผมจะรอคิวต่อไปครับ.... :L4399: :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
.... :sd10: ไม่เป็นไรครับอาจารย์.....ผมจะรอคิวต่อไปครับ.... :L4399: :L4399: :L4399:

ขอบคุณครับ ด้วย Like#2 ไปเลย

• Pa Mania
  • *
ปิด job ครับ

กล่องคันเร่งไฟฟ้า จำนวน 11 ชุด   ในงานปีปามาเนีย

ได้สิทธิ์ที่อยู่ในงาน  7 ชุด   ดังไปนี้
1. พี่หยก
2. พี่โอ   ปาขาวแม่กลอง
3. พี่ข้าวโอ๊ต  จันทบุรี
4. พี่เต้ย   แม่กลอง
5. พี่เอก yensira
6. พี่ตู่   นครสวรรค์
7. พี่ไซ  ZAI

และได้สิทธิ์ที่อยู่ทางบ้านอีก   4 ชุด   ดังไปนี้
1. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
2. พี่มัติ ณ.จรเข้บัว
3. บูรณ์ (@Betong)
4. พี่บอย-81

ได้รับการโอนเงินพร้อมค่าส่งจากทั้ง  5 ท่านเรียบร้อยครับ    เดี๋ยวจะจัดส่งให้อีกครั้งน่าจะเริ่มส่งพรุ่งนี้ครับ
(พอดีผมปั่นงาน project อยู่ครับ   ยังไม่ได้ pack เลย)
 :L2758: :L2758: :L2758: :L2758:

• Pa Mania
  • *
    • -
..... :L6428:...คืนอาจารย์แล้วคร้าบ......

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
พี่นะครับพอจะมีเหลือจะแบ่งให้คนบ้านไกลมั้ยน้อครับ อยากได้แต่มาไม่ทัน ฮือๆ :L4386: :L4386: :L4386:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่นะครับพอจะมีเหลือจะแบ่งให้คนบ้านไกลมั้ยน้อครับ อยากได้แต่มาไม่ทัน ฮือๆ :L4386: :L4386: :L4386:

Meeting รอบต่อๆไปอาจมีอีกครับพี่แดง ... ต้องคอยติดตามข่าวอยู่เรื่อยๆครับ ส่วนใหญ่จะออกมาตาม meeting ครับ  :L2736:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.