ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมงาน "Mini meeting...ซิ่งสายฟ้ากับกล่องข้าวน้อยปามาเนีย ...16 Feb 2013"  (อ่าน 49968 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เปิดโหมด B อยู่คับพี่นะ

แต่ช่วงนี้จังหวะออกตัว เกียร์ 1 ยังปกติ พุ่งดีตามจังหวะ
แต่ช่วงเกียร์ 2 ต่อ 3 มันเหมือนหน่วงๆ ยังงัยพิกลมะรุอ่ะพี่นะ
หรือว่าเราเค้นเกินไปก็ไม่รู้นะ ?

หรือว่าต้องลองโหมด C ดี กร๊ากกกกก
อย่าบอกนะให้ลง Step 2 (กะลัง อี๊ยยยย ไม่อยากคิด)

:sd42:  :sd42:  :sd42:

อาการนี้กดคันเร่งเร็วไปครับ  สำหรับ mode B sport

ลองดู mode A  touring  อาจจะออกช้าหน่อยและดึงยาวครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ลองดู mode A  touring  อาจจะออกช้าหน่อยและดึงยาวครับ ;D  ต้องลองแล้ว
ทุกวันนี้ แค่ระดับ 5 ก็พอแล้ว :L2734:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ลองดู mode A  touring  อาจจะออกช้าหน่อยและดึงยาวครับ ;D  ต้องลองแล้ว
ทุกวันนี้ แค่ระดับ 5 ก็พอแล้ว :L2734:

ของพี่ดล  ยังเป็นชุด STD ครับ   ยังไม่มี mode ผีบอกใส่ไปให้    เอาไว้เจอกันตามมิตติ้งเดี๋ยวจัดให้ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ของพี่ดล  ยังเป็นชุด STD ครับ   ยังไม่มี mode ผีบอกใส่ไปให้    เอาไว้เจอกันตามมิตติ้งเดี๋ยวจัดให้ครับ
เศร้าเลย :sd21: แต่ก็สุดยอดสำหรับผม   ต้องหาทางไวๆ :L2753:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
มารอ "Mini meeting...ซิ่งสายฟ้ากับกล่องข้าวน้อยปามาเนีย ครั้งต่อไป  :L4384: