ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 288504 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขณะที่พี่ๆบางส่วนพักผ่อน ชิลๆ เดินถ่ายรูปกัน พี่ๆที่มีปามาเนียเข้าเส้น เมื่อว่างก็ต้องพักผ่อนตามสไตล์ปามาเนีย ... "แต่รถกันต่อ"

ส่วนผมก็เดินหามุมงามๆ ถ่ายรูปไปเรื่อยๆ  :L4384:
ได้มุมนี้มาฝากพี่ๆ มุมงามๆ กับ the rock
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
เมื่อแดดร่มลมตก ก็เริ่มได้เวลากับปาร์ตี้ริมทะเลยามเย็นกันแล้วครับ

เวทีพร้อม

อาหารพร้อม

พี่ฑูต ยกเตามาพร้อมกับอาหารทะเลสดๆจากเรือ มาต้อนรับสมาชิกปามาเนียโดยเฉพาะ  :L2734:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
คืนนั้นอาหารมากมายจริงๆ ทั้งไก่ย่าง ส้มตำ ก๋วยเตี๋ยว ข้าวผัด ไก่ทอด ขนมจีนแกงเขียวหวาน ขนมหวาน ไอศครีม รวมถึงอาหารทะเลที่พี่ฑูตจัดหามาร่วมในงาน....รวมแล้วอาหารน่าจะเลี้ยงได้ประมาณ 7 หมู่บ้าน กินซะจนอิ่มมาก  :L4384:

• Pa Mania
  • *
รูปงานกลางคืนไม่ค่อยได้ถ่ายเลยครับ เพราะมัวแต่นั่งคุย  :sd42: :sd42: ตื่นมาอีกทีก็สายมากแล้ว เพราะตอนกลางคืนเล่นอยู่กันชุดสุดท้าย เกือบตีสามครึ่งกว่าจะเข้าห้อง พอตื่นมาเลยเหลือพี่ๆอยู่ไม่มากแล้ว ต้องขออภัยที่ไม่ได้กล่าวร่ำลาพี่ๆเกือบทุกท่านเลยครับ  :sd23: :sd23:

ก่อนกลับ มีแผนการไปเที่ยวกันต่อแบบ Family Trip นิดหน่อย เลยได้มีโอกาสแวะไปชิมอาหารที่ร้านของพี่น้ำเชื่อม อาหารป่าอร่อยถูกใจจริงๆครับ แถมราคาประหยัดเหลือเชื่อจริงๆ ขอบคุณพี่น้ำเชื่อมมากๆครับ

• Pa Mania
  • *
ก่อนจะจบ มีรูปแบบ "ปูดๆ" มาให้ดู.....เอาเลนส์ตาปลา มาขอถ่ายพี่ๆเล่นๆ เป็นการฝึกฝน และทดลองใช้เลนส์ตาปลาไปในตัว ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่อนุญาติให้ถ่ายรูปนะครับ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณพี่ตามสำหรับภาพบรรยากาศสวยๆ พร้อมเรื่องราวที่น่าประทับใจไม่รู้ลืม ดูเพลินเลยครับ  :L4399:   :L2900:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
การจัดงาน 1st Anniversary ในครั้งนี้พวกเราต้องขอขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนทุกท่าน พี่เอ Toppower พี่โก้ชัยนาทซาวน์ และต้องขอขอบคุณพี่ๆอีกหลายท่านที่นำของรางวัลมาสมทบกับพวกเรามากมายจนผมเองไม่สามารถกล่าวชื่อพี่ๆได้ครบทุกท่าน

นอกจากนี้ยังต้องขอบคุณพี่ๆที่อาสาเข้ามาร่วมจัดงานในครั้งนี้ พี่อ้วน พี่ลีโจ พี่ต๋อง และต้องขอบคุณพี่พงษ์สำหรับผลงาน VDO ทั้ง 2 ชิ้น

ต้องขอบคุณพี่ๆผู้นำกลุ่ม ที่ให้ความช่วยเหลือในการดูแลพี่ๆสมาชิกตลอดการเดินทาง พี่โย พี่อิฐ พี่เอิร์ท พี่เอ็กซ์ พี่วี และพี่หนึ่ง

ขอบคุณพี่ฑูต สำหรับอาหารทะเล และเนื้อย่างรสเด็ด ที่นำมาร่วมในงานเลี้ยงสมาชิก

ขอบคุณพี่ๆ ทีมบริหารตั้งแต่ Consultant, Global Moderator, Moderator, และตลอดจน Leader Member ที่ให้การสนับสนุนการจัดงานอย่างเต็มที่ตลอดมา

ขอบคุณพี่ๆสมาชิกทุกๆท่านที่เห็นด้วยกับแนวทางของพวกเรา และให้การสนับสนุนพวกเรามาตลอด 1 ปี ที่ผ่านมา

และขอขอบคุณพี่ๆท่านอื่นๆที่ผมอาจมิได้กล่าวถึง หากขาดซึ่งการสนับสนุนจากพี่ๆทุกท่าน พวกเราคงไม่สามารถก้าวเดินมาอย่างมั่นคงได้จนครบ 1 ปี เราจะยังคงก้าวเดินไปข้างหน้า สร้างสรรสิ่งที่ดีแก่สมาชิก และช่วยเหลือ ตอบแทนสู่สังคมตามแนวทางของเราต่อไป

:sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
  :L2900:  :L2906: Pamania  :L2753:   :L4399:  :sd23:  ไม่มีคำบรรยายครับ
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ภาพบรรยากาศงานมิตติ้งสวยงามได้อารมณ์กด   :L6428: ให้พี่ตามครับ

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
น่ารักกัน ทุกครอบครัวเลย จริงๆ :L2732: :L2732: :L2732:

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เป็นครอบครัวใหญ่ที่อบอุ่นมาก ๆ ครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
น่ารักกัน ทุกครอบครัวเลย จริงๆ :L2732: :L2732: :L2732:

ของพี่วีก็น่ารักไม่แพ้ใครนะ   :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
สุขทั้งครอบครัวปามาเนีย :L4399:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ทุกมิตติ้งจะรอยยิ้มแบบนี้ กับพี่ ๆ เสมอ นี่แหล่ะ ปามาเนีย   :L2906:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
ของพี่วีก็น่ารักไม่แพ้ใครนะ   :sd42:

:L2897: :L2897: :L2897: :L2901:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
:L2897: :L2897: :L2897: :L2901:
:L2897:  คิดถึงคุณครู

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ
ขอบคุณสำหรับงานครบรอบปีที่จัด
ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างครับ

:L2900: :L2900: :L2900: :L2758: :sd23: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ
ขอบคุณสำหรับงานครบรอบปีที่จัด
ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างครับ

:L2900: :L2900: :L2900: :L2758: :sd23: :L2901:
ขอบคุณ พี่ตุ้ย ที่พาเพื่อน เจ๋ง หัวชา มาร่วมแจม หัวร่อ ซะ เจ็บ พุง เลย :sd42: :sd42: :sd42: