ผู้เขียน หัวข้อ: อยากติดxenonครับ  (อ่าน 1993 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป้า-พระโขนง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
อยากติดxenonครับ
« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2013, 17:20:30 »
อยากติดxenonครับ ขอคำแนะนำด้วยครับว่าควรติดแบบไหนดีครับแบบเน้นใช้งานครับไม่เน้นสวย แล้วถ้าจะdiy จะยากมั้ยครับ ควรมั้ยหรือไปให้ร้านติดจะดีกว่า พอจะมีพี่ท่านไหนDIYแล้วบ้างมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ  :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: อยากติดxenonครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2013, 18:01:23 »
อยากติดxenonครับ ขอคำแนะนำด้วยครับว่าควรติดแบบไหนดีครับแบบเน้นใช้งานครับไม่เน้นสวย แล้วถ้าจะdiy จะยากมั้ยครับ ควรมั้ยหรือไปให้ร้านติดจะดีกว่า พอจะมีพี่ท่านไหนDIYแล้วบ้างมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ  :sd23:

สำหรับผมคงต้องให้ร้านทำให้อ่ะนะครับถ้าจะติด แต่ต้องไม่รบกวนเพื่อนร่วมทางนะครับ ประเภทที่สว่างจ้ามากเกินความจำเป็นก็ควรหลีกเลี่ยงอ่ะครับ สำหรับ DIY คงต้องรอพี่ๆท่านอื่นที่มีประสบการณ์มาให้ความเห็นนะครับ  :L2904:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!