ผู้เขียน หัวข้อ: แจกอุปกรณ์เสริม samsung s3 (ปิดการแจก มีผู้รับไปดูแลแล้ว)  (อ่าน 3771 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เนื่องจากไม่ได้ใช้S3 หันไปคบ samsung hero อุปกรณ์นี้เลยเกินความจำเป็น แจกฟรี ส่งฟรี ทั่วราชอาณาจักรไทย
เงื่อนไข ตามนี้เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,6.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มิถุนายน 2013, 12:22:23 โดย พี่ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
Re: แจกอุปกรณ์เสริม samsung s3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 10:14:49 »

เนื่องจากไม่ได้ใช้S3 หันไปคบ samsung hero อุปกรณ์นี้เลยเกินความจำเป็น แจกฟรี ส่งฟรี ทั่วราชอาณาจักรไทย
เงื่อนไข ตามนี้เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,6.0.html

เอาไปใช้กับ iPhone ได้มั๊ยอะ  :L2754: :L2754: :L2754: :L2754:....ล้อเล่น...แวะมาแจก  :L6428: ให้พี่ต๋อง  :L2734: :L2734:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
Re: แจกอุปกรณ์เสริม samsung s3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 10:35:09 »
พี่ต๋อง  มีตังค์เหลือใช้บ้างไหม
เอามาปล่อยหน่อย
ล้อเล่นนะ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 10:48:51 »
ผมใช้ S3 อยู่พอดี ขอรับไว้ยังทันอยู่หรือเป่ล่าครับ :sd06:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 10:51:06 »
ของผมก็3 แต่3310ได้ป่ะเจ๊ :L2888: :L2901:

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 11:17:10 »
ใช้ MINI  อยู่ ไม่เข้ากัน แวะมา  :L6428:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 11:30:47 »
ผมใช้ S3 อยู่พอดี ขอรับไว้ยังทันอยู่หรือเป่ล่าครับ :sd06:
พี่ชิน เคยรับแบ่งปัน หือป่าว ถ้า ไม่เคย หรือเกินระยะเวลา รับไปเลยครับ
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 11:33:46 »

เอาไปก่อนเลย  :L6428: ดอกที่ 38 สำหรับชายใจบุญ อิอิ

โหๆๆๆ ช้ากว่าพี่ชินไปนิดเดวเอง...

:sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:09:44 »
พี่ชิน เคยรับแบ่งปัน หือป่าว ถ้า ไม่เคย หรือเกินระยะเวลา รับไปเลยครับ
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น

ไม่เคยเลยครับพี่ต๋อง.... ขอบคุณมาก ๆ ครับ  :sd23:
ว่าแต่พี่ต๋อง ไปลุยโคลนหรือเปล่าหน๋อ...
เกรงใจเรื่องการส่งของน่ะครับ ถ้าพี่ต๋องไม่ได้ไป ผม PM ที่อยู่ให้ครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับผม  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มิถุนายน 2013, 12:15:26 โดย พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์ »
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:11:04 »
พี่ได้รับสิทธิ์นั้น ครับ วันที่9 มาสาย2 ป่าว ไปรับที่นั่นเลยครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:16:11 »
พี่ได้รับสิทธิ์นั้น ครับ วันที่9 มาสาย2 ป่าว ไปรับที่นั่นเลยครับ

ไม่ได้ไปครับพี่ต๋อง... แต่ไปลุยโคลน..ครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:20:02 »

ไม่ได้ไปครับพี่ต๋อง... แต่ไปลุยโคลน..ครับ
งั้น พี่ชิน รับ ใน งาน ลุยโคน นะครับ ยินดี กับ พี่ด้วย ครับ
ปิด การ แจก มี ผู้ รับ ไปดูแล ต่อ แล้ว ครับ

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:21:22 »

งั้น พี่ชิน รับ ใน งาน ลุยโคน นะครับ ยินดี กับ พี่ด้วย ครับ
ปิด การ แจก มี ผู้ รับ ไปดูแล ต่อ แล้ว ครับ

ขอบคุณครับพี่  :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตามมากระแทก Like#39  ให้เจ๊เลย!   น่ารักจริงเชียว :L2897:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:30:47 »

ก่อน 1 เดือนนี้  ผมจะทำให้พี่ชิน  ได้แต่นั่งมอง 555555  ( มีวิธีการแก้เกมส์  เพื่อคืนสิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ด้วยนะ  โดยการหาอะไรมาแจกต่อ  พอมีคนรับช่วง  พี่ชินจะกลับสู่ภาวะปกติ  ไม่ต้องรอถึง  1 เดือน)

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   หากช่วยโดยการหาอะไรมาแจกต่อแล้วมีคนรับช่วงทันที   จะกลับสู่ภาวะปกติ  ไม่ต้องรอถึง  1 เดือน
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 7 มิถุนายน 2013, 12:37:03 »

มีครับพี่นะ บนโต๊ะทำงานผมเพียบเลย.... ซองผ้าป่า กฐิน.. ฯลฯ  :sd42:

ก่อน 1 เดือนนี้  ผมจะทำให้พี่ชิน  ได้แต่นั่งมอง 555555  ( มีวิธีการแก้เกมส์  เพื่อคืนสิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ด้วยนะ  โดยการหาอะไรมาแจกต่อ  พอมีคนรับช่วง  พี่ชินจะกลับสู่ภาวะปกติ  ไม่ต้องรอถึง  1 เดือน)

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   หากช่วยโดยการหาอะไรมาแจกต่อแล้วมีคนรับช่วงทันที   จะกลับสู่ภาวะปกติ  ไม่ต้องรอถึง  1 เดือน
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ชอบจริง ๆ ห้องนี้ ก่อนผมไปรื้อในห้องเก็บของว่ามีอะไรมาแบ่งปันมั้งรึป่าว ผมขอ  :L6428: ให้กับพี่ต๋อง ค๊าบบบบ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html