ผู้เขียน หัวข้อ: (มีคนรับแล้ว)ขออนุญาติ แบ่งปัน กระจังหน้ารุ่นโล่งโถงดีแท้ ครับ  (อ่าน 4784 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊อป

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ถ้าไม่มีใครรับไปดูแล ผมขอรับไปดูแลต่อครับ
พี่ก้องได้สิทธินั้นครับ
ขอชื่อที่อยู่ทางpmก็ได้ครับ เด๋วผมจัดส่งไปให้ครับ

ออฟไลน์ พี่ก้อง ธนขวัญ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณครับ   :sd23:

ไม่ต้องรีบครับพี่ป๊อบ เดียวmeeting ของพี่ตูมตาม วันที่ 18 ผมว่าจะเข้าไปด้วย ขอไปเอาวันนั้นก้อได้ครับ

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ขอบคุณครับ   :sd23:

ไม่ต้องรีบครับพี่ป๊อบ เดียวmeeting ของพี่ตูมตาม วันที่ 18 ผมว่าจะเข้าไปด้วย ขอไปเอาวันนั้นก้อได้ครับ

ได้เลยครับพี่ก้อง