ผู้เขียน หัวข้อ: **สินค้า Pre order ตามคำเรียกร้อง (ปั้มลมลูกสูบคู่)เปิดให้จองแล้ว**  (อ่าน 15943 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่ทศครับ สงสัยนิดนึง....ตัวปั๊มลมนี่พี่ทศยังจะสั่งอยู่มั๊ยครับ...หรือสั่งไปแล้ว...หรือยังงัย...เอ...งงๆครับ :L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

• บุคคลทั่วไป
555 ผมลืมไปแล้วพี่ตาม เห็นเงียบกันไปครับ  // ราคาล่าสุดตอนนี้ลดลงกว่าเดิมอีกครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
555 ผมลืมไปแล้วพี่ตาม เห็นเงียบกันไปครับ  // ราคาล่าสุดตอนนี้ลดลงกว่าเดิมอีกครับ

รบกวนพี่ทศจัดมาให้ซัก 1 ชุดครับ.....พอดีวันก่อนโดนตะปูอีกละ (รถอีกคันนึง ไม่ใช่ปา) โชคดีที่มีที่เติมลมยางฉุกเฉินแบบกระป๋องเก็บไว้....เอามาใช้หมดไปละ....ยังไม่มีเวลาไปซื้อมาเพิ่มเลยครับ....เดี๋ยวเกิดโดนตะปูอีก งานจะเข้า ต้องมานั่งเปลี่ยนยางอะไหล่ครับ  :L4386: :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

รบกวนพี่ทศจัดมาให้ซัก 1 ชุดครับ.....พอดีวันก่อนโดนตะปูอีกละ (รถอีกคันนึง ไม่ใช่ปา) โชคดีที่มีที่เติมลมยางฉุกเฉินแบบกระป๋องเก็บไว้....เอามาใช้หมดไปละ....ยังไม่มีเวลาไปซื้อมาเพิ่มเลยครับ....เดี๋ยวเกิดโดนตะปูอีก งานจะเข้า ต้องมานั่งเปลี่ยนยางอะไหล่ครับ  :L4386: :L4386:
เดี๋ยวเช็คราคาให้ก่อนนะครับ แต่ลงกว่าเดิมแน่นอน ได้ราคาแล้วจะแจ้งให้ทราบก่อนครับ  // เผื่อพี่ๆท่านอื่นสนใจจะสั่งรวมให้ทีเดียวครับ
 :L2736:

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
รบกวนถามพีทศนิดนึง :L2759: ว่าสูบลมจักรยานได้เปล่า เพราะจักรยานลูกชายน่าจะใช้บ่อย  :sd42:

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สามารถต่อหัวที่เป็นแบบปืนเอาไว้เป่าพวกกรองอากาศ กรองแอร์ได้ด้วยหรือเปล่าครับ

tod

รบกวนถามพีทศนิดนึง :L2759: ว่าสูบลมจักรยานได้เปล่า เพราะจักรยานลูกชายน่าจะใช้บ่อย  :sd42:
ได้เลยพี่แกะ ผมสูบให้เสืออยู่  / ลูกบอล /ของเล่นที่เป่าลม / แพเรือยาง ได้หมดครับ
 :L2736:

สามารถต่อหัวที่เป็นแบบปืนเอาไว้เป่าพวกกรองอากาศ กรองแอร์ได้ด้วยหรือเปล่าครับ
ไม่ได้ครับพี่ ถังพักมันเล็กครับเก็บลมได้ไม่มากกด 2-3 ทีก็หมดแล้วครับ ถ้าใช้แบบนี้ต้องซื้อแบบถังพักใหญ่ครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ยังสั่งได้อยู่หรือเปล่าครับพี่ทศ ผมสนใจอยู่ครับ :sd10:

ออฟไลน์ เจ ปาขาวบางกรวย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สนใจเหมือนกันครับ ยังซื้อได้ไหมครับพี่ทศ  :sd23:

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

รบกวนถามหน่อยครับ พอดีผมก็ซื้อที่เติมลมยางฉุกเฉินแบบกระป๋องติดรถไว้เหมือนกันแต่ยังไม่เคยได้ใช้ อยากถามว่าถ้าเติมเข้าไปแล้วนี่เราใช้ต่อไปได้ยาวเลยไหมครับหรือต้องไปปะยางทีหลัง

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
เผื่อพี่ทศยังไม่เห็น  :L2759: :sd23:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รบกวนถามหน่อยครับ พอดีผมก็ซื้อที่เติมลมยางฉุกเฉินแบบกระป๋องติดรถไว้เหมือนกันแต่ยังไม่เคยได้ใช้ อยากถามว่าถ้าเติมเข้าไปแล้วนี่เราใช้ต่อไปได้ยาวเลยไหมครับหรือต้องไปปะยางทีหลัง

เติมลมยางฉุกเฉินแบบกระป๋องช่วยแก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าเป็นการชั่วคราว สมควรนำยางที่มีปัญหาเข้ารับการแก้ไขอย่างถูกต้องในภายหลังครับ  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

tod

ลืมไปแล้วนะนี่ เดี๋ยวว่างๆจะหาของดีๆมาเปิดใหม่อีกรอบครับ