ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกรองอากาศ  (อ่าน 3001 ครั้ง)

ออฟไลน์ พรชัย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สอบถามเรื่องกรองอากาศ
« เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 16:36:56 »
สอบถามเรื่องกรองอากาศ พอดีไม่คอยได้เข้ามา แต่จ่ายเงินไปแล้ว ยังไม่ได้รับของ มีอะไรที่ผมไม่ update หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ พี่ปอ Lumlukka

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • Born to be Rock Star
Re: สอบถามเรื่องกรองอากาศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 16:41:41 »

ใจเย็นๆ  ครับ พี่ทศกำลังดำเนินการครับ
ยังไม่มีใครได้ครับ ใน Lot2

ผมเองก็หนึ่งในนั้นครับ

:)
มิตรภาพดีๆ หาซื้อไม่ได้ด้วยเงิน

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 16:45:44 »
ขอบคุณครับ พอดีหากระทู้ที่ Post ไม่เจอ ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ หากทำให้เข้าใจผิด

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 16:54:22 »
สอบถามเรื่องกรองอากาศ พอดีไม่คอยได้เข้ามา แต่จ่ายเงินไปแล้ว ยังไม่ได้รับของ มีอะไรที่ผมไม่ update หรือเปล่าครับ
พี่พรชัย 

*สรุปเป็นกรองแอร์ นะครับไม่ใช่กรองอากาศ  เดี๋ยวสื่อสารกันผิด  :L4365:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 16:54:46 »
ขอบคุณครับ พอดีหากระทู้ที่ Post ไม่เจอ ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ หากทำให้เข้าใจผิด
เป็นสินค้านำเข้าครับ กติกาตามกระทู้นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,877.0.html
---------------------------------------------------------------------------
รอบแรกโอนได้เลยครับ มีของพร้อมส่งแล้วครับ (ทั้งหมด 9 ชิ้น)
รอบ 2 กติกาเหมือนเดิม (สินค้าพรีออเดอร์)
-โอนเงินก่อนวันที่ 20 กพ.56
-สั่งขอให้วันที่ 20 กพ. หลังจากสั่งของรอประมาณ 20 วันได้รับของ
-โอนมาแล้วรบกวนแจ้งยอด+ที่จัดส่งมาทาง PM นะครับ
-ของถึงแล้ว จัดส่งให้พี่ๆจะแจ้งให้ทราบครับ
----------------------------------------------------------------------------
ของที่สั่งรอบเดียวกันเริ่มทยอยเข้ามาแล้วครับพี่  อย่างเช่น กรอบแว่น/กระเป๋าสำภาระ/เก้าอี้สนาม/
ส่วนกรองแอร์รบกวนรออีกนิดครับ (ของที่สั่งมันคนละร้านกันครับ บางร้านส่งเร็ว บางร้านก็ช้าไปนิดครับ)
แต่รับรองพี่ได้รับของแน่นอนครับ....สินค้าอันใหนถึงแล้วผมก็จะมาแจ้งหน้ากระทู้ครับพี่  ต้องขออภัยด้วยครับ
 :sd23:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 8 มีนาคม 2013, 17:11:30 »
 :sd23: ขอบพระคุณทุกท่านที่อธิบายครับ