ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วม10 คนสำหรับนักงัดแงะ(ส่งของแล้วครับ)  (อ่าน 24537 ครั้ง)

ออฟไลน์ veeraa332000

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
ผมเห็น"ซูเล็ก"มีขายเป็นแผงใหญ่เลยครับมีอุปกรณ์หลายชิ้นมาก(รวมทั้งที่งัดที่เป็นเหล็กแบบพี่ทศด้วย) แต่ไม่แน่ใจว่ามีไขควงวัดไฟหรือเปล่าครับ เมื่อวันอาทิตย์ผมข้ามไปฝั่งพม่า(แม่สาย)ร้านเจ้ลินลี่ที่เป็นเจ้าของเครื่องเสียงซูเล็กก็มีครับ ถามดูแกบอก550บาท แต่ผมไม่ได้ต่อนะครับ(ยังไม่คิดจะซื้อ)

กลับมาหรือยังครับพี่วีระ.....กันแมลงพี่รอแย่แล้ว  :L2754:

สวัสดีครับพีตาม...ยังเลยครับแต่พิศาลแกเอามาให้ที่บ้านแล้วครับ ส่วนผมตอนนี้อยุ่กำแพงเพชร พรุ่งนี้วันศุกร์เข้าไปนอนนครสวรรค์ครับ..

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ผมเห็น"ซูเล็ก"มีขายเป็นแผงใหญ่เลยครับมีอุปกรณ์หลายชิ้นมาก(รวมทั้งที่งัดที่เป็นเหล็กแบบพี่ทศด้วย) แต่ไม่แน่ใจว่ามีไขควงวัดไฟหรือเปล่าครับ เมื่อวันอาทิตย์ผมข้ามไปฝั่งพม่า(แม่สาย)ร้านเจ้ลินลี่ที่เป็นเจ้าของเครื่องเสียงซูเล็กก็มีครับ ถามดูแกบอก550บาท แต่ผมไม่ได้ต่อนะครับ(ยังไม่คิดจะซื้อ)

กลับมาหรือยังครับพี่วีระ.....กันแมลงพี่รอแย่แล้ว  :L2754:

สวัสดีครับพีตาม...ยังเลยครับแต่พิศาลแกเอามาให้ที่บ้านแล้วครับ ส่วนผมตอนนี้อยุ่กำแพงเพชร พรุ่งนี้วันศุกร์เข้าไปนอนนครสวรรค์ครับ..

โห....พี่วีระ....ปาทั่วไทยตัวจริง....นี่จะย่ำทุกจังหวัดแข่งกับพี่พิศาลละม้าาาาาง  :L2906: :L2905: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

tod

• บุคคลทั่วไป
ครบแล้วครับ 10 ที่นั่ง รอบสั่งของวันที 3 นี้ครับ // จัดสั่งให้เลยครับ
รอบแรกเป็นรอบลองของนะครับ ดีไม่ดีแล้วจะมารีวิวให้ครับ
ขอบคุณแนวร่วมทุกคนนะครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
เปิดโอนหรือยังครับพี่...ค่าของ 300 ค่าส่ง+ค่าบำรุง web .... เท่าไหร่ครับ แจ้งยอดทาง PM ด้วยครับพี่....ขอบคุณครับ
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ เล็ก Naris

• Pa Mania
  • *
  • อย่าทำให้ผู้อื่น และตัวเองเสียประโยชน์
เดี๋ยวเย็นนี้โอนให้ครับพี่ทศ ขอราคารวมทั้งหมดด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ช่วยแจ้งด้วยครับ  :sd10:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

tod

**ทีจริงรอบนี้เป็นรอบทดสอบสินค้าจะเก็บเงินเข้าเว็บมันเกรงใจจังเลย**
ฉนั้นแล้วแต่พี่ๆแล้วกันนะครับว่าจะช่วยค่าบำรุงหรือไม่
เอาตามนี้แล้วกัน
-ค่าของ 300 บาท
-ค่าส่งด่วน (EMS) 60 บาท (คำนวนจากค่าส่งขั้นต่ำEMS52บาท+กล่อง10บาท)
-ค่าบำรุงเว็บ 20 **อันนี้แล้วแต่พี่ๆนะครับ**
รวมแล้ว 380 บาท
เลขบัญชีตามนี้เลยครับ

ขอบคุณพี่ๆที่ร่วมกันสนับสนุนครับ

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
พี่ทศครับ ผมโอนเงินให้แล้วครับ 490 บาท วันที่ 01/03/13 เวลา 14.06   :sd10:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

ขอบคุณพี่ๆที่ร่วมกันสนับสนุนครับ

โอนได้ถึงวันใหนพี่ทศ ?
พอดีวันนี้วุ่นๆ กะเรื่องหวยอ่ะ  :L2905:  :L2905:  :L2905:

tod

โอนได้ถึงวันใหนพี่ทศ ?
พอดีวันนี้วุ่นๆ กะเรื่องหวยอ่ะ  :L2905:  :L2905:  :L2905:
ตามสะดวกเลยพี่ ผมสั่งของวันที่ 3 โอนเงินให้เขาวันนั้นเลย แต่ยอดรอบนี้ไม่มากผมทดลองไปก่อนไม่ต้องรีบครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
โอนให้แล้วนะครับพี่ทศ  380 บาทถ้วน ๆ SCB easy net....... 1-03-56 , 16.01 น. ครับ
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

tod

โอนให้แล้วนะครับพี่ทศ  380 บาทถ้วน ๆ SCB easy net....... 1-03-56 , 16.01 น. ครับ
รับทราบครับพี่ อัพข้อมูลให้หน้าแรกแล้วครับ

ออฟไลน์ พี่โจ (V6)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มือใหม่หัดปั่น
เดี๋ยวไปโอนให้นะครับ
สงสัยต้องเปิดบัญชี SCB ซะแล้ว
เพราะต้องใช้บริการบ่อย  :L2905:

ออฟไลน์ โจ้ พัฒนาการ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สงสัยคงต้องรอรอบหน้า รอพี่ๆ รอบแรกนำไปใช้งานมีประโยชน์อย่างไร
ช่วยกรุณารีวิว ให้ฟังบ้างน่ะครับ  มีแต่ความรู้ด้านการเกษตร แต่พอเข้า
มาเว็๋บปามาเนียเนี่ย ได้ทั้งความรู้และสินค้าที่แนะนำคุณภาพสูง แถมมี
การสอน DIY ให้อีก ยอดเยี่ยม แต่เหนืออื่นใดสิ่งที่ได้รับก็คือ "มตรภาพ"
ด้วยความจริงใจ ขอบคุณมากๆ ครับที่มอบสิ่งดีๆ ที่ได้ทำให้กับวงการ
ของชาวปามาเนีย และพี่ๆ น้องๆ ที่จะมาร่วมการพัฒนาและนำสิ่งดีๆ
อย่างสม่ำเสมอ :L4399: :L4399:

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
 :L4386: :L4386: :L4386: ครบแล้วไวมาก

• Pa Mania
  • *
พี่ทศ โอนให้แล้วรวมค่าส่งของเก่าคับ
630 (380+250)
ขอบคุณคับ  :L4399:

tod

พี่ทศ โอนให้แล้วรวมค่าส่งของเก่าคับ
รับทราบครับ  250 อย่างหลังนี่ค่าส่งกระเป๋าสัมภาระใช่มัยครับ
 :L2736:

ออฟไลน์ เล็ก Naris

• Pa Mania
  • *
  • อย่าทำให้ผู้อื่น และตัวเองเสียประโยชน์
พี่ ทศ
ผมโอนช้านิดนึงนะครับ พอดีตู้ ATM แถวบ้านขัดข้องครับ

tod

พี่ ทศ
ผมโอนช้านิดนึงนะครับ พอดีตู้ ATM แถวบ้านขัดข้องครับ
ไม่เป็นไรครับ  รอบนี้ราคาไม่สูงผมทดลองไปก่อน ไว้สะดวกก็ได้ครับ
 :L2904:

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับ  250 อย่างหลังนี่ค่าส่งกระเป๋าสัมภาระใช่มัยครับ
 :L2736:

ใช่ครับ โอนให้ตั้งแต่เมื่อวาน 2/3/56 เวลาประมาณ 15:56 น.
แต่ลืมมาโพสต์ครับ
 ;)