ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758124 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
รับทราบครับพี่โต้ง 
แต่งานนี้ผมใช้เมียถ่ายครับ  :L2905:
ขำๆนะครับพี่

ค่อยยังชั่ว เมียถ่าย แล้วเมียมือไม่สั่นเหรอ  :L2905: :L2905: :L2905:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
บอกพี่ยงนิดหนึง รถพี่ไซขนาดเดิมๆลูกพี่ตามผมยังเหนื่อยเลย
แล้วตอนนี้ของแกทั้งกล่องดัน กล่องสูตรผีทะเลขาดแต่ล้างหัวฉีดอย่างเดียวล่ะคร๊าบบบบ  :L2906:  :L2901:
อย่างนี้ผมคงต้องยอมแต่โดยดี  :L4399:

รับทราบการกระพิบไฟครับพี่ย้ง ผมเห็นพี่ย้งช่วงที่กำลังออกจากทางเลี่ยงเมืองอ่ะครับ
ตอนแรกก็ไม่รู้หรอกว่าเป็น สมช. อ่ะครับพอดี้ผมขับแซงขวาพี่ย้งแล้วเห็นสติกเกอร์ที่ติดตรงกระจกด้านข้างอ่ะครับ
แล้วขับแซงไปเปิดไฟกระพริบ 2 จิ้ก เพื่อบอกว่าผมเจอเพื่อนแว้วววว  :L2754: เลยตบเข้าซ้ายเพื่อรอทักทายด้วยเสียงของ Hella ครับ
หลังจากนั้นผมก็ใช้วิชาที่ได้ซึมซับมาจากพี่ตาม  มุดๆๆแล้วก็มุดๆๆๆ ไปเรื่อยครับ ส่วนใหญ่ผมรูดซ้ายครับไม่ค่อยมีรถดี :L2736:
วิชาพี่ตามนี่ร้ายกาจจริงๆ .....ตูมตามสไตล์!!!

แฮะ.... ระวังอันตรายนะครับ เพราะแว็บๆๆ ที่กำลังไคว่คว้าหามือถือ เพื่อจะเอามากดรูปนั้น
ช่วงนั้นจะต้องเร่งความเร็ว และ แตะเบรคไปด้วย มือนึงถือพวง อีกมือถือโทร. ชูมอีกต่างหาก
เพื่อให้ถ่ายได้ชัดๆ เห็นป้ายทะเบียน หรือ เห็นตูดรถ

ระวังครับ

ขอบคุณครับผมพี่โต้ง
ผมเองก็กำลังจะสะกิดเพื่อนให้ชักภาพซะหน่อย  แต่จังหวะผิด  ชีวิตก็เปลี่ยน  อดเก็บหลักฐานเลยยยย

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
อย่างนี้ผมคงต้องยอมแต่โดยดี  :L4399:
วิชาพี่ตามนี่ร้ายกาจจริงๆ .....ตูมตามสไตล์!!!
ขอบคุณครับผมพี่โต้ง
ผมเองก็กำลังจะสะกิดเพื่อนให้ชักภาพซะหน่อย  แต่จังหวะผิด  ชีวิตก็เปลี่ยน  อดเก็บหลักฐานเลยยยย

อ้อลืมบอกไปอีกอย่างครับรถผมได้รับถ่ายทอดวิชานินจาฮาโตริมาด้วยครับ
ควันดำอำพลางตัว  :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
อ้อลืมบอกไปอีกอย่างครับรถผมได้รับถ่ายทอดวิชานินจาฮาโตริมาด้วยครับ
ควันดำอำพลางตัว  :L2905: :L2905: :L2905:

อื้อหืออออ ... พิษสงรอบตัวจริงๆเลยนะครับนะะ
ฮาโตริ นินน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ .... ((ภาพมันลอยมาในหัวเลยทีเดียว)) ฮ่ะๆๆ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
อื้อหืออออ ... พิษสงรอบตัวจริงๆเลยนะครับนะะ
ฮาโตริ นินน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ .... ((ภาพมันลอยมาในหัวเลยทีเดียว)) ฮ่ะๆๆ

บ่งบอกถึงวัยเราเลยครับพี่ย้ง  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เอารูปจับปา มาได้มาอวดหน่อย .
จะบอกว่า คันนี้ เป็นไอดอลผมเลยนะเนี้ย ..
เห็นตั้งแต่ยังไม่มี ปาเจโร่ขับ .. :sd10: :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
โอ้ ให้เกียรติกันมากเลยครับพี่ติงลี่ ยืนอุ้มลูกสาวถ่ายคู่กับรถผมเลย  :L4384: :L4384: :L4384:

จัดให้หนึ่ง  :L6428: แทนคำขอบคุณครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
โอ้ ให้เกียรติกันมากเลยครับพี่ติงลี่ ยืนอุ้มลูกสาวถ่ายคู่กับรถผมเลย  :L4384: :L4384: :L4384:

จัดให้หนึ่ง  :L6428: แทนคำขอบคุณครับ  :L4399:
มีเก่ากว่านี้อีกนะพี่ .. ตั้งแต่ลูกสาวยังไม่ได้ขวบเลย  :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อั๋น ราชบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
จับปาได้คันนึงครับ พระรามสอง ช่วงนาเกลือบ่ายวันนี้

• Pa Mania
  • *

เดี่ยวจะหาว่าโม้ ..  จับลิต้าอุ้มถ่ายรูปตั้งแต่ยังไม่ได้ขวบ  19/10/56
ถูกใจมากๆ เลยคันนี้  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เดี่ยวจะหาว่าโม้ ..  จับลิต้าอุ้มถ่ายรูปตั้งแต่ยังไม่ได้ขวบ  19/10/56
ถูกใจมากๆ เลยคันนี้  :sd23: :sd23:

555 แสดงว่าพี่ติงลี่ เป็นแฟนพันแท้พี่กิต ตัวจริงเลย แล้วพี่กิตจะไม่ถอด อะไรรับขวัญหลานหน่อยหรอ 5555
ล้อเล่นนะพี่กิต  :sd23:

• Pa Mania
  • *
555 แสดงว่าพี่ติงลี่ เป็นแฟนพันแท้พี่กิต ตัวจริงเลย แล้วพี่กิตจะไม่ถอด อะไรรับขวัญหลานหน่อยหรอ 5555
ล้อเล่นนะพี่กิต  :sd23:
ขอที่คาดเอว หรือหางหลังก็ได้นะพี่  :sd42: :sd42: :sd42:
 :sd23: :sd23: :sd23:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

:L2888: :L2888: นี่แฟนพันธ์แท้
โห...ตั้งแต่รุ่นแม็คดำ-แดง

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
เป็นปลื้มมากเลยครับพี่ติงลี่  :sd24:

ว่าแต่ที่คาดเอว กับหางคงไม่ค่อยเหมาะกับหลานสักเท่าไหร่นะ ให้ไปพ่อคงแย่งเอาไปเล่นเองหมด  :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
เป็นปลื้มมากเลยครับพี่ติงลี่  :sd24:

ว่าแต่ที่คาดเอว กับหางคงไม่ค่อยเหมาะกับหลานสักเท่าไหร่นะ ให้ไปพ่อคงแย่งเอาไปเล่นเองหมด  :sd42: :sd42: :sd42:
555 ให้ลูกพี่ .. เพราะคันนี้รถลิตาเค้า
เวลาเดินไปที่รถ เค้าก็จะบอก รถตา รถตา ...  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เอารูปจับปา มาได้มาอวดหน่อย .
จะบอกว่า คันนี้ เป็นไอดอลผมเลยนะเนี้ย ..
เห็นตั้งแต่ยังไม่มี ปาเจโร่ขับ .. :sd10: :sd10: :sd10:
[/quo
ขวัญใจผมเหมือนกันเลยคับพี่.  แอบส่องไว้ตั้งแต่ยังไม่มีรถเลยคับ.   :L6428:   :L6428:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
จับปาได้คันนึงครับ พระรามสอง ช่วงนาเกลือบ่ายวันนี้
ไม่แน่ใจ ว่า ใช่ ของพี่ธี สวนผัก หรือเปล่า รอ เจ้าตัวมาเฉลย แล้วกัน ครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :L2900: เริ่มเข้าสุ่มมาเลยๆแล้ว  :sd42:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ไม่แน่ใจ ว่า ใช่ ของพี่ธี สวนผัก หรือเปล่า รอ เจ้าตัวมาเฉลย แล้วกัน ครับ

ไม่น่าใช่พี่ธีครับ ... สติกเกอร์ที่อยู่ด้านบนคำว่า Pajerosport ไม่เหมือนกัน ของพี่ธีเป็นรูปปลา แต่ของคันที่พี่ลิตจับได้เป็น logo กรมตำรวจครับ ... แต่ของใครผมไม่แน่ใจครับ

:L2761: :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ไม่น่าใช่พี่ธีครับ ... สติกเกอร์ที่อยู่ด้านบนคำว่า Pajerosport ไม่เหมือนกัน ของพี่ธีเป็นรูปปลา แต่ของคันที่พี่ลิตจับได้เป็น logo กรมตำรวจครับ ... แต่ของใครผมไม่แน่ใจครับ

:L2761: :L2761:

หางก็ wrap ดำ อาจลามถึงหลังคาก็ไม่แน่  :L2761: