ผู้เขียน หัวข้อ: +++(ภาพประทับใจ) Happy Pamania's Family Meeting ตอนกินปู ปลูกป่ากับก๊วนซ่า"ปามาเนีย"+++  (อ่าน 206974 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
มีที่นัดพบก่อนออกเดินทางกันหรือยังครับ แนะนำที่ Mcdonald พระราม 2 ตรงข้ามเซ็นทรัล พระราม2 และโรงเบียร์ฮอลแลนด์ พระราม2

รู้สึกว่ามันจะยังไม่เลยถนนกาญจนาฯนะครับพี่โย.....ผมว่าน่าจะนัดให้เลยช่วงตัดถนนกาญจนาฯไปก่อนนะครับ...สำหรับพี่ๆที่มาจะวงแหวนกาญจนาฯทั้งจากตะวันตกและตะวันออกจะได้ไม่ต้องย้อนเข้าไปครับ สามารถมุ่งหน้าพระราม2 ขาออกได้เลย

พี่ลีโจไป survey ที่นัดมาแล้ว เดี๋ยวให้พี่แกมาลงรายละเอียดอีกทีครับ  :L4399: :L4399:
วันอาทิตย์นี้ไปถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ton_2335

• บุคคลทั่วไป

โอนแล้วครับพี่ตาม

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

โอนแล้วครับพี่ตาม

ขอบคุณครับเสี่ยต้น...เดี๋ยว update ให้นะจ๊ะ  :L2897:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
โอนแล้วครับพี่ตาม เวลา 13.50 07/06/56 1,100.25 บาท :sd23:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

เข้ามาดันกันหน่อย...
เดี๋ยวจะลืมกัน...

:sd23:
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
โอนเงินแล้วคับ

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2013, 10:33:41 โดย พี่บิลลี่-billy »

• Pa Mania
  • *
Update รายชื่อ และการโอนเงินนะครับ

:L4399: :L4399:

สำหรับพี่ๆที่ได้ตรวจสอบรายละเอียดว่าถูกต้องแล้ว งานนี้ต้องขอรบกวนให้พี่ทำการโอนค่าใช้จ่ายมาให้พวกเราก่อนนะครับ....เนื่องจากพวกเราต้องนำเงินไปมัดจำกับทางผู้จัดกิจกรรมให้กับเราครับ....ต้องขอรบกวนพี่ๆโอนเงินไม่เกินวันที่ 15 มิถุนายน นะครับ.....โดยพี่ๆสามารถโอนมาที่บัญชีต่อไปนี้ครับ

ชื่อบัญชี นายตามโพธ ต่อสุวรรณ
เลขที่บัญชี 403-290101-4ธนาคารไทยพาณิชย์

การโอนเงินรบกวนโอนให้มีเศษสตางค์เล็กน้อยนะครับ เช่น 1100.02 เพื่อความสะดวกในการตรวจสอบครับ....และหลังจากพี่ๆโอนแล้ว รบกวน PM ให้ผมทราบด้วยครับ ผมจะได้ดำเนินการ update รายชื่อต่อไปครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมดีๆกับพวกเราในครั้งนี้ครับ  :L4399: :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ใครอ่ะ  แขกพิเศษ.....ลำดับที่ 22   โอนแล้วด้วย

***ประกาศ!....งดแต่งรถวันลุยโคลนนะคราบบบบบ....ขอเที่ยวและมีความสุขกับพี่ๆให้เต็มที่หน่อยเถอะ 55555....

**มีคนแซวเสียงดังว่าไม่เชื่อหรอก  ขนาดงานศพยังแอบมาแต่งรถจูนรถกันหน้าเมรุอยู่เลย   5555 (ที่มาของสูตรผีบอก)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ประกาศ.....นะ รัชดา จะไม่ร่ายมนต์กระเป๋าแหกใส่ใครในงานลุยโคลน.....จึงประกาศให้ทราบทั่วกัน
เชื่อมั๊ยละ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประกาศ.....นะ รัชดา จะไม่ร่ายมนต์กระเป๋าแหกใส่ใครในงานลุยโคลน.....จึงประกาศให้ทราบทั่วกัน
เชื่อมั๊ยละ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ผบ.พี่ตามจะโดนคนแรก   ล้อแท้ขอบ15  หน้า8   off0   ใส่ยางดึงแก้ม   เบาะหนังเนปป้า   หลังคาmoonroof  สำหรับ feed คันงาม  :L4363: :sd42: :sd42: :sd42:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
:L2905: :L2905: :L2905: :L2905: ขอขำก่อนเลยนะพี่ตาม ผมเห็นใครเปิดกระโปรงรถผมจะถ่ายรูปมาประจาน

• Pa Mania
  • *
:L2905: :L2905: :L2905: :L2905: ขอขำก่อนเลยนะพี่ตาม ผมเห็นใครเปิดกระโปรงรถผมจะถ่ายรูปมาประจาน
:sd42:  :L2904: รับทราบครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
:sd42:  :L2904: รับทราบครับ

เพราะเหตุนี้ไง…ผมเลยไม่ได้ไปครับ
(ไปแล้วต้องทำรถ ก้อมันอดไม่ได้อ่ะ)

:L2901: :L2901: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่ตาม

ผมโอนไปแล้วนะคร้าบ

1,100.10 THB คร้าบ

:L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ Ann บางขุนเทียน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
หวัดดีครับพี่ๆ ผมอยากไปเหมือนกันแต่ติดที่เป็นวันอาทิตย์ผมต้องทำงาน ผมขอแนะนำสถานที่นัดเจอกันของพวกพี่ๆครับ
ที่Porto chino ที่มหาชัยครับสถานที่จอดรถสะดวก แวะถ่ายรูปได้ มีสตาร์บัค มีแม็คโดนัล ลองหาข้อมูลใน google อีกทีครับ
เพราะผมลงรูปไม่เป็นนะครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
หวัดดีครับพี่ๆ ผมอยากไปเหมือนกันแต่ติดที่เป็นวันอาทิตย์ผมต้องทำงาน ผมขอแนะนำสถานที่นัดเจอกันของพวกพี่ๆครับ
ที่Porto chino ที่มหาชัยครับสถานที่จอดรถสะดวก แวะถ่ายรูปได้ มีสตาร์บัค มีแม็คโดนัล ลองหาข้อมูลใน google อีกทีครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับพี่แอน  :sd23: โอกาสหน้ายังมีอีกเยอะครับ หวังว่าพี่แอนจะสามารถมาจอยกันได้นะครับ :L4384:

• Pa Mania
  • *

สวัสดีครับพี่แอน...ไม่ได้เจอกันนานเลยพี่....ไม่เป็นไรครับทริบนี้พี่แอนมาไม่ได้....เดี๋ยวจัด meeting ย่อยไปกินปูร้านพี่แอนก็ได้ขอรับ  :L4384: :L4384: :L4384: :L4384:

• Pa Mania
  • *
ส่งPMโอนตังแล้วเด้ด

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
พี่ปรีโอนตังไปแล้วเด้อ 1900.03 เวลาประ 17.00 เอาลงรูปตามไปครับ
 :L4398: :L4398: