ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมด้วยช่วยกัน ช่วงนี้อาจจะไร้สาระไปหน่อย  (อ่าน 4613 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
หลักๆคือช่วงนี้กำลังทดสอบเว็ปอยู่ พี่ๆที่เข้ามาผมว่าใหนๆก็เข้าแล้วโพสกันบ้างสักหน่อยก็ดีครับ
อย่าเข้ามาอ่านอย่างเดียว จะได้เป็นการเท็สระบบไปในตัว หรือมีเรื่องอะไรอยากจะคุยก็ตั้งกระทู้ขึ้นมาเองเลย
ในห้องนี้แหละ "Miscellaneous" เล่นให้ครบทุกฟังชั่น เจออะไรแปลกหรือมีอะไรติดขัดก็รายงานพี่แอ๊ดไป

***ช่วงนี้ผมจะเปิดกระทู้ไร้สาระไปหน่อยต้องขออภัยพี่ๆด้วยนะครับ ถ้าพี่เล่นได้หรือนึกสนุกก็จอยกันได้ครับ***
ถึ่งเวลาที่เว็บเปิดตัวกระทู้เหล่านี้ก็ให้พี่แอ๊ดกดชักโครกไปได้เลย แต่อันใหนพี่แอดอยากจะหยิบไปก็ย้ายห้องให้ถูกที่ถูกทาง
ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ถือว่าช่วยพี่แอ๊ดเขาทำงานครับ  ;D
:sd23: :sd23: :sd23:

-เมื่อวานเจอเข้าหลุดไป 3-4ครั้ง แต่เช็คแล้วไม่ได้เป็นที่เว็บเรา แต่เป็นที่โดเมนคอนโทรลเลอร์ของ TOT
ผมใช้เน็ทของเจ้านี้อยู่ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2012, 12:45:54 โดย พี่ทศ »

poon phuket

Re: ร่วมด้วยช่วยกัน ช่วงนี้อาจจะไร้สาระไปหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 12:52:19 »

ทดสอบ ด้วย พี่ทศ  ผมจองไว้แล้ว บูทีค โฮเต็ล ใน ลาว

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
Re: ร่วมด้วยช่วยกัน ช่วงนี้อาจจะไร้สาระไปหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 20:31:12 »
ทดลองลงรูป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ตุลาคม 2012, 20:35:08 โดย โต้ง Tongsom »
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:45:59 »
มาทดสอบมั่งครับ  ;D

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 7 ตุลาคม 2012, 21:52:43 »
เล่นให้เต็มที่เลยครับ  ขอแรงๆ  โหดๆ   5555

อยากจะดูหน่อยว่า   จะสะดุดหรือค้านกับประเด็นอะไรบ้างครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 8 ตุลาคม 2012, 09:25:14 »
เล่นให้เต็มที่เลยครับ  ขอแรงๆ  โหดๆ   5555

อยากจะดูหน่อยว่า   จะสะดุดหรือค้านกับประเด็นอะไรบ้างครับ

จะเอาโหดแค่ไหน เพ่
โหลดแล้ว ขึ้น Error 407
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

tod

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 21:03:16 »
ลองของเล่นใหม่ เห็นมีปุ่มแปลกๆ ของพี่อ๊อด

-------> อันนี้ซ่อนข้อความ ต้องล๊อกอินถึงจะเห็น
ทดสอบครับ---------------> อันนี้ตั้งเวลาให้โชว์ข้อความ ว่าจะให้เห็นเมื่อไหร่

5555 สนุกจริงพี่อ๊อด

OK ใช้ได้ อิอิ  ;) ;) ;)

มีมาใหม่ 2 ปุ่ม พึ่งเห็น หรือมีมานานแล้วหว่าพึ่งสังเกตุ แต่ใช้ได้ครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2012, 21:16:26 โดย พี่ทศ Krb »

ออฟไลน์ พี่อ็อด Pentium4

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 127
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2012, 21:31:54 »
ลองของเล่นใหม่ เห็นมีปุ่มแปลกๆ ของพี่อ๊อด

-------> อันนี้ซ่อนข้อความ ต้องล๊อกอินถึงจะเห็น
ทดสอบครับ---------------> อันนี้ตั้งเวลาให้โชว์ข้อความ ว่าจะให้เห็นเมื่อไหร่

5555 สนุกจริงพี่อ๊อด

OK ใช้ได้ อิอิ  ;) ;) ;)

มีมาใหม่ 2 ปุ่ม พึ่งเห็น หรือมีมานานแล้วหว่าพึ่งสังเกตุ แต่ใช้ได้ครับ  ;)

เอาไว้เข้าที่เข้าทาง ไม่มี bug แล้วจะสอนวิธีใช้พร้อมจุดประสงค์การใช้งานครับพี่ทศ  ;D

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 14:52:04 »

มาร่วมทดสอบด้วยคน...
ถ้าเจออะไร ผิด แปลก จะแจ้่งให้ทราบนะครับ...

;D
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน