Pa Mania General (เรื่องทั่วไปปามาเนีย) > Welcome New Member / Talk Board

มารายงานตัวครับ

(1/8) > >>

tod:
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ น้องอ๊อด+พี่นะ (เรียกไว้อย่างนี้ก่อน 55 ผมเลยหลักสี่มาแล้ว) ที่ให้ความใว้วางใจให้เข้ามาร่วม
กับกลุ่มกระป๋าแหก+BBBแก้งค์ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ฝากสวัสดีไปยัง พี่กิตติ/พี่ต่าย/พี่โย รวมถึงสมาชิก
ทุกท่านที่ไม่ได้เอ๋ยนามด้วยครับ  มีอะไรให้ผมรับใช้หรือสนับสนุนเรียกใช้ได้เลยครับ  ;D

ลืมแนะนำตัว ผมชื่อทศครับ  อยู่หลังโน้นใช้ชื่อ pa-jj มาอยู่หลังนี้ขอเปลี่ยนชื่อแล้วกันเป็น todza ครับ ;)

กิต <Black Angel>:
ยินดีต้อนรับพี่ทศครับ
ไม่ทราบจะจำผมได้ป่าว ว.แดงผมก็ได้จากพี่ทศนี่แหละ  ;D
รบกวนช่วยใส่ Avatar รูปจริง ที่เห็นหน้าหล่อๆของพี่ทศให้ด้วยนะครับ  :-* :-* :-*

พี่นะ [Na ratchada]:
ขอสวัสดีและขอต้อนรับ  พี่ทศ ปามาเนีย ครับ

ด้วยความยินดีอย่างยิ่งเลยครับพี่ทศ  มีอะไรเสนอแนะ  ติชมเต็มที่ครับพี่   เราพร้อมปรับและแก้ไขตามความเห็นส่วนรวมครับ

บ้านเรากำลังทาสี  จัดเฟอร์นอเจอร์กันอยู่  อาจจะมีฝุ่นบ้าง  ต้องขออภัยนะครับ

พี่ทศอย่าลิมรูปหล่อๆนะครับ   เอาเห็นหน้าเลยนะครับ

เชิญเดินชมบ้านได้เลยครับ
 ;D :-*

พี่ชัย (wansasi):
ยินดีต้อนรับพี่ทศครับ

สมาชิกใหม่ อายุก็เลยหลักสี่แล้วเหมือนกันครับ

;D

tod:
รูปรอแป๊บหนึ่งครับ หาเจอรีบลงเลยครับ 555  รูปดีๆหาทำยาไม่มีเลย ในชีวิตถ่ายแต่รูปคนอื่น
เดี๋ยวต้องหารูปกล้องของชาวบ้านก่อนครับ ...ขอภัยมาณที่นี้  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version