ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 290297 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ให้โอกาสผมเข้าร่วมงาน
ขอบคุณสมาชิกหลายท่าน ที่นั่งฟังผมโม้จนถึงตี 3

ในที่สุดพี่นะ ก็ตัดสินใจ ดอกเดียว

ขอบคุณอาหารกลางคืน เช้า กลางวัน
ขอบคุณ คุณเอก ที่ขับรถไปส่งถึงชัยนาท

ขอบคุณพี่โก้สำหรับแผ่น test เสียงด้วยครับ เกือบลืมเพราะยังอยู่ในเครื่องอยู่เลย แผ่นนี้แหละที่ทำให้รู้ว่า ชุดของเรามันให้อะไรได้แค่ไหน และเราพอใจหรือยัง ใครที่ยังไม่มีก็สอบถามพี่ๆที่ไปงานกันดูนะครับ  :L2734:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
พี่ตั้ม(รังสิต)ครับ

พี่ได้ของรางวัลเป็น สายGround wire 1 ชุดนะครับ (พี่กับผมได้คนละชุด)
ของอยู่ที่ผมครับพี่ตั้ม ยังไงพี่ตั้ม pm บอกเบอร์ให้ด้วยนะครับ ผมไปซื้อของแถวตลาดไทบ่อย เดี๋ยวแวะเอาไปให้ครับผม
 :L2736: :L2734:

Ground wire ทองแดงแท้จากพี่เล็ก พัทยา

[/quote]

ออฟไลน์ สายชล lopburi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
 :sd21: :sd21:  บอกกับตัวเองไว้ ครั้งตอ่ไปไม่ควรพลาด   :sd21: :sd21:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

ไหนๆๆๆ ใครปั่นราคาท่อ...

:sd21: :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ไหนๆๆๆ ใครปั่นราคาท่อ...

:sd21: :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

ถือว่ายังคุ้มนะครับพี่ปอ ได้เต็นท์เป็นของ premium ด้วย :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ถือว่ายังคุ้มนะครับพี่ปอ ได้เต็นท์เป็นของ premium ด้วย :sd42: :sd42: :sd42:

ฟังชั่นนั้นถ้า คนที่บ้านรู้คงมีโอกาสได้ใช้เต๊นท์   :L4386:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
เต๊นท์ขายต่อมั๊ยครับ   ;D

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เต๊นท์ขายต่อมั๊ยครับ   ;D

เหมือนว่าจะมีเจ้าของไปแล้วครับพี่บอล
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

เต้นท์นี่ลองกางแล้ว ใหญ่ดีครับ...
วางคิวออกงานแล้วครับ...

:sd23:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ขอบคุณมากคับพี่ZAI ผมเอามาใส่ใช้งานเเล้วคับ รถผมสวยหล่อขึ้นอีกเยอะเลยคับพี่ ขอบคุณของเเบ่งปันของพี่Zai  ณ ที่นี้คับ  :L2758:

ยินดีอย่างยิ่งครับ พี่เอ

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
:sd23: ขอบคุณครับพี่ตู่ ถ้าได้ติดเมื่อไหร่คงต้องขอลองสูตรผีบอกโหมดต่างๆดูบ้าง :L4384: :L4384:
อยากลองบ้างครับพี่หยก มีแต่กล่อง นั่งรอวิธีิติดตั้งจากพี่นะครับผม  :sd23: :sd23:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
พี่ๆท่านใดได้รางวัล เอามาอวดกันบ้างครับ จะได้อิจฉาถูกคน
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่Patได้โอนเงินค่ากันแมลงออสกับแอมป์แล้วครับจำนวน7000บาท เวลา20.59น. :sd23:

ยืนยันรับเงินโอนค่าประมูล 7,000 บาท เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ พี่นึก :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365: เสียดายที่สุดไม่ได้ไปร่วมงานปี  :L4387:  :sd21:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยืนยันยอด โอนเงินค่าประมูลท่อ HKS

จากพี่ปอ 10,000 บาท

รับโอนเรียบร้อยแล้วครับ :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
:L4365: เสียดายที่สุดไม่ได้ไปร่วมงานปี  :L4387:  :sd21:
ติดงานหรือครับพี่หนุ่ม...

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
เอารูปจากมือถือมาแจมครับ... ;D
วิทยากร รับเชิญครับ ขอบคุณพี่แม๊คที่ทนตอบคำถามตัวแสบได้นานสองนาน  :L2905:

ดูท่าแต่ละคนเอาเองนะครับจากด้านข้าง. ;D

เดินดูรถพี่ๆเพลินๆมาสะดุดตาคันนี้ครับ สติกเกอร์บอกกลุ่มยังแต่งครับ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ตามหาเจ้าของ มารับคืนได้ที่ อู่ Y&N

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
ตามหาเจ้าของ มารับคืนได้ที่ อู่ Y&N

มีของอยู่ เดือนหน้าพี่โยก็จัดทริปต่อเลยครับ เข้าหน้าหนาวอากาศเย็นพอดี พี่ปอจะได้ลองเต้นท์ใหม่ด้วย :L4398: :L4396:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
ติดงานหรือครับพี่หนุ่ม...
งานประจำไม่เท่าไหร่ครับ แต่งานส่วนตัวนี่มันไม่ได้จริงๆครับ(ลูกค้าคือพระเจ้า ลูกค้าใหญ่ด้วยนะซิครับพี่เอก)  :L2893:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania