ผู้เขียน หัวข้อ: *เสื้อเสร็จแล้วและจกำลังจัดส่ง**เสื้อ VEST - PAMANIA จำนวนจำกัดเฉพาะรุ่นพิเศษนี้.....  (อ่าน 65238 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
วันนี้เงินออกโอนให้แล้วครับ
 :L4370:
ออก ไป ไหน พี่ทศ หาเจอไหม  :L2901:
ออกมาจากส่วนลึกๆที่แอบไว้
 :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ออก ไป ไหน พี่ทศ หาเจอไหม  :L2901:

มันจาเปนที่เดียวกันกะป๋มปะหว่าพี่ทศ บางซอก ซุกจนลืม   :sd42:  :sd42:  :sd42:

tod

มันจาเปนที่เดียวกันกะป๋มปะหว่าพี่ทศ บางซอก ซุกจนลืม   :sd42:  :sd42:  :sd42:
คงจะเหมือนกันพี่เจมส์  555  บางทีรื้อของในบ้านเจอตังค์ดีใจเฮ้ยพบตังค์  นึกไปนึกมา....ก็ตังค์กรูนี่หว่าแอบไว้จนลืม
 :sd42: :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
คงจะเหมือนกันพี่เจมส์  555  บางทีรื้อของในบ้านเจอตังค์ดีใจเฮ้ยพบตังค์  นึกไปนึกมา....ก็ตังค์กรูนี่หว่าแอบไว้จนลืม
     :sd42: :sd42: :sd42:  เหมือนกันครับ พี่  :L2905: พอเจอแล้วก็ แหก ที่บ้านมาเนียเลย กลัวลืมอีก เพราะไม่มีให้ซ่อนแล้ว :sd42:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
เหลือ 6 ที่แล้ว ใครยังไม่สั่งรีบเลยครับ  :L4384: รุ่น แรก ครับ จะขลังมากๆรุ่นพิเศษ พิมพ์นิยม  :L2754:  :L6415: :L2888:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
 :L2894:โอนเรียบร้อยคับ 3/5/56 เวลา 08:28น.( 2,300฿) :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เสื้อมาแล้วนะครับ   ใครยังไม่โอนรีบโอนเลยครับ ( เสื้อพร้อมสิ่งพร้อมนี้ limited Vest@pa mania)

โลโก้นี้  จะอยู่หลังเสื้อ

ป้ายเพลทโลหะที่หน้าอกเสื้อ

พวงกุญแจยางห้อยหน้าอก (ถ้าทัน)

ขอถึงมือพวกเราแล้วจะเริ่มขบวนการถัดไปเลยครับ

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
อยากใส่จะแย่อยู่แล้ว :sd10: :sd10: :sd10:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

• Pa Mania
  • *
รีบๆ เลยครับ ของดี  ของแท้  :L4384: :L2904:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
พี่นะครับ.....ขนาด XL ลายพราง.....ถ้ายังมีเหลือ....ผมขอเพิ่มอีก 1 ตัวนะครับ......เป็นทั้งหมดผมจองไว้ 2 ตัวนะคร้บ  :L2736: :L2736: :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
พี่ๆที่ยังไม่ได้โอน สามารถโอนมาได้เลยนะครับ  :L2736:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

surut jantorn

ไปจ่ายที่หนองมนน๊าาา :L2736:

• Pa Mania
  • *
ไปจ่ายที่หนองมนน๊าาา :L2736:
ผม ไปใส่ที่หนองมนได้ไหมครับ :L4384:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *

สั่งผลิตงานชิ้นแรกไปแล้วนะครับ เพื่อจะมาตรวจสอบ ความสวยงามและความเรียบร้อย

งานของเราไม่ได้แค่กำเงินไปแล้วได้ของมานะครับ มันต้องมีขั้นตอนการออกแบบ ตรวจสอบ เลยเกิดระยะเวลาการทำงาน
เพื่อให้ได้งานคุณภาพ

**สีเหลืองที่เห็นในรูปงานจริงจะเป็นสีทอง

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้

สั่งผลิตงานชิ้นแรกไปแล้วนะครับ เพื่อจะมาตรวจสอบ ความสวยงามและความเรียบร้อย

งานของเราไม่ได้แค่กำเงินไปแล้วได้ของมานะครับ มันต้องมีขั้นตอนการออกแบบ ตรวจสอบ เลยเกิดระยะเวลาการทำงาน

**สีเหลืองที่เห็นในรูปงานจริงจะเป็นสีทอง
ช่างละเมียดละไมอะไรเช่นนี้ :L6428:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd10: :sd10: :sd10: :sd10: :sd10: :sd10: :sd10:

แหล่มไปเลยพี่

:sd01: :sd01: :sd01: :sd01:

ช่างละเมียดละไมอะไรเช่นนี้ :L6428:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

ลืมเรื่องเสื้อไปเลย  เดียวจะรีบโอนเงินให้ภายใน3วัน7วันอันไกล้นี้  :L2905: :L2905: