ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 288730 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ขอบคุณทุกสิ่ง ทุกอย่าง ในบ้านหลังนี้
     หากจะให้บรรยาย คงจะลำบาก นิ้วคงหักทั้งสิบนิ้ว
           เอาเป็นว่าทุกอย่างมัน...

มิตติ้งหน้า ปรึกษากันยังอ่ะ ? ไปไหน ? หุหุ กร๊ากกกกกก

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณทุกสิ่ง ทุกอย่าง ในบ้านหลังนี้
     หากจะให้บรรยาย คงจะลำบาก นิ้วคงหักทั้งสิบนิ้ว

มิตติ้งหน้า ปรึกษากันยังอ่ะ ? ไปไหน ? หุหุ กร๊ากกกกกก
ติดใจ แล้วดิ  :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

ยังประกอบร่างไม่สมบูรณ์ ดีเลยครับพี่เจมส์ นัดมีตติ้งหน้าแล้วหรอ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 :sd23: ขอบคุณภาพสวยๆ ของพี่ๆทุกท่านครับ  :L2758:
ขอโทษพี่ๆบางท่านที่ผมไม่ได้ทักทายหรืออาจจะเจอตอนผมกำลัง  :sd06:  :L2905:
พี่ๆน่ารักทุกคนเลยครับ.. :L4384:
เจ้าตัวแสบกะผบ. ชอบบ้านลมมากครับ  :L2900: เลย

ปล. มีของหวานด้วย ทำไมผมไม่เห็น... :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เหนื่อยหรือยังกับกิจกรรมของปามาเนีย........

บนบก   ในน้ำ    และในป่า ................เราสามารถทำให้ครอบครัวมีความสุขได้ด้วยกันเสมอ

ก่อนเริ่มเข้าป่าหรรษาในกิจกรรม family meeting แบบ Pa mania Style เรามาเซฟตี้กันก่อน

ก่อนเข้าป่า  บางท่านอาจจะมีปลุกของกันสักนิดเพื่อความปลอดภัย

ในขณะที่บางท่านขอบายยยย    เกรงใจอุปกรณ์ 5555

มาถึงแล้วต้องสู้ซิครับ........

จะไหวไหมเรา

พร้อมรับฟังการอบรมแนะนำวิธีการใช้อุปกรณ์ต่างๆ  ในสถานะการณ์ที่ต่างกัน

เมื่อพร้อมแล้วให้ซ้อมก่อน 1 รอบ

เริ่ม Start ได้

ด่านแรกทดสอบจิตใจ กับความสูงระดับหลังคาบ้าน

นาจา...เกือบจะถอดใจ  ก่อนขึ้นสู่สังเวียนพจญภัยกลางป่า

เริ่มผ่านด่านแรกกันมาแบบตื่นเต้น

เต่าดำมีเกร็งบ้างเล็กน้อย  พอเป็นพิธี  อิ  อิ

ความสนุก  ความตื่นเต้น ได้เริ่มแล้ว

บางจุดมันเสียวอย่างบอกไม่ถูก

บางด่านมีเหนื่อย เมื่อย ล้า เพราะต้องใช้กล้ามเนื้ออย่างมากๆ

เราต้องช่วยเหลือกันเพื่อไปให้ถึงจุดหมายพร้อมๆกัน...จุดนี้สร้างความสมัคคีได้ดีจริงๆ

ด่านนี้ต้องออกแรงแขนกันอีกแล้ว

พอเริ่มใช้อุปกรณ์คล่อง ก็เริ่มคลายความกังวล ความสนุกเริ่มตามมา

เริ่มเห็นรอบยิ้มของครอบครัว  เริ่มเห็นความตื่นเต้นท้าทาย กลายเป็นความสนุกสนาน

ไม่ใช่แต่เด็กที่จะมีความสุข  วัยรุ่นรุ่นแบบนี้ก็มันส์กันเต็มที่

จบ Level ริมป่า

**ขอพักครึ่งเวลา  ก่อนจะถึงเวลาเข้าป่าใหญ่ในช่วง  16.30น. กับความสนุกที่มากกว่านี้อีกหลายด่าน
 :L2736:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ปูเสื่อรอครับพี่นะ  :sd10: :sd10: :sd10:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สวนสัตว์เปิดเขาเขียวหรือเปล่าครับ น่าไปเหมือนกันนะ คงจะสนุกตื่นเต้นดี :sd10: :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *

นั้นสิครับพี่เจมส์ ไปไหนดีครับ  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd23: :sd23: :sd23:

ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านที่ทำให้เกิดงานครั้งนี้ขึ้นมาครับ

:L2753: :L2753: :L2753:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

:L2754: :L2754: :L2754: :L2754: :L2754:

แหม!!! ทีหลังอยู่ด้วยกันสิค้าบบบลุงต๋อง แล้วจะรู้ว่ามัน เฉียวววววว...จาตาย

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
ได้ชมภาพแล้ว รู้สึกปลื้มใจแทนผู้จัดงานมากๆ ครับ  มีทั้งกิจกรรมสำหรับครอบครัว งานสังสรรค์ชาวปามาเนียเป็นการจัดงานที่ดีมากๆ ครับ  สร้างรอยยิ้ม สร้างความประทับใจ ที่เกิดจากบ้านปามาเนียหลังนี้ :L2888:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
แหม!!! ทีหลังอยู่ด้วยกันสิค้าบบบลุงต๋อง แล้วจะรู้ว่ามัน เฉียวววววว...จาตาย

ความหล่อ  พอๆกันเลยจริงไหมครับพี่ เจมส์
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
ยังมีควันหลงอีกเล็กๆน้อยๆ

ที่ร้านพี่น้ำเชื่อม มื้อกลางวันหลังออกมาจากที่พักที่สัตหีบ

งานนี้ดังแล้วแยกวง  :sd42:

วงเด็ก

วงผู้ใหญ่

วงสุดท้ายน่ากัวสุดๆ วงผบ. เข้ากลุ่มคุยอารายกันมั่งก็ไม่รุ งานนี้ตัวใครตัวเผือกกันหละคร๊าบจ้าวนาย  :L2905:  :L2901:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอบคุณคับที่นำภาพมาแบ่งให้ดูด้วยน่ะคับ. ขอบคุณคับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
 :L2734:  ภาพถ่ายสวยงามครับ 

เสียดายที่ผมไปร่วมงานแต่เช้าไม่ได้จริงๆ  ยังดีที่ยังไปทันจับรางวัล   แต่ไม่ทัน BBQ    ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
วงสุดท้ายน่ากัวสุดๆ วงผบ. เข้ากลุ่มคุยอารายกันมั่งก็ไม่รุ งานนี้ตัวใครตัวเผือกกันหละคร๊าบจ้าวนาย  :L2905:  :L2901:

วงนี้รวมตัวกันติดเมื่อไหร่ กึ๋ย...ไม่อยากจะคิดต่อเลยครับ :L4391: :L4391:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

รูปเกือบรอ้ยรูปครับที่ผมแอบถ่ายพี่ๆ ถ้าจะก็อป หรือดูเพิ่มเติม สามารถเข้าไปที่ Link ด้านล่างได้เลยนะครับ....

http://s824.photobucket.com/user/mrpor8051/slideshow/

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *

รูปเกือบรอ้ยรูปครับที่ผมแอบถ่ายพี่ๆ ถ้าจะก็อป หรือดูเพิ่มเติม สามารถเข้าไปที่ Link ด้านล่างได้เลยนะครับ....

http://s824.photobucket.com/user/mrpor8051/slideshow/

รูปบางส่วน...

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *

:sd23: