ผู้เขียน หัวข้อ: *เสื้อเสร็จแล้วและจกำลังจัดส่ง**เสื้อ VEST - PAMANIA จำนวนจำกัดเฉพาะรุ่นพิเศษนี้.....  (อ่าน 65036 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

งั้นก็แล้วแต่พี่นะ นะครับ... ฝากลองให้ด้วยละกัน...
ผมกับพี่นะ น่าจะพุงพุ้ยใกล้ๆ กัน... 555

พี่ปอ ฝากสอบถามไปยังท่านประธานปาลำลูกกาด้วยครับ.....พี่โจเป็นผู้หนึ่งที่ร่วมกันคิด ร่วมกันสร้างแนวคิดเสื้อตัวนี้ขึ้นมา.....คิดว่าพี่โจอาจอยากมีเก็บไว้ซักตัวเหมือนกัน....ห่วงว่าเดี๋ยวท่านประธานไม่ได้เข้าบ้านมานาน...มาดูอีกทีเสื้อหมดซะแล้ว  :L4386: :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
น้องเบ็นซ์ ของเบอร์ L ครับ 1 ตัวเอาไว้ใส่ ตอนรวมทีมน่าจะสวยดีใช่เล่น อิอิ
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
เอาด้วยครับ เบอร์ M 1 ตัวคร้าบบ :L2904:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

รายชื่อผู้สั่งจอง   พร้อมขนาด  Update  11/4/56  ;time 14.08     
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตอนนี้กำลังดำเนินการต่อรองอยู่  และยังไม่สามารถสรุปได้ว่ามี size อะไรจำนวนเท่าไหร่   แต่ขอรับจองมาก่อน

จะจัดสรรเท่าที่มีนะครับ  เบื้องต้นทราบแล้วว่าให้ได้ประมาณ อาจจะไม่เกิน 50 ตัว

รีบเลยครับ จองก่อนมีสิทธิ์ก่อน size ค่อยจัดสรรกันที่หลัง  (ผมยอมเอามาแก้ถ้าใหญ่ไป เพราะราคาลดลงกว่าราคาตลาดครับ)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
 :L2888:
ตอนนี้กำลังการต่อรองกำลังดำเนินการ  และยังไม่สามารถสรุปได้ว่ามี size อะไรจำนวนเท่าไหร่   แต่ขอรับจองมาก่อน

จะจัดสรรเท่าที่มีนะครับ  เบื้องต้นทราบแล้วว่าให้ได้ประมาณ อาจจะไม่เกิน 50 ตัว

รีบเลยครับ จองก่อนมีสิทธิ์ก่อน size ค่อยจัดสรรกันที่หลัง  (ผมยอมเอามาแก้ถ้าใหญ่ไป เพราะราคาลดลงกว่าราคาตลาด ครับ)

ตอนนี้ก็ 20 ตัวแล้ว.....สงสัยจะไม่พออะพี่นะ  :L2739: :L2739: :L2739:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

ตอนนี้ก็ 20 ตัวแล้ว.....สงสัยจะไม่พออะพี่นะ  :L2739: :L2739: :L2739:
20 -3 = 17 ที่ต้องสั่งเพิ่ม

จำนวนแค่นี้ผมก็ทำให้ได้ราคาตามที่คุย  เพียงแต่ว่าให้โอกาสและรอคนที่เข้ามาอ่านช้ากว่านี้ด้วยจะได้เอามาครั้งเดียวเสียค่าส่งก้อนเดียวกันเลย

แต่ถ้าเกินจำนวนจองนิดหน่อยอาจจะเอามาหมดแล้วขายตามราคาที่แจ้งหลังเดือนนี้ครับ

• Pa Mania
  • *

20 -3 = 17 ที่ต้องสั่งเพิ่ม

จำนวนแค่นี้ผมก็ทำให้ได้ราคาตามที่คุย  เพียงแต่ว่าให้โอกาสและรอคนที่เข้ามาอ่านช้ากว่านี้ด้วยจะได้เอามาครั้งเดียวเสียค่าส่งก้อนเดียวกันเลย

แต่ถ้าเกินจำนวนจองนิดหน่อยอาจจะเอามาหมดแล้วขายตามราคาที่แจ้งหลังเดือนนี้ครับ

:L2736: :L2736: :L2736: :L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star

งั้นก็แล้วแต่พี่นะ นะครับ... ฝากลองให้ด้วยละกัน...
ผมกับพี่นะ น่าจะพุงพุ้ยใกล้ๆ กัน... 555

พี่ปอ ฝากสอบถามไปยังท่านประธานปาลำลูกกาด้วยครับ.....พี่โจเป็นผู้หนึ่งที่ร่วมกันคิด ร่วมกันสร้างแนวคิดเสื้อตัวนี้ขึ้นมา.....คิดว่าพี่โจอาจอยากมีเก็บไว้ซักตัวเหมือนกัน....ห่วงว่าเดี๋ยวท่านประธานไม่ได้เข้าบ้านมานาน...มาดูอีกทีเสื้อหมดซะแล้ว  :L4386: :L4386:

ติดต่อแกแต่เช้าแล้วครับ... เมื่อช่วงเช้าแกก็เข้ามาส่องอยู่...
เดี๋ยวเย็นๆ จะโทรบอกแกอีกทีให้เข้ามาลงชื่อหน่อย...
เดี๋ยวจะอด...

มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *
วันนี้มีหน้าที่เฝ้าบ้านปามาเนีย  :L2732: :L2732:....มา up กระทู้นี้หน่อย....เดี๋ยวพี่ๆจะไม่เห็นกัน.....รีบตัดสินใจนะครับ....ขอบอกว่าเสื้อตัวนี้ของดีมากๆ.....ราคาขายในห้างอยู่ 3000 ต้นๆ.....เนื้อผ้าดี การออกแบบสุดยอด....มี lot นี้ lot เดียว....หมดแล้วหมดเลย......สำหรับ lot 2 จะเป็นเสื้อที่ผลิตจากอีกแหล่งนึง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องเนื้อผ้า การออกแบบ การตัดเย็บ....ยังห่างชั้นจากเสื้อ lot พิเศษ lot นี้มากๆเลยครับ.....ไม่อยากให้พลาดของดี  :L2904:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
 :L2761: ไซด์ M ต้องเอามาแก้หรือคับพี่ๆ ?  :sd42:  :sd42:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
:L2761: ไซด์ M ต้องเอามาแก้หรือคับพี่ๆ ?  :sd42:  :sd42:  :sd42:

เดี๋ยวเอาsize 2xl ไปให้พี่เจมส์ลองก่อนได้นะพี่ เผื่อพี่เจมส์ใส่ได้ :L2739: :L2754: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

เดี๋ยวเอาsize 2xl ไปให้พี่เจมส์ลองก่อนได้นะพี่ เผื่อพี่เจมส์ใส่ได้ :L2739: :L2754: :L2905: :L2901:

อ่ะจ๊ากกกกก!!! แล้วมันจะไม่กลายเปน "ผ้าห่อมด" เลยเรอะ ?  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
โอนกะตังค์ไปแล้วครับ  :L2758:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ขอเบอร์ L 1 ตัวครับ

:L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ขอเบอร์ L 1 ตัวครับ

:L2754:

รับทราบครับพี่ม่อน....เดี๋ยวรอพี่นะมา update รายชื่อให้นะครับ  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
สงกรานต์  ไม่ได้ออกไปไหน 
หาเรื่องแหกกระเป๋าหน่อยดีกว่าาาา   :sd01:

กระผมขอรับเป็น  L จำนวน 1 ตัวนะครับบบบ

โอนตังค์แล้วจะแจ้ง PM ไปให้อีกครั้งนะครับพี่นะะะะ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่ตามผมขอsidelineด้วย1คน  :L2905:เฮ้ยม่ายช่ายขอSize L 1ตัวด้วยครับ
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ พี่อ็อดDONMUEANG

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่นะ.   ครับน้องขอเสื้อ.  เบอร์. L. จำนวน. 1 ตัว. ครับ. โอนเงินแล้วจะเเจ้ง PM. นะครับ

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติมา update รายชื่อผู้สนใจแทนพี่นะครับ :L2736: ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ  :L4399: