Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > D.I.Y. (Do It Yourself)

D.I.Y. เปลี่ยนกุญแจน้องปาให้เป็นกุญแจพับได้(Flip Key) ในราคาจิ๊บๆ

<< < (2/9) > >>

พี่บอย-81:
จิงคับพี่อ็อดยิ่งเยอะยิ่งภูมิใจคับ  ยิ่งเยอะยิ่งสนุกยิ่งเพลิน  ยิ่งอยากจะทำนู่นทำนี่อีกหลายๆๆอย่างเลยคับ  ;Dชอบๆๆ

ต่าย:
เคยเห็นมีพูดกันเรื่อง flip key รุ่นใหม่ใช่ไม้ครับ เป็นไง ผมจำไม่ได้

ใครทราบข้อมูล ลองเอามา post ด้วยดิครับ :)

ต๋อง Fuddy:
ผมก็ได้แนวทางจากพี่อ๊อด ขอบคุณพี่อ๊อดครับ เลยมาเป็นแบบนี้

โปรเจคต่อไป ไปเห็นของ มิตซู โชกุน เลยเกิดแรงบันดาลใจ อยากอับเกรด แต่กะลังจะทำ แต่รอเวลาว่างก่อน

ต๋อง Fuddy:

ปัจจุบันแปลงร่างมาเป็นตัวนี้ ก็ได้ข้อมูลจากพี่อ๊อด ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปันข้อมูล :L4399: :L4399: :L4399:คำนับสามครั้ง

ปั๊ม เพชรบูรณ์(pump_ce):
อยากสอบถามพี่ๆหน่อยครับ เวลาย้ายเม็ดอิมโมมาพี่ๆใช้กาวอะไรติดกันครับ
กลัวยอดกาวตราช้างแล้ว จะเปลี่ยนกลับไปเป็นแบบเดิมแล้วจะแกะไม่ได้อะครับ
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version