ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758161 ครั้ง)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มอบตัวครับพี่นุก รอแฟนส่งพัสดุ และไปรับตาข่ายที่พี่ต๋องจัดส่งให้อยู่ครับ แอบงีบอยู่ เลยไม่ได้ทักทายกัน ขออภัยนะครับ
ทริปแก่งกระจานพบกันครับ แล้วจะไปเสียค่าถ่ายให้พี่นุ๊กนะคร้าบบบ :sd01: :sd01:

:L2888:  :L2888: แสดงว่าคาดกันหลายมีทติ้งนะครับพี่ตู่ แต่แล้วตาข่ายพี่ต็อง ก็ทำให้ได้เจอกัน  :L6428:  :L2900:

ออฟไลน์ มิ้ม ฅนหนองกระโห้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2014, 18:19:40 โดย มิ้ม ฅนหนองกระโห้ »
ฅนหนองกระโห้
IE RMUTL TAK

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 เจอบ่อยครับคันนี้มี D ด้วย จับได้หลายวันแล้ว หน้าโรงเรียนพระหฤทัยนนทบุรี ช่วงเช้าน่าจะไปส่งลูกที่โรงเรียนเช่นเดียวกันกับผม
 :L2893: 
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เห็นเงียบๆ เมื่อคืนไปเจอมา1 คันครับ  :sd10: :sd10:

เอ ... พี่ๆ นั่งอยู่ไหนกันน๊า .. ^^
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ เต้ย ณ บางมด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • เต้ย ปาสีบรอนซ์ ณ บางมด

เดินไปกินก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาเจ้าอร่อยในซอยเจริญกรุง 12 ก็เจอปาดำคันงาม ถ้าเป็นผู้หญิงล่ะก็ :L2897: :L2900:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

เดินไปกินก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาเจ้าอร่อยในซอยเจริญกรุง 12 ก็เจอปาดำคันงาม ถ้าเป็นผู้หญิงล่ะก็ :L2897: :L2900:

Admin โดนจับได้ซะแล้ว
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
จัปปาได้ที่หาดมุขเเก้ว จังหวัดตราดคับผม ของใครเอ๋ย พอดีผมพลางตัวไปกับทางคณะมหาวิทยาลัยบูรพา(ไปรถบัสคับ) ไม่เจอตัวเจ้าของรถด้วยคับอดทักทายกันเลยยังไงก็สวัสดีคับ  :sd23: :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
เอ๋ผมมีปัญหากับการลงรูปมั้กๆ ลงทีไรเอียงทุกที ทั้งที่รูปในคอมก็ตรง ในมือถือก็ตั้งตรง เดวให้เจ้าของรถมาปรับดีก่า 5555 :sd42: :sd42: :sd42: 
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

• Pa Mania
  • *
Admin โดนจับได้ซะแล้ว
ไอ้ย๋าพี่มัติ นี่เป็นถึงรถ admin เชียวหรอครับ รู้สึกว่าผมจะจับหัวหน้าใหญ่ได้ที่หน้าบ้านเลยนะครับ  :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไอ้ย๋าพี่มัติ นี่เป็นถึงรถ admin เชียวหรอครับ รู้สึกว่าผมจะจับหัวหน้าใหญ่ได้ที่หน้าบ้านเลยนะครับ  :L2905: :L2905: :L2905:

เข้าไปทักทายพี่เค้า ร้านแว่นข้าง ๆ เลยครับ แล้ว อย่าลืมอุดหนุนสินค้ามาสักชิ้นสองชิ้น รับรอง  :L2900: ครับพี่เต้ย  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่เต้ย  :L2900:  จับปาตัวใหญ่หางแดงซะด้วย  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
เห็นเงียบๆ เมื่อคืนไปเจอมา1 คันครับ  :sd10: :sd10:

เอ ... พี่ๆ นั่งอยู่ไหนกันน๊า .. ^^

รถผมครับ ไปงานเดี๋ยวกันเลย สนุกมากครับ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รถผมครับ ไปงานเดี๋ยวกันเลย สนุกมากครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ต้า ..
ผมเพิ่งไปครั้งแรก แต่อยู่ไม่นาน พอดีลูกสาวไม่สบายเลยต้องกลับก่อน .. :sd21:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

จับได้แจก :L6428: ครับ จัดให้พี่เต้ย ณ บางมด 1  :L6428:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
 :L2900: ครับพี่นุก นี่ขนาดพี่ตู่ไปแอบงีบในไปรษณีย์แล้วนะ ยังตามไปเจอ อย่างนี้ต้องกระแทก :L6428:ให้ซักที
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

• Pa Mania
  • *
จับได้แจก :L6428: ครับ จัดให้พี่เต้ย ณ บางมด 1  :L6428:
แบบนี้ผมจับพี่กิตได้ทุกอาทิตย์แน่ ๆ เลย
ผมไปเสือป่าทุกอาทิตย์เลย อิอิ
ปล.ก๋วยเตี๋ยวปลาอร่อยมากกกกก

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
เจอบ่อยครับคันนี้มี D ด้วย จับได้หลายวันแล้ว หน้าโรงเรียนพระหฤทัยนนทบุรี ช่วงเช้าน่าจะไปส่งลูกที่โรงเรียนเช่นเดียวกันกับผม
 :L2893: 

สวัสดีครับพี่หนุ่ม  :sd23.gif: ผมไปส่งลูกสาวที่โรงเรียนทุกๆเช้าครับ เสร็จแล้ว u-turn กลับเข้าบริษัท SCI ครับ
แถวนี้ผมเจอ pajero เยอะมาก แต่ส่วนใหญ่ไม่มี sticker pamania
ผมเองก็เจอรถพี่หนุ่มบ่อยๆ ก็สงสัยอยู่ว่ารถสวยๆ คันนี้มี sticker pamania ด้วย เป็นของพี่คนไหนหนอ
ของพี่หนุ่มนี่เอง รถพี่หนุ่มแต่งสวยมากครับ ขอเป็นนายแบบเอาไว้ก๊อปปี้บ้างนะครับ

" You Will Never Work Alone "

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58

คันนี้ของตายไปตอนไหนก็เจอ  :sd42:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
คันนี้ของตายไปตอนไหนก็เจอ  :sd42:
แม้..พูดงี้มันหยามกันน๊าาา  :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
แบบนี้ผมจับพี่กิตได้ทุกอาทิตย์แน่ ๆ เลย
ผมไปเสือป่าทุกอาทิตย์เลย อิอิ
ปล.ก๋วยเตี๋ยวปลาอร่อยมากกกกก

ผ่านมาก็แวะทักทายกันได้ครับ หรือจะชวนกันไปกินก๋วยเตี๋ยวก็ได้นะครับ ส่วนใหญ่ผมจะแอบอยู่ข้างบน ให้เด็กหน้าร้านตามตัวได้เลย  :L2734: