ผู้เขียน หัวข้อ: บันไดข้างพิเศษเฉพาะสมาชิกPa-Maniaเท่านั้น(พร้อมมิตติ้งบันไดกันแล้ว)  (อ่าน 291166 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอล บีบีคอม

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • บอล บีบีคอม
:sd21: กลับมารับ ผบ. ไม่ทัน วันอาทิตย์โดนยึดพาสปอร์ตแน่ :sd06: :L4386:

อ้าวพี่ม่อน ไม่ได้ขอวีซ่ารายปีไว้เหรอครับ แบบนี้แถวบ้านผมเรียกบอเด้อพาส ใช้ได้วันต่อวัน   :sd01: :sd10:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
เซนเซอร์อยู่ตรงหน้าล้อหลังซ้าย มีรูปไหมครับพี่บอล อยู่ตำแหน่งไหน  :L2761:

ผมไม่มีรูปเลยอ่ะครับพี่ต๋อง ของผมรุ่นเก่า ต้องขอรูปพี่ๆรุ่นใหม่ล่ะครับ
จำได้เคยเห็นพี่อ็อดทำรีวิวไว้ แต่น่าจะเป็นบ้านเก่านะครับ   :D

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผม กับพี่กิต รุ่นเดียวกับพี่บอล

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ผม กับพี่กิต รุ่นเดียวกับพี่บอล

ขอบผมรุ่น 2.5VG 2011 4WD ครับ มีตัวเซ็นเซอร์ปรับไฟหน้าอัตโนมัติด้วยครับ  :L4399:

แต่ผมไม่เคยรู้สึกเลยว่ามันปรับอะ  :L2761: :L2761: หรือมันปรับแต่ผมไม่รู้สึกก็ไม่รู้จิ  :L4386: :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
รถผม  2.5 GT 2WD ปี 2011 ไม่ทราบว่ามีเซ็นเซอร์ไหม ขอกลับไปเช็คก่อนครับ

:sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
เชิญเยี่ยมชมโรงงานผลิต 4Street วันพรุ่งนี้ เสาร์ที่ 28 กันยายน 2556 เริ่มเวลาประมาณ 11 โมงครับ

ดังนั้นเสาร์นี้พี่ๆที่ว่างและอยากไปชม อยากไปรีวิวให้หายสงสัย ขอเชิญไปมิตติ้งที่ 4Street (บ้านโป่ง ราชบุรี) ด้วยกันนะครับ ส่วนเรื่องแผนที่จะรีบเอามาลงให้ครับ

คร่าวๆครับ ทางพี่นะ พี่ตูมตาม และผม จะเข้าไปถึงโรงงานน่าจะประมาณ 11 โมงเช้า

ทางคุณปอนด์ 4 Street จะพาชมและอธิบาย รวมทั้งจะจัดหารถ Demo ที่ติดตั้งบันได แบบที่เสนอเราไว้ให้ลองรีวิว การเหยียบขึ้นลงหรือถ่ายรูปครับ

:sd23:

ขอไปด้วยได้ไหมครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอไปด้วยได้ไหมครับ

ได้ครับ  เจอกันแมคโดนัล นครชัยศรี  11.00 น. ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ได้ครับ  เจอกันแมคโดนัล นครชัยศรี  11.00 น. ครับ
ขอบคุณครับ ว่าแต่แมคโดนัลอยู่ช่วงไหนครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับ ว่าแต่แมคโดนัลอยู่ช่วงไหนครับ

เจอพิกัดแล้วครับ อยู่ถนนเพชรเกษม เลยแยกบรมราชชนนี ก่อนถึงแยกขึ้นสะพานยกระดับไปอำเภอนครชัยศรี ร้านแมคโดนัลอยู่ซ้ายมือ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
 :L4365:  จากบางนาจะไปทัน 11:00 ไหมหนอ :sd21:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
  • รักในหลวง Long live the King

พี่ๆทุกคน พรุ่งนี้เจอกันตามนี้นะครับ  8)
 :L4398:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่ๆทุกคน พรุ่งนี้เจอกันตามนี้นะครับ  8)
 :L4398:

ผมมีร่างแบบด้านข้าง  ไปด้วยแล้ว (บันได)
-design บนพื้นฐานเดิมด้วยการต่อยอด

และมีร่างแบบกันชนหน้าไปอีก
- เน้นเรียบง่ายไม่หวือหวา  แต่พร้อมสำหรับใช้งานและดูเข้ากับรถหลายแนว

แล้วจะมา update ให้เห็นอีกครั้งหลังไปคุยแนวทางก่อน
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ร่างแบบของพี่นะ นี่มันน่าชนจังเลย  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
คุณบอล ครับ ฝากถามคุณปอนด์ เรื่อง กันชนหน้า หลัง ด้วยนะครับ 
จะได้เทียบกับของเจ้าอื่นในตลาดนะครับ ถ้าถูกใจจะได้ไปอุดหนุนกันต่อไป
สำหรับโครงการนี้ พรุ่งนี้น่าจะได้รายละเอียดเพิ่มเติมมากมายเพราะสมาชิกผู้เชี่ยวชาญไปกันเยอะเลย

• Pa Mania
  • *
คุณบอล ครับ ฝากถามคุณปอนด์ เรื่อง กันชนหน้า หลัง ด้วยนะครับ 
จะได้เทียบกับของเจ้าอื่นในตลาดนะครับ ถ้าถูกใจจะได้ไปอุดหนุนกันต่อไป
สำหรับโครงการนี้ พรุ่งนี้น่าจะได้รายละเอียดเพิ่มเติมมากมายเพราะสมาชิกผู้เชี่ยวชาญไปกันเยอะเลย
พี่ลิตไปด้วยกันสิครับ จะได้ไปดูของจริงกัน  ;D

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ผมมีร่างแบบด้านข้าง  ไปด้วยแล้ว (บันได)
และมีร่างแบบกันชนหน้าไปอีก
- เน้นเรียบง่ายไม่หวือหวา  แต่พร้อมสำหรับใช้งานและดูเข้ากับรถหลายแนว

แล้วจะมา update ให้เห็นอีกครั้งหลังไปคุยแนวทางก่อน
แม้..มันหน้าชนจริงจริ๊งงงงงงง

• Pa Mania
  • *

ไปไม่ได้แล้วครับพี่ๆ ติดภาระกิจเร่งด่วนพรุ่งนี้ครับ  :L4386:

• Pa Mania
  • *

อยากไปด้วย แต่ต้องไปธุระ
พอดีภรรยาเพิ่งผ่าตัดมาอยู่ระหว่างพักฟื้น นะครับ

• Pa Mania
  • *
พี่ลิตไปด้วยกันสิครับ จะได้ไปดูของจริงกัน  ;D

ขอโทษด้วยอ้างอิงผิดนะครับ คุณบอล

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
พี่อ้วนชน เดวผมไปเคลมถึงที่เลยคราบ  :sd42: :sd42: :sd42:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป