ผู้เขียน หัวข้อ: ชัดมัย ทราบแล้วเปลี่ยน .....รูปใหม่ด้วยครับ  (อ่าน 5760 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
พี่อ๊อดแจ้ง PM มาให้เปลี่ยนรูป ลองแล้วครับ  พี่ๆช่วยเปลี่ยนกันด้วยนะครับจะได้เห็นหน้าหล่อๆกัน  ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ตุลาคม 2012, 18:16:59 โดย พี่ทศ »

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 57
Re: ชัดมัย ทราบแล้วเปลี่ยน .....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 17:02:54 »

ชัดแจ๋วครับพี่ทศ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
Re: ชัดมัย ทราบแล้วเปลี่ยน .....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 17:05:33 »
หล่อมาก ชัด 100%
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 17:10:17 »
จัดการเรียบแล้วครับผม

รูปใหญ่ขึ้นพี่ก็จะหล่อขึ้นกันทุกท่าน :sd10:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ตุลาคม 2012, 17:47:09 โดย Leejoe »
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 17:44:20 »
ขอลองด้วยคน  ;)

thekop07

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 17:47:47 »
ทำยังไงเหรอครับ ::)

tod

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 18:03:01 »
ทำยังไงเหรอครับ ::)
ทำตามพี่อ๊อดแจ้งเลย ง่ายๆเลยคือกลับไปทำใหม่อีกรอบ แล้วรูปจะใหญ่เองครับ  ;D
-----------------------------------------------------
สวัสดีเพื่อนสมาชิกปามาเนียทุกท่านครับ

เนื่องด้วยขนาดของรูปส่วนตัวเดิม ถูกกำหนดขนาดไว้ที่  65x65 จุด
ทางทีมงานเห็นว่า ขนาดรูปส่วนตัวเล็กเกินไปที่จะเห็นหน้าเพื่อนสมาชิกได้อย่างชัดเจน
ทีมงานจึงขอเปลี่ยนขนาดใหม่ให้เป็นขนาด 120x120 จุด

->

เพื่อนสมาชิกจะต้องทำการอัพโหลดภาพใหม่ ด้วยการเข้าไปตั้งค่ารูปส่วนตัว
ขนาดถึงจะมีการเปลี่ยนแปลงให่เห็น

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ด้วยความเคารพ,
ทีมงานผู้ดูแลเว็ปไซต์ Pajero Sport Mania ปาเจโร่สปอร์ตมาเนีย.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 ตุลาคม 2012, 18:05:50 โดย พี่ทศ »

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 21:22:57 »
หล่อมาก ชัด 100%

ตัวออกใหญ่  แอบทำรูปเล็กอย่างไรก็หลบไม่พ้น 555 เปิดเผยความหล่อด้วยพี่โย

พี่ทศหล่อชัดเจนเลยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 21:23:34 »
อย่างหล่อเลยพี่กิจ  ;D

พี่ทศ หน้าเด็กแนวมากพี่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
Re: ชัดมัย ทราบแล้วเปลี่ยน .....รูปใหม่ด้วยครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 22:45:00 »
จะอัพรูปใหม่ แก้ไขข้อมูลแล้วอัพรูปใหม่ไม่ได้ครับ รูปเก่าหายไปแล้วครับ
ใช้ไอแพด ตรงที่มีให้เลือกไฟล์เลือกไม่ได้ครับ รึว่าต้องกลับไปอัพด้วยคอมครับ
 :D :D :D

tod

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 22:49:36 »

พี่ทศ หน้าเด็กแนวมากพี่ ;D ;D ;D
ขอบคุณครับพี ยังไงก็สู้พี่วีไม่ได้ครับ ;D

จะอัพรูปใหม่ แก้ไขข้อมูลแล้วอัพรูปใหม่ไม่ได้ครับ รูปเก่าหายไปแล้วครับ
ใช้ไอแพด ตรงที่มีให้เลือกไฟล์เลือกไม่ได้ครับ รึว่าต้องกลับไปอัพด้วยคอมครับ
ทำกับคอมสะดวกกว่าพี่ชัย ;D

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 4 ตุลาคม 2012, 22:56:02 »

ขอบคุณครับพี ยังไงก็สู้พี่วีไม่ได้ครับ ;D

ทำกับคอมสะดวกกว่าพี่ชัย ;D

ขอบคุณครับ พี่ทศ งั้นคืนนี้ขอไม่มีรูปไปก่อนน่ะครับ
 :-X :-X :-X