ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 25 พ.ค 56 นี้......โครงการต่อเนื่องที่ร้านเฮียชัย รามอินทรา  (อ่าน 76897 ครั้ง)

ออฟไลน์ il mare

• Pa Mania
  • **
  • Like: 0
พี่อู๊ด ดูสนใจในการแต่งรถตัวจริงเลยคับ. ถ้าอยากสัมผัส ของจริง เรียนเชิญ พี่ทีงานมิตติ้งน่ะคับ
มีเบาะนั่งคนับ เบาะแถวสอง สวยๆออกแบบไม่เหมือนใครคับ. อยากให้พี่อู๊ดมาชมกันครับ.
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
วันนี้แอบไปชมมาแล้วครับ ร้านเฮียชัย ของเยอะดี บรรยากาศริมคลองน่าสังสรรค์ ใกล้หน้างานผมนิดเดียว ไปลองนั่ง A8 มา น่าสนใจเหมือนกันครับแต่ราคานี่สิ

ถ้ามีมิตติ้งเกี่ยวกับเบาะ ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้แอบไปชมมาแล้วครับ ร้านเฮียชัย ของเยอะดี บรรยากาศริมคลองน่าสังสรรค์ ใกล้หน้างานผมนิดเดียว ไปลองนั่ง A8 มา น่าสนใจเหมือนกันครับแต่ราคานี่สิ

ถ้ามีมิตติ้งเกี่ยวกับเบาะ ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะครับ
ตามแกะรอย ปามาเนียสไตล์เลยครับพี่สุรศักดิ์ เพิ่มทีละนิด ทีละหน่อย เดี๋ยวก็มาเต็มลำครับ เบาะ A8 นี่เป็นเบาะรุ่นหมายปองของใครหลายคนนะครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22

สุดยอดเลยครับพี่สุรศักดิ์  :L2900:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

พี่สุรศักดิ์. เริ่ม โดนคาถาพ่อหมอ กันเเล้วสิครับ.    จัดกันแบบหลายอย่างเลยครับ. A8. นี่ หาค่อนข้างยากเลยน่ะครับ. จัดเลยครับพี่.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
พี่สุรศักดิ์. เริ่ม โดนคาถาพ่อหมอ กันเเล้วสิครับ.    จัดกันแบบหลายอย่างเลยครับ. A8. นี่ หาค่อนข้างยากเลยน่ะครับ. จัดเลยครับพี่.

ครับ พี่อั๋น เห็นรถของพ่อหมอแล้วอยากสวยแบบนั้นมั่ง แต่ถ้านั่งแล้วสบายจริง ทางยาวๆลดอาการปวดหลัง ปวดเมื่อยได้ ผมจะไม่ลังเลเลยครับ

ว่าแต่จะหาลองนั่งของใครได้มั่งเอ่ย :L2897:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
ครับ พี่อั๋น เห็นรถของพ่อหมอแล้วอยากสวยแบบนั้นมั่ง แต่ถ้านั่งแล้วสบายจริง ทางยาวๆลดอาการปวดหลัง ปวดเมื่อยได้ ผมจะไม่ลังเลเลยครับ

ว่าแต่จะหาลองนั่งของใครได้มั่งเอ่ย :L2897:
ผมละอิจฉาพี่สุรศักดิ์ จะได้ครอบครองของดีๆ :L2900:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ที่มียังไม่พออีกรึพี่แมว..งั้นจัดเลยด่วนๆ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ที่มียังไม่พออีกรึพี่แมว..งั้นจัดเลยด่วนๆ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

พี่อาทสนตัวไหนกระซิบบอกหน่อยนะอยากรู้จัง... ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
พี่อาทสนตัวไหนกระซิบบอกหน่อยนะอยากรู้จัง... ;D ;D ;D
อะไรน่ะ พี่อาทจองแล้วหรือนี่  :L2739:

• Pa Mania
  • *
A8 เท่านั้นเลยครับพี่พฏ...

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
อะไรน่ะ พี่อาทจองแล้วหรือนี่  :L2739:
ยังครับพี่ที...ค่อยๆตะล่อมอยู่ เผลอปุ๊ปจัดปั๊ป

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
A8.....อูยยยย...อิจฉาคับ...อิจฉา.. :L2900:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
ยังครับพี่ที...ค่อยๆตะล่อมอยู่ เผลอปุ๊ปจัดปั๊ป

ตกลง a8 พี่สุรศักดิ์หรือพี่อาท คัยจองกันแน่คับ
ผมละลุ้นอยู่นะก๊าบๆๆ :L6425: :L6425: :L2904:
สวัสดีครับ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ตกลง a8 พี่สุรศักดิ์หรือพี่อาท คัยจองกันแน่คับ
ผมละลุ้นอยู่นะก๊าบๆๆ :L6425: :L6425: :L2904:
:L2754: นั่นสิ ตกลงกันให้ได้น๊า ไม่ง้านนนนน.....!!! :L2732:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L2754: นั่นสิ ตกลงกันให้ได้น๊า ไม่ง้านนนนน.....!!! :L2732:
ไม่ง้านนน... อารายหราาาา...  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

จะเอากับเขาก็ไม่บอกจะได้ล็อคคิวไว้.. :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ของยังอยู่น๊าาาา  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ของยังอยู่น๊าาาา  :L2736:
พี่แม็คเข้า ออกบ่อยอยู่บ่อยๆ ก้อจัดขึ้นมาสักคู่นึงสิคร้าบบบบ.  หล่อเลยครับ.  อิอิ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่แม็คเข้า ออกบ่อยอยู่บ่อยๆ ก้อจัดขึ้นมาสักคู่นึงสิคร้าบบบบ.  หล่อเลยครับ.  อิอิ

:D :D :D ไม่อ่ะคับ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