ผู้เขียน หัวข้อ: เจอไม้งามเมื่อยามขวานบิ่น โบราณว่าไว้(มาดูสครัพเพลทแบบใหญ่)  (อ่าน 11897 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
ไม่รู้บ้านเรามีขายแบบนี้แล้วยัง ตอนผมออกรถใหม่ๆอยากได้แบบนี้จังเลย แต่หาไม่ได้สักเจ้าเจอแต่แบบเล็ก
เที่ยบกับที่เอามาให้ดูของผมมีแค่ครึ่งเดียว จนบัดนี้มันเยินแล้วครับ ถ้าได้แบบนี้ตั้งแต่แรกแจ๋วเลย
 :L4387:
อาจจะมีขายในร้านประดับยนต์บ้างแล้วผมไม่มีโอกาสได้เดินดู

:L2736:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
หาอยู่เหมือนกันพี่ทศ ทั่วตึกศรีวรจักร ก็บอกไม่มีนะ

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
มีขายที่ไหนครับ พี่ทศ

tod

ใครทียังป้ายแดง หรือยังใหม่อยู่สมควรสรรหามาติดนะครับ เจอรองเท้าส้นสูง//รองเท้าผ้าใบติดทราย
จะได้ช่วยลดอาการเจ็บปวดของน้องปา
 :L4363:
มีขายที่ไหนครับ พี่ทศ
เจอในเว็บจีนครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
อยากได้ด้วยครับพี่ทศ

รวมตัวกันแหกอีกไหมคับพี่

Project นี้น่าสนใจมากๆคับ

ไอ้ที่ได้จากศูนย์มาอันเล็กนิดเดียวปิดไม่ทั่ว

ตอนนี้เริ่มจะมีรอยบ้างแล้วครับ  :L2759:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
ของผมนี่เยินไปจนถึงบันไดเหยียบขึ้นแล้ว ส้นสูง ผบ. + ลูกสาวจอมจนชอบลงแบบกระดานลื่น... ทำใจครับ แบบนี้เค้าไม่ได้เรียกว่า "ขวานบิ่น"
ของผมนี่ นอกจากจะขวานบิ่นแล้ว... ด้ามขวานยังหักอีก  :L2905:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

tod

ใครสนใจลองแจ้งเขามาดูครับ ถ้าได้จำนวนมากพอจะเสนอเข้าคณะกรรมการว่าจะเอาไงต่อ
ว่าจะทำในนามกลุ่มกระเป๋าแหก  // หรือถ้าจำนวนไม่มากผมจะช่วยนำเข้ามาให้ครับ
 :L2736:

ออฟไลน์ เทิด บางสมัคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมสนใจครับ หามานานแล้วอันใหญ่ๆแบบนี้ อยากได้ครับ.

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L2734: สนใจอย่างแรงครับ  :L2736:
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ตามนี้เลยครับพี่ ผมหามาใช้ตั้งแต่ได้รถใหม่ๆเลยครับ
ภาพยืนยันครับว่าไม่ได้เชียร์ขายของเพราะเราใช้มาปีกว่าแล้ว ร้านนี้เค้าส่งไปรษณีย์ให้ได้ครับผมก็ให้เค้าส่งมาให้ลองดูกันนะครับว่าถูกใจหรือป่าว

ปล.ถ้าไม่ถูกต้องประการใดช่วยแก้ไขด้วยนะครับท่ามผู้ดูแล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มีนาคม 2013, 16:49:14 โดย Leejoe »
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

tod

ขออนุญาติเอาลิ้งค์เพื่อการค้าออกนะครับพี่ลีโจ ถ้าสนใจจริงคนหาใน Google เจอเลยครับ
หรือใครสนใจแบบพี่ลีโจสอบถามทาง PM ได้ครับ
----------------------------------------------
ที่ใช้อยู่ผมก็ซื้อจากเจ้านี้แหละครับ แต่จะเป็นแบบเล็กโดนย่ำหลายครั้งมันงอตรงกลางเลย(ทำให้หัวท้ายเปิด)
เลยดึงออก  เหลือแต่แบบขั้นบรรไดข้างล่างครับ **แต่สงสัยว่าทำไมมันเกิดน้องหนิมที่ตัวสครับแพลทครับ**
หรือจะเป็นแต่ของผมคนเดียว
 :sd06:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขออนุญาติเอาลิ้งค์เพื่อการค้าออกนะครับพี่ลีโจ ถ้าสนใจจริงคนหาใน Google เจอเลยครับ
หรือใครสนใจแบบพี่ลีโจสอบถามทาง PM ได้ครับ
----------------------------------------------
ที่ใช้อยู่ผมก็ซื้อจากเจ้านี้แหละครับ แต่จะเป็นแบบเล็กโดนย่ำหลายครั้งมันงอตรงกลางเลย(ทำให้หัวท้ายเปิด)
เลยดึงออก  เหลือแต่แบบขั้นบรรไดข้างล่างครับ **แต่สงสัยว่าทำไมมันเกิดน้องหนิมที่ตัวสครับแพลทครับ**
หรือจะเป็นแต่ของผมคนเดียว
 :sd06:
มิมีปัญหาครับพี่ทศก็ว่าแล้วถึงได้ ปล.ไว้ :L2748:
 ของผมก็มีรอยโดนเหยียบแล้วยุบที่ตัวสครับแพลทนิดหน่อยแต่ยังใช้งานได้ดีอยู่
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

surut jantorn

อยากได้ครับพี่ทศ  :L6419:

ออฟไลน์ พิศาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
ถ้ามีผมขอด้วยครับพี่ทศ :sd27:

tod

ราคาแพงเอาเรื่องอยู่ครับพี่ๆ เท่าที่เจอมีขายอยู่เจ้าเดียวราคาสามพันกว่าบาทครับ ถ้าไม่ชอบจริงไม่แนะนำครับ
 :L4387: :L4387: :L4387:

surut jantorn

ราคาแพงเอาเรื่องอยู่ครับพี่ๆ เท่าที่เจอมีขายอยู่เจ้าเดียวราคาสามพันกว่าบาทครับ ถ้าไม่ชอบจริงไม่แนะนำครับ
:L4387: ง้าน  :L2760:

tod

:L4387: ง้าน  :L2760:
ของขายหน้าร้านอยู่ที่ 480 หยวนแล้วพี่  (ตีไว้ก็ 2800-2900 แล้ว) ไม่รวมส่งและค่าโอนเงิน
คิดว่าสินค้านี้ไม่น่าผลิดที่จีน ไม่แน่จะมาจากฟลิปปิน/หรือพีไทยเราเองนี่แหละทำส่งออกไป (จึงทำให้ราคาแพง)
ใครหาได้ถูกกว่านี้ชี้เป้าให้หน่อยแล้วกัน

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
น่าสนครับพี่ทศ  เพราะตอนนี้น้องปาดำผม  กลายเป็นปาลายหมดแล้ว :L4386: :L4386: :L4386:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

tod

น่าสนครับพี่ทศ  เพราะตอนนี้น้องปาดำผม  กลายเป็นปาลายหมดแล้ว :L4386: :L4386: :L4386:
แพงเอาเรื่องเลยครับพี่โต