Pa Mania Tales (เรื่องเล่าปามาเนีย) > Technics, Maintenance & Problem solving

ระบบอำนวยความสะดวกและปลอดภัยอัจฉริยะ ETACS(อีแทคส์) ใน Pajero Sport

<< < (2/8) > >>

พรชัย:
เรียนถามพี่ Aod
"ฟังก์ชันที่สามารถปรับตั้งเปิดปิดได้ด้วยตัวเอง :sd10:โดยไม่ต้องผ่านเครื่อง MUT-III"
จะต้องทำอย่างไงเหรอครับ

พี่โต (1007):
ขอบคุณ :sd23:ข้อมูลดี ๆ ครับพี่อ็อด ผมว่าจะไปใช้บริการไฟหน้าอัตโนมัติซะหน่อยครับเป็น เบอร์ 5 จะได้ประหยัดไฟ  :sd42: :sd42: :sd42:

โบ๊ท[Sathu49]:
กระทู้นี้ของพี่อ๊อด  :L2900: จริงๆ ครับเพราะทางศูนย์ที่ผมออกรถ ก็ไม่เคยให้ข้อมูลได้แบบนี้เลย
อาทิตย์ที่ผ่านมาเลยจัดการให้ศูนย์ตั้ง ระบบปลดล๊อคประตูเมื่อเข้าเกียร์ P (ไม่เสียค่าใช้จ่าย)
ต้องขอบคุณพี่อ๊อดอีกครั้ง  :L2897:

หม่อง Pamania:
 :L2758:  :sd23: พี่อ๊อดครับ

อา์ร์ม:
ได้รู้มากเลยคับ  :sd01: :L2904:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version