ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ สมช. แจ้งผมทาง PM ด้วยครับ ว่าจานโหลมาเมื่อไหร่  (อ่าน 2059 ครั้ง)

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
เนื่องด้วยช่วงนี้กำลังเตรียมตัวสอบ เลื่อนระดับ วิศวกรอยู่ ไม่ค่อยได้เข้า web กลัวจะตกข่าวเรื่องจานโหล
พี่ ๆ ท่านใดทราบข่าว รบกวนช่วยแจ้งทาง PM ด้วยนะคร๊าบ มันจะโชว์ใน gmail เตือนในโทรศัพท์ผมได้

รบกวนด้วยคร๊าบ ช่วงนี้เวลาน้อย  :sd23: :sd23: :sd23:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เนื่องด้วยช่วงนี้กำลังเตรียมตัวสอบ เลื่อนระดับ วิศวกรอยู่ ไม่ค่อยได้เข้า web กลัวจะตกข่าวเรื่องจานโหล
พี่ ๆ ท่านใดทราบข่าว รบกวนช่วยแจ้งทาง PM ด้วยนะคร๊าบ มันจะโชว์ใน gmail เตือนในโทรศัพท์ผมได้

รบกวนด้วยคร๊าบ ช่วงนี้เวลาน้อย  :sd23: :sd23: :sd23:

จะสอบแล้วยังห่วงเรื่อง :L6415:อีกนะพี่ชิน  :sd42:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ของมาเมื่อไหร่จะ PM ไปบอกครับพี่ชิน สอบผ่านเมื่อไหร่อย่าลืมมาเลี้ยงข้าวเย็นด้วยนะคร้าบ  :L2905: อิอิ ล้อเล่นนะครัาบ  :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ของมาเมื่อไหร่จะ PM ไปบอกครับพี่ชิน สอบผ่านเมื่อไหร่อย่าลืมมาเลี้ยงข้าวเย็นด้วยนะคร้าบ  :L2905: อิอิ ล้อเล่นนะครัาบ  :sd42:

ขอบคุณมากครับพี่หยก ผมจะเดินทางไปสอบ วันเสาร์ที่ 17 เดือนหน้า ถ้าโชคดี อยากให้จานโหลมาช่วงนั้นจังเลย...จะได้ไม่เสียค่าน้ำมันหลายรอบ  :sd23: :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ขอบคุณมากครับพี่หยก ผมจะเดินทางไปสอบ วันเสาร์ที่ 17 เดือนหน้า ถ้าโชคดี อยากให้จานโหลมาช่วงนั้นจังเลย...จะได้ไม่เสียค่าน้ำมันหลายรอบ  :sd23: :sd42:

ด้วยความยินดีครับพี่ชิน ลงเรือ(บิน)ลำเดียวกันแล้วนิ  :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ด้วยความยินดีครับพี่ชิน ลงเรือ(บิน)ลำเดียวกันแล้วนิ  :L2736:

ผมขออาสาแจ้งในเว็บเองครับ
เพราะร้านTOPPOWER อยู่ใกล้บ้านพ้มครับ

:L2904: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
น่ารักทุกคนเลยครับ ผมกับพี่ชินอยู่ไกล อย่าลืมเราทั้งสองนะครับ     :sd42: :sd42: :sd42:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
น่ารักทุกคนเลยครับ ผมกับพี่ชินอยู่ไกล อย่าลืมเราทั้งสองนะครับ     :sd42: :sd42: :sd42:

ไม่ลืมแน่นอนครับ พี่ดิษฐ์,พี่ชินและพี่ๆทุกๆท่านครับ

:L2904: :L2754: :L2904: :L6415: :L6415: :L6415: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"