Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Welcome New Member / Talk Board

ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ

(1/5) > >>

พี่ตู่ Black PJM:
สวัสดีครับทุกๆท่าน   :sd33:
ชื่อ ตู่ ครับ สมาชิกใหม่ซิงๆเอ๊าะๆ มารายงานตัวแล้วครับ
คงจะได้แจมและเฮฮากันได้อย่างเต็มที่กันอีกครั้งนะครับผม
และก็หวังว่าคงจะได้ทำประโยชน์ในการช่วยเหลือซึ่งกันและกันด้วยต่อไปด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:sd05:

พี่โต้ง Tongsom:
ยินดีต้อนรับครับ เคยเรียกป๋าๆๆ มาตลอด
มาอยู่เว็บนี้ จะเรียกอะไรดี พี่ตู่ ใช่ไหมครับ

kobv5 (กอบ):
ยินดีต้อนรับครับ พี่ตู่   :)

พี่ตู่ Black PJM:
ขอบคุณครับ
ผมเกิด 02 ก็เรียกไรได้ตามดวกละกันนะครับผม  ;D

surut jantorn:
สวัสดีครับพี่ตู่ยินดีครับที่พี่ตามมาเล่นที่บ้านนี้ ยินดีต้อนรับครับผมก็มาก่อนพี่วันเดียวเอง
ผมอ้วนคนที่เคยคุยเรื่องไฟท้ายที่ลานจอดรถโรงเบียร์ฮอลแลนด์ไง
ชอบกระทู้ไปแชงกีร่าของพี่ ขออนุญาติเสนอให้พี่เอามาเปิดตัวที่นี่เลย  :sd23:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version