ผู้เขียน หัวข้อ: แจกครับแจก หรือเอาขนมท้องถิ่นมาแลกก็ยินดีครับ พรมรองพื้น ปาเจโรสปอรตแทศูนย  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
กติกาตามเดิมคร้าบ

พรมรองพื้นสภาพนางฟ้าครับ
อายุการใช้งาน 2 เดือนแต่ไม่เคยเสียตัวจากการโดนรองเท้าย่ำยีครับเพราะมีผ้ายางปูทับ
ตามภาพสกปรกนิดหน่อยเนื่องจากการจัดเก็บที่แสนมิดชิดครับ :L2754:
ทั้งหมด 6 ชิ้นครับ (ลืมถ่ายชิ้นกลางตอนสองครับ)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28

อายุการใช้งาน 2 เดือนแต่ไม่เคยเสียตัวจากการโดนรองเท้าย่ำยีครับเพราะมีผ้ายางปูทับ
ตามภาพสกปรกนิดหน่อยเนื่องจากการจัดเก็บที่แสนมิดชิดครับ :L2754:
ทั้งหมด 6 ชิ้นครับ (ลืมถ่ายชิ้นกลางตอนสองครับ)

ขออนุญาติรับต่อคับพี่ZAI เเลกด้วยข้าวหลามหนองมน 9กระบอกคับผม (กำลังคิดว่าจะหาซื้อใหม่พอดีเลยคับผมม) เข้ามารับสิทธ์เร็วไปมั้ยเนื่ยเรา :L2754:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 เร็วมากครับพี่เอ  :L4395:   มากด like ให้พี่ไซด้วยครับ น้ำใจงดงามจริงๆ  :sd27: :sd27: :sd27:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ยังไม่หลับไม่ได้นอนกันเลยนะพี่เอ พี่แม็ค เร้วๆจริงๆ  :L2901:

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
ยินดีด้วยครับพี่เอ แรงงง เร็ว จิงๆ กด  :L6428: ให้พี่ไซด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มา like#36 จากใจ   น้ำใจท่านช่างงามนัก (ของผมรอขนมย่ายสวนหลวง ร9. มานานแล้วเนี่ยะ 55555)

ขออนุญาติรับต่อคับพี่ZAI เเลกด้วยข้าวหลามหนองมน 9กระบอกคับผม (กำลังคิดว่าจะหาซื้อใหม่พอดีเลยคับผมม) เข้ามารับสิทธ์เร็วไปมั้ยเนื่ยเรา :L2754:

มาแสดงความยินดีและ like#3 ให้เลยครับ   เอา like มาแลกข้าวหลามได้บ้างไหมอ่ะ  อิ  อิ
(ฝากพี่เอหิ้วข้าวหลามมาเที่ยวนี้  เอาฆ้อนตีมาด้วยนะ  เดี๋ยวจะได้แต่นั่งมอง 55555)

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 :L6428: ให้พี่ไซ... :L6428:
พี่เอ  เร็วมาก  อะ... ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่ไซเขาแอบมาปล่อยของแจกตอนดึกๆ พี่เอก็ยังตามสอยไปได้กลางอากาศ  :L2900: มากๆ แสดงว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้ปามาเนียตัวจริง รับไปคนละหนึ่ง :L6428: ครับ :sd10: :sd10:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แบงค์@Lannister

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • "If you get one shot, make it real."
 :L6428:  มอบไลค์ที่ 39 ให้กับพี่ไซครับ  :L2900:

"เพราะการให้คือการสื่อสารที่ดีที่สุด"

# 2.5 GT 4WD 2013 ( LANNISTER)
   EMU SPORT FULL SET, HKS Hi-Power,
   Under Vehicle Protection ARB,
   COOPER 265/70-17 AT3

ออฟไลน์ ก๊อต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

ไวเลยนะพี่เออ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
โฮ้ พี่เอ ไวแท้
พี่เออยู่เมืองชลใช่ป่าวครับ
ผมไปทำงานแถวนั้นบ่อยอยู่ครับถ้าได้ไปก่อนวันงานปีเดี๋ยวผมเอาไปส่งให้ครับ
หรือถ้างานปีมาถึงก่อนก็ส่งที่งานเลย หรือพี่เอเห็นว่าไงก็แจ้งทราบได้เลยครับ
ขอเบอร์โทรทิ้งในกล่องไว้ให้ผมหน่อยนะครับ

• Pa Mania
  • *
โฮ้ พี่เอ ไวแท้
พี่เออยู่เมืองชลใช่ป่าวครับ
ผมไปทำงานแถวนั้นบ่อยอยู่ครับถ้าได้ไปก่อนวันงานปีเดี๋ยวผมเอาไปส่งให้ครับ
หรือถ้างานปีมาถึงก่อนก็ส่งที่งานเลย หรือพี่เอเห็นว่าไงก็แจ้งทราบได้เลยครับ
ขอเบอร์โทรทิ้งในกล่องไว้ให้ผมหน่อยนะครับ
ผมู่ศรีราชา คับผม กลางวันเเถวอมตะซิตี้ คับพี่zai 086-666-5236. คับพี่ขอบคุณมากคราบ :L2753:

• Pa Mania
  • *
มา like#36 จากใจ   น้ำใจท่านช่างงามนัก (ของผมรอขนมย่ายสวนหลวง ร9. มานานแล้วเนี่ยะ 55555)

มาแสดงความยินดีและ like#3 ให้เลยครับ   เอา like มาแลกข้าวหลามได้บ้างไหมอ่ะ  อิ  อิ
(ฝากพี่เอหิ้วข้าวหลามมาเที่ยวนี้  เอาฆ้อนตีมาด้วยนะ  เดี๋ยวจะได้แต่นั่งมอง 55555)

คราจัดเดวจะทุบไปตั้งเเต่ที่บ้านเลยพี่นะ5555555

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เป็นเพราะพี่ไซ กับ พี่เอ ผูกกล่องปิ่นโต พร้อมโหมด สีชมพู ยิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ  เลยเร็วด่วนจี๋ แน่เลยใช่มั๊ยครับ  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
เป็นเพราะพี่ไซ กับ พี่เอ ผูกกล่องปิ่นโต พร้อมโหมด สีชมพู ยิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ  เลยเร็วด่วนจี๋ แน่เลยใช่มั๊ยครับ  :L2754:
พี่อิฐคราบ ผมกินเเค่กล่องข้าวน้อยยๆ สองเองคับ เเค่ก็เร็วยิกๆๆเเล้วคับ :L2754:

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
มากด  :L6428: ให้พี่ๆ ที่มีน้ำใจครับ  :L2900:

• Pa Mania
  • *
ได้รับของเเบ่งปันจากพี่ ZAI เรียบร้อยเเล้วคับ รัีบที่งานมีทติงเเห่งปามาเนียเลยคับ ผมยังติดข้าวหลามพี่ZAI ไว้ก่อนนะคับวันนั้นเลิกงานเย็นคับ ข้าวหลามมันไม่สด ก็เลยไม่ได้เอาไปคับ ขอบคุณมากๆคับพี่ZAI  :L2758: :L2758: :L2758: