ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 25 พ.ค 56 นี้......โครงการต่อเนื่องที่ร้านเฮียชัย รามอินทรา  (อ่าน 76894 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:sd06: วันเสาร์ผมก็อดอีกแล้ว จากร้านเฮียชัยวิ่งกลับมาพระรามสองประชุมไม่ทันแน่ๆ เสียดาย  :L4387:

ฮ่า พี่ธี ครับ กระทู้นี้ ผมขุดมาอะจ่ะ เมื่อปี56ปู้นนน

รอดู ของผมในปี58นี้ ดีกว่าโน๊ะ  พี่นะกำลังเป็นธุระให้อยู่ครับ :L2897:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ฮ่า พี่ธี ครับ กระทู้นี้ ผมขุดมาอะจ่ะ เมื่อปี56ปู้นนน

รอดู ของผมในปี58นี้ ดีกว่าโน๊ะ  พี่นะกำลังเป็นธุระให้อยู่ครับ :L2897:

เบาะ A8 ผมใช้เวลา  ปีครึ่งกว่าจะเสร็จเรียบร้อย     ส่วนเบาะ Sparco ตัวนี้พี่เอคาดหวังว่าจะเสร็จภายในเวลา 2-3 เดือนหรอ  >:( >:(

* แบบนี้ต้องเลือกเอาครับว่าต้องการเบาะเอาหนังคลุมเสร็จ  หรือต้องการเบาะที่เกิดจากอารมณ์ในการสร้างสรรคทั้งคนออกแบบและคนจัดการ

* ทำให้เสร็จทำได้ในเร็ววัน  ทำให้มันส์อย่าเอาวันมานั่งรอครับ

:sd27: :sd27: :sd27: :sd27:

ืNote : ลองถามพวกพี่ๆรุ่นบุกเบิกดูว่า   เขาใช้เวลารอกันนานเท่าไหร่   เช่นพี่เอก yensira......... ซื้อเบาะตัวนี้  11เมษายน 2014  จนวันนี้ 28 เมษายน 2015  แกยังมีข้อความมาถามแบบลอยๆว่า  "  พี่นะครับ......ฝากถามเฮียชัยหน่อยว่า  เบาะเขาเสร็จหรือยัง "  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3110.0.html ;) ;) ;) ;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เบาะ A8 ผมใช้เวลา  ปีครึ่งกว่าจะเสร็จเรียบร้อย     ส่วนเบาะ Sparco ตัวนี้พี่เอคาดหวังว่าจะเสร็จภายในเวลา 2-3 เดือนหรอ  >:( >:(

* แบบนี้ต้องเลือกเอาครับว่าต้องการเบาะเอาหนังคลุมเสร็จ  หรือต้องการเบาะที่เกิดจากอารมณ์ในการสร้างสรรคทั้งคนออกแบบและคนจัดการ

* ทำให้เสร็จทำได้ในเร็ววัน  ทำให้มันส์อย่าเอาวันมานั่งรอครับ

:sd27: :sd27: :sd27: :sd27:

ืNote : ลองถามพวกพี่ๆรุ่นบุกเบิกดูว่า   เขาใช้เวลารอกันนานเท่าไหร่   เช่นพี่เอก yensira......... ซื้อเบาะตัวนี้  11เมษายน 2014  จนวันนี้ 28 เมษายน 2015  แกยังมีข้อความมาถามแบบลอยๆว่า  "  พี่นะครับ......ฝากถามเฮียชัยหน่อยว่า  เบาะเขาเสร็จหรือยัง "  http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3110.0.html ;) ;) ;) ;)

ฮ่า  รับทราบครับพี่นะ :-*

งานศิลปะ ย่อมเกิดจากแรงบันดาลใจฉันท์ใด   เบาะpamania ย่อมไม่สามารถใช้เวลาเป็นตัวกำหนดฉันท์นั้น :L2736:

Sparco ตัวนี้ ให้ความงามแสดงออก โดยอยู่เหนือกาลเวลา ครับ :L6428:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

การขุดของพี่เอ  นี้  งงกันหลายท่านเลยคับ    :L2905:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ฮ่า  รับทราบครับพี่นะ :-*

งานศิลปะ ย่อมเกิดจากแรงบันดาลใจฉันท์ใด   เบาะpamania ย่อมไม่สามารถใช้เวลาเป็นตัวกำหนดฉันท์นั้น :L2736:

Sparco ตัวนี้ ให้ความงามแสดงออก โดยอยู่เหนือกาลเวลา ครับ :L6428:
พี่เอจะบอกพ่อหมอว่า  3ปี ยังรอได้อยู่ ถูกไหมคับ พี่เอ   :L2739:

• Pa Mania
  • *
พี่เอจะบอกพ่อหมอว่า  3ปี ยังรอได้อยู่ ถูกไหมคับ พี่เอ   :L2739:

:L4386: :L4386: :L4386:  :L4373:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:L4386: :L4386: :L4386:  :L4373:

ผมเข้าใจนะ  ว่า " การรอคอย เป็นเรื่องที่ทรมาน "  :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่เอคงไม่นานหอกครับ  :sd42: :sd42: :sd42:

หลอกครับ ตัวแดงเชียว :L4387: :L2904:

ผมและพี่คนนั้นต่างเฝ้ารอ ซึ่งกันและกันครับ พี่พฏ :sd01: :L2901:

• Pa Mania
  • *
หลอกครับ ตัวแดงเชียว :L4387: :L2904:

ผมและพี่คนนั้นต่างเฝ้ารอ ซึ่งกันและกันครับ พี่พฏ :sd01: :L2901:
พี่คนนั้นเค้ารอมานานแล้วคับ   ไม่รู้เค้ารออะไรคับ   ไม่เสร็จสักทีคับ    :L2905:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:sd42: :sd42: ป๊าดดดดด ปล่อยไก่ตัวบะเร้อเลยผม ไม่ทันสังเกตุเลยไม่รู้ว่าพี่เอขุดขึ้นมา  :sd42:  นึกว่าจะจัดมีทติ้งอีกรอบ แอบเสียดายอยู่ที่จะไม่ได้ไป  :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:sd42: :sd42: ป๊าดดดดด ปล่อยไก่ตัวบะเร้อเลยผม ไม่ทันสังเกตุเลยไม่รู้ว่าพี่เอขุดขึ้นมา  :sd42:  นึกว่าจะจัดมีทติ้งอีกรอบ แอบเสียดายอยู่ที่จะไม่ได้ไป  :sd42:

อยากไปเหรอครับพี่ธี ผมก็อยากไปเหมือนกันครับ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อยากไปเหรอครับพี่ธี ผมก็อยากไปเหมือนกันครับ  :L6419:

อยากไปครับพี่แม็ค เพราะโอกาสไปแจมกับพี่ๆผมน้อยมาก เวลาไม่ค่อยตรงกับใครเค้า เสาร์-อาทิตย์ ไม่ว่างตลอด  :L2734:

นานๆทีอาจมีโอกาสบ้าง  :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
อยากไปครับพี่แม็ค เพราะโอกาสไปแจมกับพี่ๆผมน้อยมาก เวลาไม่ค่อยตรงกับใครเค้า เสาร์-อาทิตย์ ไม่ว่างตลอด  :L2734:

นานๆทีอาจมีโอกาสบ้าง  :sd42:

ปรกติผมไปวันจันทร์ครับพี่ธี พอจะมีโอกาสมั้ย  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ il mare

• Pa Mania
  • **
  • Like: 0

• Pa Mania
  • *
เลยวันแล้ว

ใช่เลยครับพี่อู๊ด เลยมาร่วมสองปีแล้วครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ใช่เลยครับพี่อู๊ด เลยมาร่วมสองปีแล้วครับ  ;D ;D ;D
ผ่านมาหกร้อยกว่าวันแล้วครับ :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แอบไปหาเฮียชัยเลยก็ได้ครับ เค้าไม่ว่าหรอก  ;D  ;D

ออฟไลน์ il mare

• Pa Mania
  • **
  • Like: 0
ไม่ได้ดูเลยว่าปีไหน
อิอิ

• Pa Mania
  • *
ไม่ได้ดูเลยว่าปีไหน
อิอิ
พี่อู๊ด ดูสนใจในการแต่งรถตัวจริงเลยคับ. ถ้าอยากสัมผัส ของจริง เรียนเชิญ พี่ทีงานมิตติ้งน่ะคับ
มีเบาะนั่งคนับ เบาะแถวสอง สวยๆออกแบบไม่เหมือนใครคับ. อยากให้พี่อู๊ดมาชมกันครับ.