ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มออกตัวแล้ว..Meeting ซิ่งสายฟ้ากับก๊วนซ่าปามาเนีย ในวันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556  (อ่าน 195220 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่บอล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
พี่บอลผมจะไปเอาของวันเสาร์ก่อนบ่ายโมงสะดวกไหมครับแล้วมีใครไม่ว่างไปรับของกับพี่บอลไปเอาได้ที่มิตติ๊งโช๊คกระโปรงได้ครับผมเอาไปให้ได้ครับ :L4399:

ได้ครับ พี่นึก ก่อนเข้ามาโทรมาสอบถามทางก่อนนะครับ จะได้มาถูกครับ

:L2734:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ศักดิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม 2013, 06:47:15 โดย พี่ศักดิ์ »

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html