ผู้เขียน หัวข้อ: ครบสูตรในการแต่งรถ รถสวยเครื่องเสียงดี มีสติกเกอร์ pajero mania  (อ่าน 51213 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
พี่โก้ ไวๆนี้เจอกันครับ
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ โกโก้-chainat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36

วัน...
เดือน...
ปี...
ถึงผมจะพูด จะพิมท์ไม่หวาน...แต่ผมจะพยายามเอาความรู้มามอบให้มากที่สุดครับ...พร้อมจะสอดแทรกแนวคิดและมุมมองที่แตกต่าง ที่ไม่ค่อยได้รู้ได้เห็นจากทั่วๆไป ครับ

• Pa Mania
  • *
20 สิงหา 56 ครับพี่โก้ ลูกผู้ชายต้องมีจุดยืนที่แน่นอนครับพี่
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
20 สิงหา 56 ครับพี่โก้ ลูกผู้ชายต้องมีจุดยืนที่แน่นอนครับพี่

ไกลอีกนิด ไม่ผิดหวังครับผม  :L4398:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58

ไกลอีกนิด ไม่ผิดหวังครับผม  :L4398:

จัดไป กลับมาแล้วนัดมิดติ้งกันครับ มีใครหลายคนอยากฟัง
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *

จัดไป กลับมาแล้วนัดมิดติ้งกันครับ มีใครหลายคนอยากฟัง

ครับพี่โย ขอเดินทางไกลด้วยคน

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
มาสรุปสั้นๆ แบบสไตล์คนไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเครื่องเสียง แต่ชอบฟังอีกนิดหนึ่งนะครับ หลังจากขับฟัง นั่งฟัง หลายหลากแนวเสียง ที่ตัวเองชอบฟังครับ

แนวชุดนี้จะในแนวทางนุ่มนวล หวาน กลมกล่อมดีมากๆ ครับ แต่ถ้าจะเอามัน Dance ก็พอได้บ้างครับ จากการจูนเสียงที่ดี เสียงแหลมใส ไม่ปาดหู เวทีเสียงเยี่ยมครับ

แบบมันได้อารมณ์มากครับ ขับรถซิวๆ บนถนนเงียบกลางดึก มีเบียร์กระป๋อง ยกจิ๊บ พร้อมกับฟังเพลงช้าๆ ซึ้ง ฟังเพลิน ประมาณว่าได้นั่งฟังอยู่หน้าเวที ในร้านอาหารระดับหรู่ เลยครับ  :L4398:

แค่ภาวณาอย่าเจอด่านข้างหน้าเป็นพอ ไม่งั้นความสุขที่กำลังสร้างมาจบ :sd42:

:L2761: แต่ตอนนี้คิดในใจแล้วครับ ถ้าได้ Sub เป็น scanspeak มันคงจะดีมากขึ้นไม่น้อย ;D  ถ้าปลายเดือน ผบ.ผมให้เอาน้องปาเข้ากรุงเทพฯ ด้วยจะแวะเอาน้องปาไปล้างนะครับ  :sd10:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
มาสรุปสั้นๆ แบบสไตล์คนไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเครื่องเสียง แต่ชอบฟังอีกนิดหนึ่งนะครับ หลังจากขับฟัง นั่งฟัง หลายหลากแนวเสียง ที่ตัวเองชอบฟังครับ

แนวชุดนี้จะในแนวทางนุ่มนวล หวาน กลมกล่อมดีมากๆ ครับ แต่ถ้าจะเอามัน Dance ก็พอได้บ้างครับ จากการจูนเสียงที่ดี เสียงแหลมใส ไม่ปาดหู เวทีเสียงเยี่ยมครับ

แบบมันได้อารมณ์มากครับ ขับรถซิวๆ บนถนนเงียบกลางดึก มีเบียร์กระป๋อง ยกจิ๊บ พร้อมกับฟังเพลงช้าๆ ซึ้ง ฟังเพลิน ประมาณว่าได้นั่งฟังอยู่หน้าเวที ในร้านอาหารระดับหรู่ เลยครับ  :L4398:

แค่ภาวณาอย่าเจอด่านข้างหน้าเป็นพอ ไม่งั้นความสุขที่กำลังสร้างมาจบ :sd42:

:L2761: แต่ตอนนี้คิดในใจแล้วครับ ถ้าได้ Sub เป็น scanspeak มันคงจะดีมากขึ้นไม่น้อย ;D  ถ้าปลายเดือน ผบ.ผมให้เอาน้องปาเข้ากรุงเทพฯ ด้วยจะแวะเอาน้องปาไปล้างนะครับ  :sd10:

อยากได้ Sub เป็น scanspeak จัดเลย แล้วจะมาบอกว่าน่าจะ เชื่อพี่ โย ตั้งนานแล้ว
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
หนูก็อยากได้ครับ น้องscan อ่ะ

ออฟไลน์ Aek Banthung ( เอก )

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
เก็บข้อมูลครับ

• Pa Mania
  • *
เก็บเยอะอันตรายครับ 555