ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนหัวเกียร์ออโต้ ใหม่  (อ่าน 2748 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
อยากเปลี่ยนหัวเกียร์ออโต้ ใหม่
« เมื่อ: 1 มีนาคม 2013, 23:03:12 »
อยากเปลี่ยนหัวเกียร์ออโต้ ใหม่ เนื่องจาก จับไปจับมาของเดิม สีเริ่มลอก เลยอยากหามาเปลี่ยนใหม่ เพื่อความสวยงามด้วย ไม่รู็ว่า มันต้องมี สเปก ในการซื้อ อย่างไร มีขนาดรู อะไรยังงัยครับ
รบกวนพี่ๆ ช่วยบอกหน่อยครับ หรือ พี่ทศ จะหาของนำเข้ามาช่วยกันแบ่งปันก็ ยินดีนะครับ  :L2758: :L2758: :L2758: