ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ  (อ่าน 4979 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมู Lady

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
Re: สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 2 กันยายน 2013, 20:58:12 »
แต่สำหรับผม คนบ้านนอก ไปไม่ถูกหรอกครับพี่กอบ วันไปคงต้องขอเบอร์โทรพี่ๆ ไว้สักคนล่ะครับ พี่ๆ ท่านใดสะดวกเป็นไกด์นำทางให้ผม
จะขอเบอร์ไว้โทรถามทางด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 2 กันยายน 2013, 23:42:40 »
แต่สำหรับผม คนบ้านนอก ไปไม่ถูกหรอกครับพี่กอบ วันไปคงต้องขอเบอร์โทรพี่ๆ ไว้สักคนล่ะครับ พี่ๆ ท่านใดสะดวกเป็นไกด์นำทางให้ผม
จะขอเบอร์ไว้โทรถามทางด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

พี่กอบอยู่บางใหญ่น่าจะใกล้พี่หมูนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 4 กันยายน 2013, 01:44:34 »
ขอบคุณพี่นะ พี่กอบมากครับ ไว้ใกล้ๆ วัน ค่อยนัดกันอีกครั้งครับ เพราะผมไม่ชำนาญเส้นทางเอามากๆ เวลาไปถึงบ้าน
ส่วนใหญ่จะไม่ออกไปไหนไกล กลัวกลับไม่ถูกครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 4 กันยายน 2013, 05:21:49 »
ขอบคุณพี่นะ พี่กอบมากครับ ไว้ใกล้ๆ วัน ค่อยนัดกันอีกครั้งครับ เพราะผมไม่ชำนาญเส้นทางเอามากๆ เวลาไปถึงบ้าน
ส่วนใหญ่จะไม่ออกไปไหนไกล กลัวกลับไม่ถูกครับ

สงสัยพี่หมูคงต้องหา GPS ดีๆสักเครื่องไว้ใช้งานซะแล้วล่ะครับ เพราะลงมามีตติ้งบ่อยๆเดี๋ยวจะหลง ;D ;D

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 4 กันยายน 2013, 11:00:47 »
สวัสดีครับ ชื่อหมู แฟนของคุณหน่อยครับ รายงานตัวขอเป็นสมาชิกบ้านปามาเนียครับ
เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดผ่านมาพิษณุโลก แวะทักทายกันบ้างนะครับ จะพักค้างคืนก็ดีครับ
พิษณุโลกมีสถานที่พักผ่อนหย่อนใจหลายแบบ สไตล์บ้านนอกน่ะครับ แต่ก็มีอะไรน่ารัก
หลายๆ อย่างครับ

ยินดีต้อนรับ และสวัสดีพี่หน่อย พี่หมู อีกรอบคับ  :sd23: