ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าปาขาวมุก D.I.Y.สีสเปรย์ อะไรครับ !!!  (อ่าน 27258 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
Re: เจ้าปาขาวมุก D.I.Y.สีสเปรย์ อะไรครับ !!!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 09:30:43 »
 :sd10: เรียบร้อยโรงเรียนปามาเนีย ผมประสานเรื่องสีสเปรย์แล้วครับพี่ทศ สั่งได้เลยไม่ใช่วิธีสั่งแล้วรอผสมสีแต่เป็นสีผสมเสร็จจากโรงงานมีทุกสีตามรายการหน้าเวป ส่วนสีมุก W-54 ของหมดได้วันเสาร์ ขอบคุณครับ :sd23:
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
Re: เจ้าปาขาวมุก D.I.Y.สีสเปรย์ อะไรครับ !!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 09:40:28 »
ไหนๆ คุยเรื่องสีพ่นแล้ว อยากรู้ว่าสีแบบนี้ดีมั้ย

https://www.facebook.com/ChonburiDipCar

มีผลอะไรกับรถระยะยาวมั้ย....ทำเองยากมั้ย

พอดีอาทิตย์หน้าจะไปชลบุรีว่าจะหนีบกลับมาลองซัก 2-3 ป๋อง

ออฟไลน์ พ.ต.ท ประสิทธิ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 09:53:36 »
สวัสดีครับพี่เจต :sd23:ผมเคยเห็นโฆษณาในเวปเป็นสเปรย์ เนื้อสีเป็นเหมือนยางเหนียวๆถ้าไม่ต้องการดึงลอกออกได้ (ถูกต้องตรงกันป่าวครับ)
หมื่นลี้ที่ก้าวไปด้วยใจหวังยังก้าวหน้า แม้ถดถอยเพียงหนึ่งก้าวหมื่นลี้ที่ก้าวไปก็ไร้ค่า

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 10:16:52 »
:sd10: เรียบร้อยโรงเรียนปามาเนีย ผมประสานเรื่องสีสเปรย์แล้วครับพี่ทศ สั่งได้เลยไม่ใช่วิธีสั่งแล้วรอผสมสีแต่เป็นสีผสมเสร็จจากโรงงานมีทุกสีตามรายการหน้าเวป ส่วนสีมุก W-54 ของหมดได้วันเสาร์ ขอบคุณครับ :sd23:
ผลใช้งานเป็นอยางไรอย่าลืมแจ้งข่าวมาให้น้องๆทราบบ้างนะครับ ถ้าดีจะสั่งซื้อสักชุดครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 14:42:55 »
สวัสดีครับพี่เจต :sd23:ผมเคยเห็นโฆษณาในเวปเป็นสเปรย์ เนื้อสีเป็นเหมือนยางเหนียวๆถ้าไม่ต้องการดึงลอกออกได้ (ถูกต้องตรงกันป่าวครับ)

ใช่ๆๆ ครับ... อยากรู้ว่าทำเองยากมั้ย และมีผลต่อสีรถมั้ย