ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มออกตัวแล้ว..Meeting ซิ่งสายฟ้ากับก๊วนซ่าปามาเนีย ในวันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556  (อ่าน 196380 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
update 24/9/56 16:47

ร้าน IFRIT บริการ
ติดตั้งกล่อง Pinto+  V2  ( ฟรี ท้ายราง + อุด EGR )
1. ก๊อต
2. โอ ปาขาวแม่กลอง
3. พี่Chon Lumlukka
4. พี่ป๊อป siam aeropart(เพื่อน)
5. พี่ข้าวโอ๊ต
6. พี่โย
7. พี่หนุ่ม บางแค
8.บังมะ-Bangma
9. ป้อม_ปภพ
10. พี่ som

Up Firmware กล่อง V1
1. พี่ตุ้ย_Yindee & ติดบูสเกจ หามาเอง
2. พี่ป๊อป siam aeropart
3. พี่ม่อน
4. แบงค์ Chanathorn
5. พี่เอ-A/Ukrit
6. พี่ก้อง-695 (ลงไว้นี่ก่อนนะครับ)
7. พี่อิฐ Donmueang
8. พี่เอ็กซ์ Exit8689
9. พี่นฤพนธ์
10. พี่ดล (2523)
11. พี่ทูต (พี่ทูต request มา ผมจัดให้ครับ ^^)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ทีมงานปามาเนีย บริการ
สั่งจองกล่องคันเร่ง
1. พี่ป๊อบ 1
2. พี่ป๊อบ 2
3. พี่ป้อม_ปภพ
4. แบงค์ Chanathorn
5. ก๊อต
6. พี่เอ-A/Ukrit
7. พี่นึก
8. พี่บอล-แป้นแล้น
9. พี่บอย-81
10. พี่โย
11. พี่<โอ๋>surasit20 (29 ไม่ว่าง รอคอนเฟิร์ม)
12. พี่หนุ่ม บางแค
13. พี่ (ชัย) chaiforum48
14. พี่บังมะ
15. พี่ฑูฒ (จองให้พี่เขย)
16. พี่ som
17. พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่ Pop Siam aeropart บริการ
สั่งจอง SMG OLED (พี่ป๊อบจัดหาให้) พี่ๆ ที่ลงชื่อแล้ว ระบุสีด้วยนะครับ 3สีครับ คือ ฟ้า เขียว แดง
1. พี่ต้น
2. พี่ม่อน สีแดง
3. ก๊อต สีแดง
4. โอ ปาขาวแม่กลอง สีแดง
5. บอล-แป้นแล้น สีเขียว
6. พี่ข้าวโอ๊ต สีฟ้า
7. พี่เต้ย แม่กลอง  สีแดง ............................พี่หน่อย ถอนตัว
8. พี่หนุ่ม บางแค สีแดง
9. พี่พงษ์ zentrino
10. พี่บังมะ สีเขียว
11. พี่ป้อม_ปภพ สีฟ้า
12. พี่ som  สีแดง
13. พี่ไซ- zAi  สีแดง

พี่ บอล แป้นแล้น บริการ
วัดบูสต์ รุ่น5402 60psi หน้าน้ำมัน (พี่บอลจัดหามาให้ ^^)
0. พี่บอล  1 ชุด
1. ก๊อต (ตกใจจองไว้ก่อน)  1 ชุด
2. พี่ตูมตาม (เอาไว้ก่อน)  1 ชุด
3. พี่ทูต LCB-3785  1 ชุด
4. พี่ม่อน
5. พี่พงษ์ zentrino
6. เอิร์ธ [Radio TAT] (29 ไม่ว่าง รอแจ้งอีกที)
7. พี่นึก................................................ พี่ดล  ยกเลิกก่อน (2523)
8. บังมะ
9.
10.
11.
12.
13.
14.
15.

ปล.รายชื่อตกหล่นแจ้งด้วยนะครับ  :L2897:

ลงชื่อได้เรื่อยๆ นะครับ ^^
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ที่อยู่ตรงนี้เลยครับ

ขอบคุณภาพจากพี่อ๊อด@ปามาเนีย

แสดงว่ามีของ บ่าย ๆ วันเสาร์ จะโทรหาพี่ ๆ นะคร๊าบ...
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ สม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมคนกลางคืน งั้นขอรอบดึกครับ ไม่รีบ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม 55 :L2905:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
รูปเพิ่มเติม + พิกัด GPS ครับ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
พี่ก็อต
SMG ของพี่ต้น ผมจะเป็นคนรับและก็จ่ายตังส์ให้ก่อนครับ ตอนนี้พี่ต้นอยู่นราธิวาส  :L2753:

เลือกสีแทนให้เลยครับว่าเป็น......สีแดง....... :L6419:

• Pa Mania
  • *
ผมคนกลางคืน งั้นขอรอบดึกครับ ไม่รีบ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม 55 :L2905:

ไปช้า ช่างล้า นะครับ พี่ som ....  :L2905:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ผมน่าจะไปถึงบ่ายสองตอนเช้าติดงานครับ :L2901:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ผมน่าจะไปถึงบ่ายสองตอนเช้าติดงานครับ :L2901:
ไม่ต้อง รีบ ครับ บังมะ ให้ ช่าง IFRIT พัก ทาน ข้าว ก่อน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่ทูต ผมฝากไป Up Firmware กล่อง V1 ด้วยได้ไหม วันอาทิตย์อาจไปไม่ได้ อาจงานเข้าอีก แต่ลูกค้ายังไม่ Confirm เขาจะConfirmวันศุกร์นี้ผมแค่หาทางออกไว้ ผมขอฝากพี่เพราะใกล้ที่สุดแล้วมั้ง วิ่งไปศรีชาได้ ถ้าพี่ไม่ติดขัดไรผมขอฝากด้วยครับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ไม่ต้อง รีบ ครับ บังมะ ให้ ช่าง IFRIT พัก ทาน ข้าว ก่อน  :sd42: :sd42: :sd42:
งั้นให้ไปกี่โมงดีครับพี่ต๋อง :L2901:

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

สวัสดีครับพี่ต๋อง ผมว่าจะไปตอนเช้า ช่างจะทานข้าวเช้าเสร็จกี่โมงค้าบบ  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
สวัสดีครับพี่ต๋อง ผมว่าจะไปตอนเช้า ช่างจะทานข้าวเช้าเสร็จกี่โมงค้าบบ  :sd42:  :sd42:
พี่หนุ่ม ไม่ต้องรีบ ครับ เพราะพี่อยู่ ไกล กว่า พี่ๆท่านอื่นเยอะ  :sd42: บางแค กะ สาย2 ไกลมากกกกกกกกกกกกกกกก

• Pa Mania
  • *
พี่หนุ่ม ไม่ต้องรีบ ครับ เพราะพี่อยู่ ไกล กว่า พี่ๆท่านอื่นเยอะ  :sd42: บางแค กะ สาย2 ไกลมากกกกกกกกกกกกกกกก
พี่หนุ่มไปรอเปิดร้านเลย ต้อนรับพวกพี่ๆด้วย :sd42:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
พี่ทูต ผมฝากไป Up Firmware กล่อง V1 ด้วยได้ไหม วันอาทิตย์อาจไปไม่ได้ อาจงานเข้าอีก แต่ลูกค้ายังไม่ Confirm เขาจะConfirmวันศุกร์นี้ผมแค่หาทางออกไว้ ผมขอฝากพี่เพราะใกล้ที่สุดแล้วมั้ง วิ่งไปศรีชาได้ ถ้าพี่ไม่ติดขัดไรผมขอฝากด้วยครับ  :sd23:  :sd23:  :sd23:

ไม่แน่ใจว่าอัป  แล้วต้องปรับอะไรหรือเป่า.......ถ้าไม่ต้องก็เอามาเลย ส่งแหลม บัง หรือ ไม่ก็ พัด ยา

• Pa Mania
  • *
พี่นฤพนธ์ จันถึงศุก ผมอยู่แถวบ่อวินถ้าใกล้กว่ามาฝากผมก็ได้ครับ

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่นฤพนธ์ จันถึงศุก ผมอยู่แถวบ่อวินถ้าใกล้กว่ามาฝากผมก็ได้ครับ
ขอบคุณพี่บังมะ เป็นที่สุดแต่ผมก็ยังอยากไปก็เลยจะฟังข่าววันศุกร์ก่อนครับวิ่งไปอาจไม่ทันพี่ เผื่อพี่มีธุรอื่น เลยขอรบกวนพี่ทูตเพราะบ้านพี่เขา แถวพัทยาอยู่แล้ว
พี่ทูตผมขอเบอร์ ซักหน่อยครับถ้าไปไม่ได้จริงๆ จะนำไปฝากให้วันเสาร์ครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *
สงสารช่าง ifrit จัง  :L4386:

ออฟไลน์ แม็ค magarapong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
 :L4365: :L4365: :L4365:
 :sd23: :sd23: :sd23:

สวัสดีพี่ๆปามาเนียทุกท่าน ผมสมาชิกใหม่ อยากไปมิตต้ิงด้วยจัง แต่ขอดูเวลากับสตางค์ในกระเป๋า(ผ.บ.ก่อน อันนี้นี่สำคัญ อิอิอิ)
เพราะอยู่ไกล(พะเยา) เข้ามาดูหลายทีละว่าจะยื่นวีซ่าดูก่อน ถ้าผ่านคงได้เจอกันวันมิตติ้งครับ ผมว่ามาไกลทั้งทีจะเลยไปหนองมน
จัด set5+ ด้วยเลยไหนๆมาแล้ว  ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

:L6415: :L6415: :L6415:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีพี่ๆปามาเนียทุกท่าน ผมสมาชิกใหม่ อยากไปมิตต้ิงด้วยจัง แต่ขอดูเวลากับสตางค์ในกระเป๋า(ผ.บ.ก่อน อันนี้นี่สำคัญ อิอิอิ)
เพราะอยู่ไกล(พะเยา) เข้ามาดูหลายทีละว่าจะยื่นวีซ่าดูก่อน ถ้าผ่านคงได้เจอกันวันมิตติ้งครับ ผมว่ามาไกลทั้งทีจะเลยไปหนองมน
จัด set5+ ด้วยเลยไหนๆมาแล้ว  ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

เรียนเชิญพี่แม็คที่นี้เลยครับ เพื่อนๆรอต้อนรับอยู่ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.0.html
 :L2894:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

สวัสดีครับพี่แม็ค ยินดีต้อนรับครับ แต่ก่อนอื่นถ้าเข้ามาดูหลายทีแล้วคงทราบธรรมเนียมบ้านนี้ดีนะครับ ขอเชิญตามที่พี่อ้วนแนะนำแล้วตามด้วยที่นี่ครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

ขอบคุณครับ :L4399: :L4399: :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2013, 22:46:36 โดย พี่หยก »

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

สวัสดีครับพี่แม็ค ยินดีต้อนรับครับ  :L4399:

รบกวนพี่ช่วย zoom in ให้เห็นใบหน้าอันหล่อเหลาของพี่หน่อยครับ :L2759:

มีโอกาสช่วยเข้าไปแนะนำตัวที่ PaMania lobby ด้วยครับ

ว่าแต่พี่ใช้น้องปารุ่นไหนอยู่ครับ ถึงอยากไป full set+  :L2761:

เช่นกัน ถ้ามีโอกาศ อย่าลืมถ่ายรูปน้องปา ไปแจมในห้อง PaMania Showroom นะครับ  :L2758: