ผู้เขียน หัวข้อ: (มีคนรับแล้ว) พรมรองพื้น ปาเจโร่สปอร์ตแท้ศูนย์ ไม่ได้ใช้ เอามาแจกให้ผู้สนใจใช้งานจริงๆครับ  (อ่าน 8878 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:L6428: ที่ 20 ให้พี่แม็ค คร้าบบบ :L2900:

ขอบคุณครับพี่ดิน  :L4399:
ปล. กาบข้างเหมาะกับรถพี่มั่กๆคับ  :L2900:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พรมของศูนย์แท้ยกชุด 6 ชิ้น สภาพไม่เคยเหยียบ เอายางรองอีกที บอกตรงๆเห็นแล้วเหยียบไม่ลงจริงๆ ทำมาซะสวยขนาดนี้ กลัวเวลามันสกปรกแล้วจะดูไม่จืด ไหนๆก็ไม่กล้าเหยียบแล้ว เอามาแบ่งให้ผู้ที่เอาไปแล้วกล้าเหยียบตามหน้าที่ของมันครับ ตามกฏิกาของบ้านเราครับ  :L2736:

:L2894: พี่แม็คผมของใช้สิทธิ์รับของไว้ดูแลเองครับ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ยินดีกับพี่อ้วนด้วยครับ  :L2734:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ขอ  :L6428: ที่ 21 ให้พี่แม็ค หนุ่มหล่อน้ำใจงาม
และร่วมแสดงความยินดีกับ เดอะ อ แกงค์ พี่อ้วน ที่ได้รับของคร้าบ  :L2900:

• Pa Mania
  • *
พรมของศูนย์แท้ยกชุด 6 ชิ้น สภาพไม่เคยเหยียบ เอายางรองอีกที บอกตรงๆเห็นแล้วเหยียบไม่ลงจริงๆ ทำมาซะสวยขนาดนี้ กลัวเวลามันสกปรกแล้วจะดูไม่จืด ไหนๆก็ไม่กล้าเหยียบแล้ว เอามาแบ่งให้ผู้ที่เอาไปแล้วกล้าเหยียบตามหน้าที่ของมันครับ ตามกฏิกาของบ้านเราครับ  :L2736:

:L2894: พี่แม็คผมของใช้สิทธิ์รับของไว้ดูแลเองครับ

คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้เลยครับ ยินดีด้วยครับพี่อ้วน  :L2734: :L2734: :L2734:

ว่าแต่พี่อ้วนอยู่แถวไหนครับ ผมกำลังจะเข้ากรุงเทพ อยู่ถึงวันอังคารครับ จะได้เอาติดรถไว้เลยครับ  :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

คุณได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้เลยครับ ยินดีด้วยครับพี่อ้วน  :L2734: :L2734: :L2734:

ว่าแต่พี่อ้วนอยู่แถวไหนครับ ผมกำลังจะเข้ากรุงเทพ อยู่ถึงวันอังคารครับ จะได้เอาติดรถไว้เลยครับ  :L4399:
ต้องขอขอบคุณหนุ่มหล่อน้ำใจงาม พี่แม็คด้วยครับวันนี้ช่วงเที่ยงนัดเจอกันที่พันธ์ทิพได้รับของมาเรียบร้อยแล้ว

แล้วยังได้รับคำแนะนำดีๆเกี่ยวกับการซ่อมโน๊ตบุ๊คอีกต่างหาก...ขอบคุณครับ  :sd23:

ได้มาก็ติดตั้งเรียบร้อย สวยมากครับ(มันสวยซะไม่กล้าเหยียบเลย)

• Pa Mania
  • *
 :L2734: :L2734: :L2734: :L2734: สวยดีคับพี่อ้วน พรมรุ่นนี้เหมาะสำหรับคนใจกล้าเท่านั้นครับ ส่วนผม...... ใจไม่กล้าพอค๊าบ  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ของผมก็ใช้อันนี้ออกรถมาก็มีอยู่แล้ว ว่าแต่มันเป็นของติดรถหรือเซลล์ใส่มาให้ต่างหากครับเนี่ย

• Pa Mania
  • *
ของผมก็ใช้อันนี้ออกรถมาก็มีอยู่แล้ว ว่าแต่มันเป็นของติดรถหรือเซลล์ใส่มาให้ต่างหากครับเนี่ย

ปรกติต้องซื้อเพิ่มครับพี่แพะ นอกจากจะขอเซลล์เพิ่ม หรือมีโปรโมชั่นพิเศษจากมิตซูครับ ปรกติเซลล์จะแถมแบบเป็นยางมาให้ครับ ซึ่งผมก็ใช้อยู่ ล้างง่ายดีครับ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่ต้าร์ จริงๆหน่ะน้อง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ปาน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
สูงสุดคืนสู่สามัญ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ปรกติต้องซื้อเพิ่มครับพี่แพะ นอกจากจะขอเซลล์เพิ่ม หรือมีโปรโมชั่นพิเศษจากมิตซูครับ ปรกติเซลล์จะแถมแบบเป็นยางมาให้ครับ ซึ่งผมก็ใช้อยู่ ล้างง่ายดีครับ  :L2736:

ของติดรถจาก MMTH ในรุ่น GT ครับ  ส่วน saleฉวยโอกาสพูดเอาดีเข้าตัวซ่ะมันน่านัก
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

ของติดรถจาก MMTH ในรุ่น GT ครับ  ส่วน saleฉวยโอกาสพูดเอาดีเข้าตัวซ่ะมันน่านัก

ของผมต้องทวงครับพี่นะ เพราะตอนจองบอกจะแถมให้ แต่พอตอนรับรถเซลล์บอกเป็นของรุ่น GT ใส่กันไม่ได้ ผมก็เลยยืนกระต่ายขาเดียวเถียงเลยครับ(เถียงแบบนิ่มๆนะครับ) จนสุดท้ายก็ได้มาครับ แต่ได้มาแล้วก็ไม่ได้ใช้ 5555