ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจำหน่ายตามคำเรียกร้องเสื้อลำลองของปามาเนียจำนวนจำกัด  (อ่าน 124250 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พี่โย
ผมโอนเงินให้แล้วครับ

ขอรายระเอียดหน่อยสิครับ

เรียนขอความร่วมมือพี่ๆสมช ช่วยให้รายละเอียดการโอนเงินให้ครบถ้วนนิดนึง เช่น ยอด วัน เวลา เพื่อให้พี่โยง่ายต่อการตรวจสอบด้วยครับ หรือจะPMสลิปใบโอนไปให้พี่โยก็ได้เช่นกันครับ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
รายชื่อที่สั่งจอง

ตรวจสอบความถูกต้องด้วยนะครับ

***โอนเงินแจ้งหัวข้อด้วนะครับว่า '' ค่าเสื้อ ''

พี่โย ช่วย sum แต่ละช่องให้ด้วยซิครับ  จะได้รู้ว่ายอดขาดเหลือเท่าไหร่
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 74
 .... สั่งด้วยค่ะ......หมดยังคะยังทันไหม....ขอไซด์ s =1 ไซด์  xxL = 1

พอดีเกิด "acciden"t นิดหน่อยเลยไม่ได้เข้ามาดู :L2904: :L2904:

พี่โยเช็ค pm ค่าเสื้อ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2013, 18:51:11 โดย พีรา-peera »
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
.... สั่งด้วยค่ะ......หมดยังคะยังทันไหม....ขอไซด์ s =1 ไซด์  xxL = 1

พอดีเกิด "acciden"t นิดหน่อยเลยไม่ได้เข้ามาดู :L2904: :L2904:

อุ็ย XXL ให้ใครใส่อ่ะ  หรือใส่นอนครับ  เห็นสาวๆชอบสั่งเสื้อตัวใหญ่มากๆไว้ใส่นอน   :L2900: :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

อุ็ย XXL ให้ใครใส่อ่ะ  หรือใส่นอนครับ  เห็นสาวๆชอบสั่งเสื้อตัวใหญ่มากๆไว้ใส่นอน   :L2900: :L2901:

......อ๋ออยากสั่งให้ลูกสาวด้วยแต่ไม่มี size  เลยถามน้องชายจะเอาด้วยไหมเค้าเอาเลยสั่งให้..สั่งตัวเดียวเดี๋ยวไม่มีคู่..... :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

• Pa Mania
  • *

......อ๋ออยากสั่งให้ลูกสาวด้วยแต่ไม่มี size  เลยถามน้องชายจะเอาด้วยไหมเค้าเอาเลยสั่งให้..สั่งตัวเดียวเดี๋ยวไม่มีคู่..... :sd42: :sd42: :sd42:

ลูกสาว S  /  พี่พีราน่าจะ M   นะครับ(หวังว่าคงไม่ใช่ big size นะ) เดี๋ยวคนทำ งง :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L4399: โอนแล้วครับ 29 ส.ค.56 เวลา 14.06 น.

แต่ ขอเปลี่ยน จาก Size L เป็น XL ยังทันมั๊ยครับ

สรุป ก็คือ M = 1 , XL = 1 ครับ   :L4399: :L4399:

ขอบคุณมากๆ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2013, 14:08:37 โดย โจ้ พัฒนาการ »

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

ACCIDENT แบบไหนครับพี่พีรา หวังว่าไม่มีใครเจ็บ ไม่มีอะไรเสียหายนะครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *

ACCIDENT แบบไหนครับพี่พีรา หวังว่าไม่มีใครเจ็บ ไม่มีอะไรเสียหายนะครับ  :sd23:

พี่พีราเขาบอกแล้วว่า เล่นท่าผิด  พลาดไปนิด อีกกระทู้หนึ่งครับ  :L2739: ;)

• Pa Mania
  • *

คุณพี่กิตเล่นโยคะค่ะ..ท่าศรีษะอาสนะ....หัวปักพื้นขาชี้ฟ้า..ไม่เป็นไรแล้วค่ะตอนนี้แค่เส้นข้อมือพลิก...

ใช้งานไม่ได้ชั่วคราว 2 อาทิตย์แบบน้องใหม่เสียหลักแล้วฟาดมาที่เราแค่นี้.... :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอสั่งด้วยครับ  2 ตัวครับ  ไซด์ L = 1 ตัว  XL = 1 ตัว ครับ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
SIZE L 1 ตัวจ๊ะ

สงสัยพี่เป็นคนโสด   :L2761:    :sd42:
โสด หรือว่า                                                                                                                                                       โฉด                                                                                                                                                                              

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

สงสัยพี่เป็นคนโสด   :L2761:    :sd42:
โสด หรือว่า                                                                                                                                                       โฉด                                                                                                                                                                              
น่าจะ "โ...ด" ครับพี่ต๋อง  :sd10:  :sd10:  (เติมกันเอาเอง )  :sd24:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ผม dol2523 โอนแล้วครับ
L= 1 =280
XL=1=280
ค่าจัดส่ง 100 บาท
รวมทั้งหมด 760
  :sd23: :sd23:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
สวัสดีครับพี่ Yo
ผมสั่งเสื้อด้วยครับ เบอร์ XL 1ตัวครับ
ผมสั่งสติ๊คเกอร์ด้วยส่งพร้อมกันหรือว่าแยกส่งครับ
พรุ่งนี้โอนยอดรวมกันเลยได้มั๊ยครับ  :L2758:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

โสด หรือว่า                                                                                                                                                      โฉด                                                                                                                                                                              
น่าจะ "โ...ด" ครับพี่ต๋อง  :sd10:  :sd10:  (เติมกันเอาเอง )  :sd24:
พี่ต๋องเขาบอกใบ้มาให้แล้้้วครับพี่เอริท์ :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
สวัสดีครับพี่ Yo
ผมสั่งเสื้อด้วยครับ เบอร์ XL 1ตัวครับ
ผมสั่งสติ๊คเกอร์ด้วยส่งพร้อมกันหรือว่าแยกส่งครับ
พรุ่งนี้โอนยอดรวมกันเลยได้มั๊ยครับ  :L2758:

แยกดีกว่าครับ เสื้อจะจัดส่งเดือนตุลาครับ   :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน