ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ รายงานตัวค่ะ ขอมาแบบแพ็คคู่นะค่ะ  (อ่าน 18073 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: น้องใหม่ รายงานตัวค่ะ ขอมาแบบแพ็คคู่นะค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 23:13:50 »
สวัสดีค่ะ ชื่อหน่อย ค่ะ ส่วนคนรู้จัย ชื่อ หมู นะค่ะ
ขอมาแบบแพ็คคู่นะค่ะ
 ใช้ปาเงิน 2.5 GT 4wd  ค่ะ อยู่จังหวัดพิษณุโลก

สวัสดีครับพี่หน่อย พี่หมู  รบกวนขอรูปทั้งสองแบบชัดๆเลยครับหรือจะ add อีกชื่อจะสะดวกกว่าและก็ใช้ของใครของมันมาเล่นได้เลยครับ

มาแก้ไขข้อมูลเพิ่มเติมแบบนี้แสดงว่าคุณสามีกำลังจะปรากฏตัวใช่ไหมครับ  ยินดีต้อนรับล่วงหน้าสำหรับครอบครัวพี่หน่อยครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: น้องใหม่ รายงานตัวค่ะ ขอมาแบบแพ็คคู่นะค่ะ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 23:18:34 »
ยินดีต้อนรับครับพี่หมู  :L2893:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 23:24:21 »
สวัสดีค่ะ ชื่อหน่อย ค่ะ ส่วนคนรู้จัย ชื่อ หมู นะค่ะ
 ใช้ปาเงิน 2.5 GT 4wd  ค่ะ อยู่จังหวัดพิษณุโลก

สวัสดีครับพี่หน่อย พี่หมู  รบกวนขอรูปทั้งสองแบบชัดๆเลยครับหรือจะ add อีกชื่อจะสะดวกกว่าและก็ใช้ของใครของมันมาเล่นได้เลยครับ

มาแก้ไขข้อมูลเพิ่มเติมแบบนี้แสดงว่าคุณสามีกำลังจะปรากฏตัวใช่ไหมครับ  ยินดีต้อนรับล่วงหน้าสำหรับครอบครัวพี่หน่อยครับ

ขอเป็นอย่างหลังดีกว่าครับ เห็นใจพี่ๆสมชด้วย คุยผ่านตัวหนังสือ เดี๋ยวทักผิดทักถูก ไม่รู้คุยกับใครอยู่ จะพาลหน้าแตกหมอไม่รับเย็บ ถ้าเกิดการเข้าใจผิดกันก็ยิ่งไปกันใหญ่ ที่สำคัญบ้านนี้ให้ความสำคัญกับตัวตนที่แท้จริงครับ ตอนนี้มีอยู่คู่นึงเจอใบเหลืองอยู่ ถ้ายังไม่จัดการแก้ไข คงแจกใบแดงกันในไม่ช้านี้ครับ ขอความร่วมมือด้วยครับ :L2759: :L2758:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2013, 23:33:38 »

ขอเป็นอย่างหลังดีกว่าครับ เห็นใจพี่ๆสมชด้วย คุยผ่านตัวหนังสือ เดี๋ยวทักผิดทักถูก ไม่รู้คุยกับใครอยู่ จะพาลหน้าแตกหมอไม่รับเย็บ ถ้าเกิดการเข้าใจผิดกันก็ยิ่งไปกันใหญ่ ที่สำคัญบ้านนี้ให้ความสำคัญกับตัวตนที่แท้จริงครับ ตอนนี้มีอยู่คู่นึงเจอใบเหลืองอยู่ ถ้ายังไม่จัดการแก้ไข คงแจกใบแดงกันในไม่ช้านี้ครับ ขอความร่วมมือด้วยครับ :L2759: :L2758:

