ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากรูปให้พี่ตูมตาม ของถึงมือผมเรียบร้อยแล้วครับ  (อ่าน 12421 ครั้ง)

tod

• บุคคลทั่วไป
ไม่รู้เขาเรียกไร แต่ผมเรียกแผ่นดึงบังตา  :L4396: :L4396: 
ตัวสีไม่เพี้ยนไปมากนัก ดูกลืนกับภายในรถดีครับ
 :L2736:
ถ่ายแบบรีบๆ ทดสอบแล้วตรงรุ่นแน่นอน

:L6415: :L6415: :L6415:

ออฟไลน์ พี่แมน-yasothon

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
มันมาอีกแล้ว สิ่ง  :L6415:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
พี่ทศ ราคาเท่าไหร่ครับ
เคยจะซื้อ ตอนอยู่บ้านเก่า แต่ผบ. ถามว่าจะเอามาทำไมอ่ะ  :L2761:

tod

เคยจะซื้อ ตอนอยู่บ้านเก่า แต่ผบ. ถามว่าจะเอามาทำไมอ่ะ  :L2761:
เดียวรอพีตามรีวิวก่อนครับ  ดี/ไม่ดี รอพี่ตามฟันธง (พีแกมีของแท้ ให้ลองเปลียบเทียบกันก่อน)
ส่วนราคาไม่ถึงครึ่งของๆแท้ครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เดี๋ยวคืนวันเสาร์เอาไปปูกินหอยกันครับพี่ชัย  รอนิด :L6415:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
มีของมาให้เล่นอีกแล้ว พี่ทศ ขอบคุณคร้าบบบบบ :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ไม่รู้เขาเรียกไร แต่ผมเรียกแผ่นดึงบังตา  :L4396: :L4396: 
ตัวสีไม่เพี้ยนไปมากนัก ดูกลืนกับภายในรถดีครับ
ถ่ายแบบรีบๆ ทดสอบแล้วตรงรุ่นแน่นอน

:L6415: :L6415: :L6415:

:sd23: :sd23: :sd23: ขอบคุณครับพี่ทศ....เดี๋ยวของมาถึงจะลองเปรียบเทียบดูแล้วจะรีบ review ให้ชมครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
เดี๋ยวคืนวันเสาร์เอาไปปูกินหอยกันครับพี่ชัย  รอนิด :L6415:

จะมาทันรึป่าว พี่ตามตอบด้วยครับ  :L2759:

ออฟไลน์ ทอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ติดแล้วมีประโยชน์อย่างไรบ้างครับพี่ทศ

tod

ติดแล้วมีประโยชน์อย่างไรบ้างครับพี่ทศ
ที่จรงมันเป็นอุปกรณ์มาตฐานที่เขาออกแบบมาใช้คู่กับรถ SUV เกือบทุกค่าย // แต่ส่วนมากบ้านเราไม่ค่อยได้ใช้
จนกลายเป็นออฟชั่นเสริมต้องหามาใช้กัน หน้าที่ของมันก็คือปิดบังสิ่งของหลังรถ(ตอน 3 )ที่ดูแล้วไม่เป็นระเบียบ
และกันมิจฉาชีพส่องดูของมีค่าที่วางภายในรถเรา ก็ดึงม่านตัวนี้ปิดเสียทำให้มองไม่เห็นว่าด้านล่างมีอะไร
และทำให้ห้องโดยสารดูดี..................ส่วนอื่นๆรอพี่ตูมตามมารีวิวเพราะพี่แกใช้อยู่อาจมีประโยชน์อย่างอื่นอีกครับ

• Pa Mania
  • *

จะมาทันรึป่าว พี่ตามตอบด้วยครับ  :L2759:

กำลังรอลุ้นอยู่ครับพี่ชัย...พี่ทศส่งออกมาให้ผมเมื่อวาน....เมื่อวานเช็คแล้วมีการรับเข้าระบบ แต่ของยังไม่ออกเดินทางมา คาดว่าน่าจะเดินทางมาวันนี้....ต้องดูระบบไปรษณีย์ไทยแล้วหละครับว่าดีแค่ไหน ถ้าระบบดี ของน่าจะมาถึงไปรษณีย์เขตบ้านผมวันนี้ พรุ่งนี้น่าจะมีใบแจ้งผมให้เข้าไปรับ......ลุ้นกันนาทีสุดท้ายเลยอะครับ  :L4387: :L4387:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ นนท์ ตนตัวโต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 :L2888: อยากดั้ย เอ๊ย อยากได้ อยากดั้ย...

tod

:L2888: อยากดั้ย เอ๊ย อยากได้ อยากดั้ย...
ก่อนแหกแวะไปดูตัวจริงๆก่อนก็ได้ครับ แล้วจะเอายังไงว่ากันอีกทีครับ
หลายชิ้นราคาจะถูกลงครับ

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
ก่อนแหกแวะไปดูตัวจริงๆก่อนก็ได้ครับ แล้วจะเอายังไงว่ากันอีกทีครับ
หลายชิ้นราคาจะถูกลงครับ

:L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ ไผ่ jackraphan

• Pa Mania
  • *
 :sd10: :sd10: เตรียมตัวแหกกันอีกแล้วครับ

• Pa Mania
  • *

กำลังรอลุ้นอยู่ครับพี่ชัย...พี่ทศส่งออกมาให้ผมเมื่อวาน....เมื่อวานเช็คแล้วมีการรับเข้าระบบ แต่ของยังไม่ออกเดินทางมา คาดว่าน่าจะเดินทางมาวันนี้....ต้องดูระบบไปรษณีย์ไทยแล้วหละครับว่าดีแค่ไหน ถ้าระบบดี ของน่าจะมาถึงไปรษณีย์เขตบ้านผมวันนี้ พรุ่งนี้น่าจะมีใบแจ้งผมให้เข้าไปรับ......ลุ้นกันนาทีสุดท้ายเลยอะครับ  :L4387: :L4387:

ของมาถึงรึยังครับ พี่ตาม  :L2761: :L2761: :L2761:

tod

***ศุกร์ 8 มีนาคม 2556 10:14:41 น. ศป.หลักสี่ รับเข้าระบบ
      ศุกร์ 8 มีนาคม 2556 13:01:29 น. ศป.หลักสี่ ปิดถุง***
ของถึง หลักสี่ตอน 10 โมง  ปิดถุงออกจากหลักสี่ไป ปณ.ใกล้บ้านพี่ตามบ่ายโมง**คิดว่าน่าจะถึงแล้วแต่ยังไม่ลงระบบ**
พรุ่งนี้คิดว่ารอจ่าย ถ้าพี่ตามมีเบอร์ลองโทรสอบถามดู ถ้าถึงแล้วนำบัตร์ ปชช.เข้าไปรับเลย  ถ้ารอให้เขาติดต่อมา
คงต้องรออีก...แล้วแต่อารมณ์
 :L2759:

• Pa Mania
  • *

ของมาถึงรึยังครับ พี่ตาม  :L2761: :L2761: :L2761:

ของยังมาไม่ถึงครับ ตามระบบน่าจะมาถึงไปรษณีย์เขตบ้านผมแล้ว แต่ยังไม่ลงระบบครับ ผมโทรไปถามเมื่อตอนบ่ายเขาบอกว่ายังไม่สามารถตรวจสอบได้ครับ พรุ่งนี้พี่ชัยชมของแท้มิตซูไปก่อนครับ หลักการทำงานเหมือนกันต่างกันที่รายละเอียดครับ :L2734: :L4399: