กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
พี่แม็คครับ ที่ถอดเก็บมีหลายชุดเหรอครับ เหอะๆ

มี 2 ชุดครับพี่เชฐ ผมเปลี่ยนใส่กันชนใหม่ทั้งสองคันครับ  :sd42:
2
แบบเดียวกับในเวป masterhook เลยครับพี่ยา
พี่แม็คครับ ที่ถอดเก็บมีหลายชุดเหรอครับ เหอะๆ
3
ผมรอจับของพี่แม็คซี่อยู่ครับ  :sd01:

:D :D :D จับอารายของผมนะ  :o :o ::) ::) ::) :-X :-X :-* :-* :-*  :sd42: :sd42: :sd42:
4
จะทะแม่งๆมากขึ้น ถ้ามือพี่หนึ่งจับมือพี่โจ นี่สิ  :L2754: :L2754: :L2754:

ผมรอจับของพี่แม็คซี่อยู่ครับ  :sd01:
5
ทำไมผมรู้สึกว่ารูปนี้มันดูทะแม่งๆยังชอบกลครับ  :L2761: :L2761: :L2761:

จากรูปคู่กลายเป็นรูปคี่หรือครับ :sd42:
6
พี่หนึ่งลูก3เลยหรือครับ  :L2739:
ขอบคุณพี่หนึ่งที่สมํ่าเสมอในการสานฝันให้กับเด็กๆครับ  :sd23:

:L4399:
7
Technics, Maintenance & Problem solving / Re: รบกวนพี่ๆ ผมมีปัญหาเรื่องแอร์ครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi เมื่อ เมื่อวานนี้ เวลา 21:39:55 »
สวิทช์ควบคุมแอร์ครับแจ๊คด้านหลังเสียบไม่สุดครับทำให้แอร์ไม่เย็นหรือเย็นบ้างไม่เย็นบ้างครับ งั้นใครมีอาการแบบผมเช็ตแจ๊คหลังสวิทช์ด้วยก็ดีนะครับเพราะมันเป็นตัวสั่งการคอมแอร์ด้วยมันเลยเพี้ยนครับ แจ็คสวิทช์ควบคุมแอร์ทั้งสามตัวเลยนะครับ
ปล. ตอนเช็คควรดับเครื่องนะครับ เพราะถ้าหลวมแล้วไปขยับตอนติดเครื่อง รูปเครื่องจะโชว์ที่หน้าปัดแล้วต้องเข้าoเพื่อลบโค้ดนะครับ

อ้อ....เป็นอย่างนี้เอง ปลั๊กพวกนี้ทุกตัวเวลาเสียบเข้าด้วยกันต้องให้ดังแกร๊กเสมอครับ ขอบคุณพี่เอ็กซ์มากๆครับสำหรับการแชร์ประสบการณ์ครีบ  :L2734:
8
Technics, Maintenance & Problem solving / Re: รบกวนพี่ๆ ผมมีปัญหาเรื่องแอร์ครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย Exx เมื่อ เมื่อวานนี้ เวลา 19:48:45 »
ยินดีด้วยครับพี่เอ็กซ์ ว่าแต่สวิตช์ตัวไหนครับ แล้วมันหลวมยังงัยครับ  :L2761:
สวิทช์ควบคุมแอร์ครับแจ๊คด้านหลังเสียบไม่สุดครับทำให้แอร์ไม่เย็นหรือเย็นบ้างไม่เย็นบ้างครับ งั้นใครมีอาการแบบผมเช็ตแจ๊คหลังสวิทช์ด้วยก็ดีนะครับเพราะมันเป็นตัวสั่งการคอมแอร์ด้วยมันเลยเพี้ยนครับ แจ็คสวิทช์ควบคุมแอร์ทั้งสามตัวเลยนะครับ
ปล. ตอนเช็คควรดับเครื่องนะครับ เพราะถ้าหลวมแล้วไปขยับตอนติดเครื่อง รูปเครื่องจะโชว์ที่หน้าปัดแล้วต้องเข้าoเพื่อลบโค้ดนะครับ
9
« กระทู้ล่าสุด โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi เมื่อ เมื่อวานนี้ เวลา 19:17:44 »
ปัญหาจบแล้วครับสรุปคือจากสวิสไม่แน่นครับเลยสั่งงานเพี้ยนขอบคุณพี่พี่ทุกคนครับ

ยินดีด้วยครับพี่เอ็กซ์ ว่าแต่สวิตช์ตัวไหนครับ แล้วมันหลวมยังงัยครับ  :L2761:
10
« กระทู้ล่าสุด โดย Exx เมื่อ เมื่อวานนี้ เวลา 18:34:05 »
ปัญหาจบแล้วครับสรุปคือจากสวิสไม่แน่นครับเลยสั่งงานเพี้ยนขอบคุณพี่พี่ทุกคนครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 10