เปิดอีกid เลยครับ ผบ. (พี่หมู) ของพี่หน่อย พวกเราจะรอต้อนรับครับ :L2753:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หน่อย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 00:40:18 »
กำลังให้พี่เขาทำไอดีอยู่ค่ะ  ของหน่อยมีตัวตนจริงแท้แน่นอนค่ะ แต่เผลอไม่ค่อยได้ ชอบมีคนอื่นนั่งไปแทน

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 06:44:21 »
กำลังให้พี่เขาทำไอดีอยู่ค่ะ  ของหน่อยมีตัวตนจริงแท้แน่นอนค่ะ แต่เผลอไม่ค่อยได้ ชอบมีคนอื่นนั่งไปแทน

ขอบคุณครับพี่หน่อยที่เข้าใจ เพื่อการสื่อสารที่ตรงกันและเพื่อความสบายใจของทุกท่านที่พูดคุยกับตัวตนจริงๆ พี่หน่อยลองคิดดูว่าหากพี่หน่อยคุยโทรศัพท์ถูกคอกับคนหนึ่งมีการส่งภาพกันไปมา  พอวันหนึ่งมาทราบว่าคนที่คุยนั้นไม่ใช่หน้าตาแบบนี้จะรู้สึกเช่นไร และเมื่อเราสนิทกันมากขึ้นพอมาวันหนึ่งผมว่าคน2คนนี้อาจจะไม่อยากเจอตัวกันจริงๆ  เพราะไม่รู้จะอธิบายอย่างไรหรือหากพบกันจริงคงต้องมีการขอโทษกัน และความสนิทใจอาจจะไม่เหมือนเดิมก็ได้ครับ

และขอขอบคุณที่เปิดเผยความจริง พวกเราจะได้หายสงสัยใน wording ของพี่หมูในชื่อพี่หน่อยที่พูดคุยเรื่องแต่งรถครับ

ผมพูดในมุมของเพื่อนนะครับ
 :L4399: :L2904:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 07:10:05 »
สวัสดีอีกครั้งครับ พี่หน่อย และ พี่หมู

งงเลยว่า ที่ผ่านมาผมคุยกับใครอ่ะครับ :L4387: :L4387: :L4387: :L4387:

อย่างไรก็ตาม ยินดีต้อนรับครับ ;D ;D ;D

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ สายชล lopburi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 10:33:22 »
 :L6425:สวัสดีครับพี่ทั้งสองคนเลย

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 10:55:56 »
ยินดีต้อนรับ ห้องแห่งการเรียนรู้ครับ

จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 12:15:24 »
สวัสดีค่ะ  ที่ผ่านมาคุยกับหน่อยนะค่ะ  ไม่ผิดตัว พี่หมู ไม่ค่อยได้อยู่บ้านค่ะ เขาก็ให้หน่อยถามข้อมูลไว้ตลอดค่ะ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 12:27:28 »
สวัสดีค่ะ  ที่ผ่านมาคุยกับหน่อยนะค่ะ  ไม่ผิดตัว พี่หมู ไม่ค่อยได้อยู่บ้านค่ะ เขาก็ให้หน่อยถามข้อมูลไว้ตลอดค่ะ

อย่างกระทู้เนี่ย  ชื่อหมูในนามหน่อย  งงป่ะ :sd42: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 15:46:34 »

อย่างกระทู้เนี่ย  ชื่อหมูในนามหน่อย  งงป่ะ :sd42: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06: :sd06:

งงครับพี่นะ  :sd06: :sd06: :sd06: แล้วพี่หน่อยจะไปใช้ ID ของพี่หมูทำไมละครับ ผมก็หลงดีใจนึกว่าพี่หมูให้เกียรติสมัครเข้ามา  :L4387:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 15:48:01 »
โทดทีครับพี่นะ พี่กิต เมื่อช่วงเช้าผมเปิดไอดีผมอยู่  แล้วเล่าให้หน่อยฟัง เขาเลยโพสลงเลย ว่าแล้วว่าพี่ๆ ต้องเกิดอาการ งงแน่
แต่เดี่ยวจะให้หน่อยเขาโพสไอดีของเขาเองล่ะครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 15:49:26 »
โทดทีครับพี่นะ พี่กิต เมื่อช่วงเช้าผมเปิดไอดีผมอยู่  แล้วเล่าให้หน่อยฟัง เขาเลยโพสลงเลย ว่าแล้วว่าพี่ๆ ต้องเกิดอาการ งงแน่
แต่เดี่ยวจะให้หน่อยเขาโพสไอดีของเขาเองล่ะครับ

สวัสดีครับพี่หมู ยินดีต้อนรับครับผม  :L4399:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 15:57:44 »
สวัสดีครับพี่กิต และพี่ๆทุกท่าน แพ็คคู่ผมทำซะงงเลย  ตอนนี้แยกไอดีกันแล้วครับ บ้านหลังนี้ดูอบอุ่นมากเลยนะครับ
ยังไงถ้ามีอะไรที่ผิดพลาดไป ผมขอน้อมรับไว้ล่ะครับ เรื่องน้องปาก็ตอนนี้จูบกับมอเตอร์ไซด์ ซ่อมเสร็จปลายเดือนกันยายน
น่าจะทันงานมิตติ้งแน่นอนครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 16:08:44 »
สวัสดีครับพี่กิต และพี่ๆทุกท่าน แพ็คคู่ผมทำซะงงเลย  ตอนนี้แยกไอดีกันแล้วครับ บ้านหลังนี้ดูอบอุ่นมากเลยนะครับ
ยังไงถ้ามีอะไรที่ผิดพลาดไป ผมขอน้อมรับไว้ล่ะครับ เรื่องน้องปาก็ตอนนี้จูบกับมอเตอร์ไซด์ ซ่อมเสร็จปลายเดือนกันยายน
น่าจะทันงานมิตติ้งแน่นอนครับ

ครับขอให้น้องปาหายไวๆครับ แล้วเจอกันตามมิตติ้งครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 16:32:41 »

ด้วยความยินดีครับ  หากจะมีเรื่องสงสัยกันขอเป็นช่วงต้นๆแบบนี้ดีกว่า   เพราะหากเราคุยกันไปถลำลึกไปกว่านี้แล้วมาบอกที่หลังอาจจะคิดไปคนละอย่าง

ประมาณเหมือนละครไทยที่สุดท้ายเพื่อนพระเอกมาบอกว่าตัวเองเป็นหญิงไรเงี่ย   ให้สวยขนาดไหนพระเอกยังเมินหนีและเกิดการร้องห่มร้องไห้กันน้ำตาถ่วมหน้าจอ

พร้อมกับพรรณานาว่าไม่น่าเลยเรา    แต่นี้พวกเราก็ไม่ใช่ตัวละครที่หน้าตาปานซุปตา 55555    ถึงเวลาเมินคงไม่มีใครตามไปง้องอนกลับมา  พี่หมูว่าจิงป่ะ

(นอกจากพี่หมูหรือพี่หน่อย  จะเข้าขั้นนางฟ้าทั้ง7   ผมจะรีบขับรถตามไปง้อถึงนครวรรค์เลยครับ ) :sd42: :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

แซวเล่นยามบ่ายแก่ๆ  นะครับ (ไม่ซีเรียส)
 :L2900:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 19:46:20 »
 :L2894: พี่หน่อย และ พี่หมู  :L4399:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 14:39:26 »
 :L2894: พี่หน่อย และ พี่หมู อ่านมาตั้งนาน
ยินดีครับ พวกเรากันเองครับ.  เชิญครับ ถ้ามาได้ 29 สิ้นเดือน กันยา
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 14:44:49 »
 :sd23:

สวัสดีครับ... ยินดีต้อนรับพี่ๆ ทั้งสองท่านเลยครับผม...

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน