ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 758154 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
วันนี้ช่วงเย็นประมาณ 5 โมง บริเวณจักษุรัตานิน ถนนอโศกครับ

ถ้าจำไม่ผิดคิดว่าน่าจะเป็นพี่อ้วนน่ะครับ หลังจากจับภาพได้ก็ยกมือทักทาย แต่ไม่แน่ใจว่าเห็นหรือเปล่า? แล้วผมก็เลี้ยวเข้า มศว. ไปครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ช่วงเย็นประมาณ 5 โมง บริเวณจักษุรัตานิน ถนนอโศกครับ

ถ้าจำไม่ผิดคิดว่าน่าจะเป็นพี่อ้วนน่ะครับ หลังจากจับภาพได้ก็ยกมือทักทาย แต่ไม่แน่ใจว่าเห็นหรือเปล่า? แล้วผมก็เลี้ยวเข้า มศว. ไปครับ
:L2894: พี่มัติ รถผมแต่ ผบ.เป็นคนขับ ขอโทษที่ไม่ได้ทักทายกลับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

:L2894: พี่มัติ รถผมแต่ ผบ.เป็นคนขับ ขอโทษที่ไม่ได้ทักทายกลับ  :sd23:

โดนซะแว้ววววพี่อ้วน พาไปเลี้ยงนมโจซะดีๆ  :L2905:  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

โดดจับได้แบบนเนี้ย มันต้องเสียค่าปรับกันหน่อยแล้วครับพี่อ้วน  :L4396: :L4396: :L4396:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
จับปามาเนียได้อีก 1 ลำครับ เมื่อเช้านี้ที่ถนนราชพฤกษ์ ไปกลับรถเข้าถ.บรมราชชนนี

มีบันได limited + ท่อ HKS ด้วย ... เห็นปุ๊บเดาออกเลยว่าใคร เพราะคันนี้ด้านหน้ามี "กันแมลงดำ" มีแค่ 2 คันที่เป็นปาขาว ติดกันแมลงดำครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
คันนี้โดนหลายครั้งแล้วนะเนี่ย.... ต้องจ่ายค่าปรับเป็นอะไรดี  :L2754:   :L6419:  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
จับปามาเนียได้อีก 1 ลำครับ เมื่อเช้านี้ที่ถนนราชพฤกษ์ ไปกลับรถเข้าถ.บรมราชชนนี

มีบันได limited + ท่อ HKS ด้วย ... เห็นปุ๊บเดาออกเลยว่าใคร เพราะคันนี้ด้านหน้ามี "กันแมลงดำ" มีแค่ 2 คันที่เป็นปาขาว ติดกันแมลงดำครับ

แม้พี่ตามต้องพลางตัวด้วย
เอา Honda มาไล่จับปา  :L2905:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

จำนนต่อหลักฐานคับพี่ตาม :L4387: รถผมอีกแล้วคร้าบ ระยะเวลาไม่เกินเดือนออกสื่อไป3ครั้งขนาดระวังตัวแล้วนะมองดูปาเจโร่ทุกคันที่เห็นแล้วเชียว  :sd21:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
คันนี้โดนหลายครั้งแล้วนะเนี่ย.... ต้องจ่ายค่าปรับเป็นอะไรดี  :L2754:   :L6419:  :L2754:

มีเสียค่าปรับสงสัยจะจนแน่เลยคับพี่อิฐ 3รอบแย้ววว :'(

• Pa Mania
  • *
แม้พี่ตามต้องพลางตัวด้วย
เอา Honda มาไล่จับปา  :L2905:

:L2900: :L2900: พี่ไซเทพมาก รู้ด้วยว่าผมพรางตัวอยู่ใน Honda  :sd42: :sd42:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
จำนนต่อหลักฐานคับพี่ตาม :L4387: รถผมอีกแล้วคร้าบ ระยะเวลาไม่เกินเดือนออกสื่อไป3ครั้งขนาดระวังตัวแล้วนะมองดูปาเจโร่ทุกคันที่เห็นแล้วเชียว  :sd21:

ผมอยู่ในรถ Freed ครับพี่น้องต้น  :sd42: :sd42: เห็นพี่น้องต้นมาข้างหลัง มองเห็นกันแมลงดำรู้เลยว่ารถใคร  :L2754: :L2754: เลยหลบให้แซง และจัดการจับซะเยย  :L6419: :L6419: :L6425: :L6425: :L2905:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
:L2900: :L2900: พี่ไซเทพมาก รู้ด้วยว่าผมพรางตัวอยู่ใน Honda  :sd42: :sd42:

ดูแค่เรือนไมล์ ก็รู้ว่า Freed ครับพี่ตาม  :L2739:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป

พี่ต้นจะไปไหนจ๊ะ  :L6419:

29/12/56 15:54
สวยเหมือนกันนะรถเรา พาเด็กดื้อไปซื้อของเล่นครับผม

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย

จับได้ ณ สวนดอกไม้ภูทับเบิกเมื่อวาน :L6419:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่โอนาเกลือครับ กาญจนาภิเษก

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
จับได้เมื่อวันก่อนครับ แถว แสมดำ

สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
คันนี้ใครเอ่ย
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
รถพี่ท่านใดครับ :L2761: :L2761: ตั้งแต่อยู่บ้านนี้ เพิ่งจับปาของพี่ๆ ได้เป็นคันแรกครับ ดีใจมากๆ ไม่กล้ายกมือถือขึ้นมาถ่าย เดินดูรอบๆ จัดเต็มสไตล์ปาเนียครบชุด กันแมลงออส บันไดลิมิเต็ด หางปิ่น สติกเกอร์คนมี D ด้วย จัดเต็มมากๆ แต่เสียดายไม่ได้ทักทายพี่เขาครับ เพราะมองเข้าไปเหมือนจะนอนหลับอยู่ เลยกลั้นใจถ่ายมาได้ 1 รูปเป็นที่ระลึกครับ พิกัดที่เจอ คือ ไปรษณีย์คลอง1 ปทุมธานีครับ

ปล.ว่าแต่พี่เขามีทั้งกันแมลงออส บันไดลิมิเต็ด แต่ทำไมผมเหมือนไม่เคยเจอพี่เขาในงานมีทติ้งเลย สงสัยน่าจะคลาดกันตลอด ดีใจที่ได้เจอครับผม  :L2734:  :L2734:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
หางออสซี่ด้วย ใครหว่า
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

ออฟไลน์ ตู่ >>Nikon

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
มอบตัวครับพี่นุก รอแฟนส่งพัสดุ และไปรับตาข่ายที่พี่ต๋องจัดส่งให้อยู่ครับ แอบงีบอยู่ เลยไม่ได้ทักทายกัน ขออภัยนะครับ
ทริปแก่งกระจานพบกันครับ แล้วจะไปเสียค่าถ่ายให้พี่นุ๊กนะคร้าบบบ :sd01: :sd01: